Vườn nhỏ của Helmet

bigbabol

Moderator
Trả lời: Một góc nhỏ

những cây nhỏ và xinh, không gian bày trí đẹp nhìn ấm cúng quá, cám ơn Tâm đã cho coi hjhj

helmet

Thành viên tích cực

những cây nhỏ và xinh, không gian bày trí đẹp nhìn ấm cúng quá, cám ơn Tâm đã cho coi hjhj
Em cám ơn anh Ba nhiều. Anh vào lại nick này thì anh em vui quá xá anh ui.

Inin2009

Thành viên tích cực

Lặn một thôi một hồi, rùi lại xuất chiêu liên tục
THẬP DIỆN MAI PHỤC hen:)

helmet

Thành viên tích cực
mấy cây này thiếu nắng quá
khà khà...anh lấy cây ở trên xuống đó Duy. Do màu cái tủ nó hắt sang. Mà chụp buổi tối lờ mờ nữa chứ.
==================================
Lặn một thôi một hồi, rùi lại xuất chiêu liên tục
THẬP DIỆN MAI PHỤC hen:)
Anh Inin dzui tính quá.
Chụp cận cảnh cái tiểu cảnh đi anh, tuy căn hộ nhỏ nhưng có nhiều cây đẹp anh nhỉ.
Anh không nghĩ là đẹp chú ơi, nhỏ nhỏ xinh xinh là vui rồi. Anh sẽ chụp tiểu cảnh lên sau. Anh có hứa với Cu Minh mà.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Một ông anh ham chơi:))
Chúc anh luôn vui vẻ vô tư như em đã gặp,đó là điều nhiều người mơ ước.
:-*

helmet

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Vườn nhỏ của Helmet

Một ông anh ham chơi:))
Chúc anh luôn vui vẻ vô tư như em đã gặp,đó là điều nhiều người mơ ước.
:-*
Nhưng như dzậy sẽ khó có vợ chú ui !
Anh chúc em mọi việc đều như ý nhé. Sẽ có lúc anh ra đó giao lưu với em hehe...

nhieuvn

Thành viên tích cực
tiếp nữa đi anh, còn mấy em linh sam, sam núi, mct kim giòn.............đâu anh, lên cho anh em xem nha. chúc anh vui!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Vườn nhỏ của Helmet

Nhưng như dzậy sẽ khó có vợ chú ui !
Anh chúc em mọi việc đều như ý nhé. Sẽ có lúc anh ra đó giao lưu với em hehe...
Đến NT nhớ alo,"mọi lúc,mọi nơi":))

helmet

Thành viên tích cực
tiếp nữa đi anh, còn mấy em linh sam, sam núi, mct kim giòn.............đâu anh, lên cho anh em xem nha. chúc anh vui!
Anh chưa kịp chụp hình em trai ah. Hẹn chú vài ngày nữa anh up thêm hén.

huong84

Thành viên tích cực
vườn nhỏ của anh xinh quá :D, mấy cây mini nhìn duyên ghê, hồ thủy xinh trông đẹp thế, up tiếp đi anh :D

thaitu005

Thành viên tích cực
Rừng sam núi mini hôm nay nhìn duyên ghê. vườn nhỏ quá, đến nỗi có mấy bình trà cũng không có chỗ để. thôi thì A cứ mang qua nhà vườn em để đi nhen. lâu lâu ghé có cái pha trà cho A uống. hiihhihiihi Bia dạo này méc lém hihihihhihiiii

helmet

Thành viên tích cực
vườn nhỏ của anh xinh quá :D, mấy cây mini nhìn duyên ghê, hồ thủy xinh trông đẹp thế, up tiếp đi anh :D
Anh cám ơn Hương. Anh sẽ up thêm sau hén.
Rừng sam núi mini hôm nay nhìn duyên ghê. vườn nhỏ quá, đến nỗi có mấy bình trà cũng không có chỗ để. thôi thì A cứ mang qua nhà vườn em để đi nhen. lâu lâu ghé có cái pha trà cho A uống. hiihhihiihi Bia dạo này méc lém hihihihhihiiii
thuốc chống buồng ngủ của anh mà........hic hic không mang sang em đâu
khà khà bia mắc thì mặc bia.......ta thà bỏ.....chứ không bỏ bia.....

ledinh1081

Thành viên tích cực
lâu nay chỉ bít bác Helmet chơi chim, jo mới thấy cây đẹp quá, ước được như bác mà điều kiện chưa đủ, hi`...à quên em đang phân vân tại sao nick bác lại vậy? helmet là mũ sắt? bác sợ ném đá à...hiii, chơi đẳng cấp vậy đâu ai dám ném đá bác ơi! :D

helmet

Thành viên tích cực
Cây đẹp ghê.còn khay non bộ sao bạn ko chụp lên.cám ơn bạn đã chia sẻ
Cám ơn bạn ghé thăm, mình sẽ chụp thêm cái cảnh.
lâu nay chỉ bít bác Helmet chơi chim, jo mới thấy cây đẹp quá, ước được như bác mà điều kiện chưa đủ, hi`...à quên em đang phân tại sao nick bác lại vậy? helmet là mũ sắt? bác sợ ném đá à...hiii, chơi đẳng cấp vậy đâu ai dám ném đá bác ơi! :D
Cám ơn người anh em dạo vườn nhỏ nhé. Mình cũng tài tử giải trí thư giản thôi. Còn nick thì mình cũng chằng biết sao khi lại chọn như vậy nữa ......hihi chon đại thôi.