Vườn nhỏ của Helmet

helmet

Thành viên tích cực
Trả lời: Một góc nhỏ

Đưa mấy em chào mào vào đi anh ơi
Hihi hẹn NDCan vụ chim cò vào một dịp khác hen. Vừa rồi được biết các bạn vào nam chơi mà mình bận đi cùng gia đình nên không tham gia gì được. Nhưng không sao, pa pa mình đi công tác Hà Nội hoài, có dịp mình sẽ đi chung ra đó nhất định thăm đôi vợ chồng son và các anh chị em ngoài đó.
P/S: trông ảnh NDCan y chang danh thủ bóng đá Hồng Sơn
==================================
ước gì mình được góc nhỏ như anh ấy!còn kg show tiếp đi anh!
hìhi em ít cây nên để dành từ từ up chứ anh trai.......%-(
Đẹp quá anh ơiii ! Cho hỏi anh có phải là designer ko ạ? Nhìn cây LS thác đổ ghiền quá. Anh cho em hỏi cục đá trong hồ thủy sinh là đá gì ạ? Đẹp ghê anh ! :)
Rất vui khi người anh em ghé thăm góc nhỏ. Mình không phải designer. Cục đá thì thủng lỗ chỗ, mình cũng không rõ lắm. Cái này mình mua cũng 3-4 năm rồi (hồi trong hồ thủy sinh cũ)
dễ thương gê .cây đep chúc mừng bạn ...@-)
hihi có mem nữ vào thăm nữa ! cám ơn chị đã quan tâm.

Dương Thịnh

Thành viên tích cực

Anh helmet ơi, số phân trùn của anh do Nhà em có việc không may xảy ra nên hiện giờ em chưa gửi anh được, thành thật xin lỗi anh. Nếu không có gì thay đổi thì đầu tháng 6 em sẽ gửi cho anh. Cảm ơn và xin lỗi anh 1 lần nữa.

thanhcongddk

Thành viên
Re: Một góc nhỏ

ko chỉ cây đẹp mà bàn làm việc cũng đẹp, niềm mơ ước của nhiều người có đc 1 khu làm việc thư giãn tại nhà như thế

helmet

Thành viên tích cực

Anh helmet ơi, số phân trùn của anh do Nhà em có việc không may xảy ra nên hiện giờ em chưa gửi anh được, thành thật xin lỗi anh. Nếu không có gì thay đổi thì đầu tháng 6 em sẽ gửi cho anh. Cảm ơn và xin lỗi anh 1 lần nữa.
ok em trai, không có gì đâu em. Chúc em vui và sức khỏe nhé.

CrackBerry

Thành viên tích cực

Góc nhỏ dễ thương quá Tâm ơi, hàng mini chất lượng cao không àh.
Còn cái góc lớn hơn trên nóc nhà nữa show luôn đi :D
Thanks đã chia sẻ.

helmet

Thành viên tích cực

Góc nhỏ dễ thương quá Tâm ơi, hàng mini chất lượng cao không àh.
Còn cái góc lớn hơn trên nóc nhà nữa show luôn đi :D
Thanks đã chia sẻ.
Hehe được anh trai khen làm em khoái quá. Cái góc đó còn chỉnh sửa nữa anh ơi.
Vườn đẹp, cảm ơn anh đã chia sẻ.
Cám ơn người anh em ghé thăm.

DTrong

Thành viên

Bàn việc làm đẹp quá, E ráng phấn đấu để giống 1 phần nhỏ của A mà chưa được ^_^. Thanks A đã chia sẻ

helmet

Thành viên tích cực

Góc nhỏ nhưng đẹp và hấp dẫn quá!
Mình rất vui khi bác ghé thăm.
Bàn việc làm đẹp quá, E ráng phấn đấu để giống 1 phần nhỏ của A mà chưa được ^_^. Thanks A đã chia sẻ
Ôi khi em đã phấn đấu thì sau này còn vô số thứ mà em. Chúc em luôn thành công !
nho nhỏ.... mà quá dử@};-
Em cám ơn anh Lễ nhiều.

longx

Thành viên

bàn làm việc vừa có cây vừa có trà
thế là nhất rồi

HOANGANH1102

Thành viên tích cực

Sư đệ em chứ ai ......hehe. Anh hứa với Cu Minh chụp hình mà để lâu quá trời. Hôm khác anh chụp kỹ hơn nhé Hoàng Anh.

Cám ơn chú bộ đội đẹp trai vào thăm góc nhỏ nhé !
ặc tính theo ngày nhập môn thì Minh là sư huynh của em đó...nhưng 2 huynh đệ chưa gặp mặt bao giờ!chụp hình nhanh nhanh anh nhé :-*

helmet

Thành viên tích cực

ặc tính theo ngày nhập môn thì Minh là sư huynh của em đó...nhưng 2 huynh đệ chưa gặp mặt bao giờ!chụp hình nhanh nhanh anh nhé :-*
hihi anh sẽ cố sớm nhất có thể, vì anh cũng hơi lu bu. Khi nào em vào thăm thầy thì chắc sẽ gặp chú ấy.
bàn làm việc vừa có cây vừa có trà
thế là nhất rồi
Cám ơn người anh em. Mình cũng chỉ mong được chút thư giãn.

vinhson1204

Thành viên tích cực

góc nhỏ nhiều người mơ ước trong đó có e, còn nhiều hàng đặc show lên luôn a ơi !:)

helmet

Thành viên tích cực

góc nhỏ nhiều người mơ ước trong đó có e, còn nhiều hàng đặc show lên luôn a ơi !:)
anh chưa chụp được thêm. Mà chú khiêm tốn quá đấy. Anh còn học hỏi anh em nhiều.

huubang_8/3_66

Thành viên mới

nhỏ nhưng nhiều người phải mơ ước ,cây rất đẹp .cám ơn đã chia sẻ "một góc nhỏ "