Vườn nhỏ của Helmet

helmet

Thành viên tích cực
em mới up thêm hình trang 9, 11,16,17,18,19,21, 25, 30, 33, 37, 39, 49,55 ạh
Chúc cả nhà thật vui.

Em tham gia diễn đàn khá lâu mà chưa chia sẻ gì về cây cảnh. Cũng may có mấy anh em hỗ trợ mà có 1 góc nho nhỏ vừa làm việc vừa thư giãn.
Nay em xin phép ban quản trị và các mod cấp cho em căn hộ nho nhỏ để chia sẻ cùng mọi người. Chứ gọi là vườn thì không đủ tiêu chuẩn rồi........hihi.

[/IMG]

em mới up thêm hình trang 9, 11,16,17,18,19,21,25, 30, 33, 37, 39, 49,55 ạh
Chúc cả nhà thật vui.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Một góc nhỏ

Cây nhỏ mà có duyên quá bạn. Chúc sưu tầm thêm nhiều nhiều nữa để chia sẻ cùng mọi người.

gato68

Thành viên tích cực

Chơi cây, cá, chim. có chơi gà, chó không bạn. Nhìn góc làm việc thấy mê luôn. chúc mừng bạn

HOANGANH1102

Thành viên tích cực

nhỏ nhỏ mà toàn cây đẹp....chụp kĩ cái non bộ em xem với nào!của tác giả nào vậy anh?

namnambh

Thành viên

Chơi cây, cá, chim. có chơi gà, chó không bạn. Nhìn góc làm việc thấy mê luôn. chúc mừng bạn
gà vịt ngan ngổng. cứ pm cho em..gà thái gà tre,đông tảo.thiên nga.chim trĩ em có hết.cần thanh lý máy ấp trứng 160 trứng..

longga

Thành viên tích cực

cái góc này quen quen; tưởng anh helmet chỉ chơi chim thui chứ :-O. cây nhỏ mà xinh quá, thanks

helmet

Thành viên tích cực

Nhỏ nhưng đẹp và chất.
Em cám ơn anh Inin. Em nghe anh em nhắc anh nhiều lắm, mà xa cách nên chưa có dịp giao lưu với anh.
==================================
mấy cây đẹp quá,góc làm việc gọn gàng
Em cám ơn anh Việt ghé thăm.
Cây nhỏ mà có duyên quá bạn. Chúc sưu tầm thêm nhiều nhiều nữa để chia sẻ cùng mọi người.
Cám ơn bạn nhiều, mình sẽ cố tìm thêm cây nữa.
Hihi cám ơn gato vào thăm góc nhỏ nhé. Chó thì mình chịu thua, chỉ có cô bạn gái mê gâu gâu thôi.

helmet

Thành viên tích cực

nhỏ nhỏ mà toàn cây đẹp....chụp kĩ cái non bộ em xem với nào!của tác giả nào vậy anh?
Sư đệ em chứ ai ......hehe. Anh hứa với Cu Minh chụp hình mà để lâu quá trời. Hôm khác anh chụp kỹ hơn nhé Hoàng Anh.
gà vịt ngan ngổng. cứ pm cho em..gà thái gà tre,đông tảo.thiên nga.chim trĩ em có hết.cần thanh lý máy ấp trứng 160 trứng..
Cám ơn chú bộ đội đẹp trai vào thăm góc nhỏ nhé !

helmet

Thành viên tích cực

cái góc này quen quen; tưởng anh helmet chỉ chơi chim thui chứ :-O. cây nhỏ mà xinh quá, thanks
Có longga vui tình vào thăm là mình khoái òy........thank bạn hiền
Góc nhỏ nhưng đẹp quá em ơi.
Dạ, em cám ơn anh trai động viên. Em sẽ cố gắng.

vietluu82

Thành viên

Đẹp quá anh ơiii ! Cho hỏi anh có phải là designer ko ạ? Nhìn cây LS thác đổ ghiền quá. Anh cho em hỏi cục đá trong hồ thủy sinh là đá gì ạ? Đẹp ghê anh ! :)