gian hàng Gỗ Lũa

Mai Vàng

Thành viên
cứ thứ 2 đầu tuần mình giảm 20% cho AE diễn đàn .hhiiiiiiiiiiiii như vậy cho sôi động.
+ như vậy có được không nhỉ?????????AE
giảm trong 1 ngày duy nhất trong tuần.
+ cứ tối thứ 6 đấu giá 1 sản phẩm đẹp ,giá rẻ nhé .hiiii
giảm 20% thật hả anh...........?

Mai Vàng

Thành viên
Có hoa hồng ko mà môi giới vậy Thái, đã tăm được em nào trong lô sản phẩm này chưa???
chưa anh Dũng ơi,em nhắm em khác cơ........... anh kiếm thêm ít gù hương đi,anh Hưng cũng nhiều mà... thấy anh đang đấu giá khúc bách sanh, thế anh đã có nó chưa....

Inin2009

Thành viên tích cực
Anh hỏi chuyên gia rồi, khúc bách xanh ko ổn nên ko lấy nữa. Anh đang chờ Gù Hương đây.....

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực
chaunguyen_dl Xem Hồ Sơ View Forum Posts Tin nhắn riêng View Blog Entries View Articles Add as Contact Send Email
Thành viên
thanks Bạn đã động viên và tham gia góp ý.
anh golua ơi em đâu có thấy tin nhắn gì đâu?

Mai Vàng

Thành viên
Heee Em Thái động viên Anh rồi .post lũa lên đi ỉm hàng ghê quá.
em nói thật mà chứ có động viên gì đâu anh,mấy hôm đầu năm công việc bận quá anh,chắc chắn em sẽ post mà..

Mai Vàng

Thành viên
post tac pham tiep nao anh,ko hieu sao em danh tieng viet ma ko co dau ko biet co bi xoa bai di ko nhi

Golua

Thành viên tích cực
Anh rất nhiều tác phẩm nhưng bận quá Thái ơi.1 vài hôm nữa Anh chụp và post cả ngày luôn nhé.

Mai Vàng

Thành viên
Anh rất nhiều tác phẩm nhưng bận quá Thái ơi.1 vài hôm nữa Anh chụp và post cả ngày luôn nhé.
anh nói hôm nay post tác phẩm đấu giá mà em đợi cả ngày hôm nay mà ko thấy gì cả... anh chọn 1 tác phẩm đẹp đấu giá nào..

Golua

Thành viên tích cực
tác phẩm đẹp sợ ai xa quá mà trúng thì không biết có vận chuyển được không???

Mai Vàng

Thành viên
tác phẩm đẹp sợ ai xa quá mà trúng thì không biết có vận chuyển được không???
vận chuyển được hết mà anh...........dạo này đầu năm em cũng bận túi bụi,lại mới thay xếp mới về nữa......dí tụi em chạy ko kịp