gian hàng Gỗ Lũa

huynq.gl

Thành viên
Bán xong em nào thì nhớ thông báo để anh em biết không lựa chọn nữa nhé anh Hưng, bác cũng lưu ý thêm ý kiến phía trên của em nhé - Cần phải có các lô sản phẩm bán đồng giá, giá mềm để khuyến khích anh em dễ lựa chọn.

huynq.gl

Thành viên
Gia Lai cũng có nhiều thứ để sưu tầm lắm đấy anh Hưng ạ. Tết về mà bận quá không liên lạc với bác được, không có gì phải phàn nàn về các TP Gỗ lũa cả, mỗi cái một vẻ.

Golua

Thành viên tích cực
Gia Lai cũng có nhiều thứ để sưu tầm lắm đấy anh Hưng ạ. Tết về mà bận quá không liên lạc với bác được, không có gì phải phàn nàn về các TP Gỗ lũa cả, mỗi cái một vẻ.
chơi thỏa mái mà Em.nghệ thuật thì mỗi cái mõi vẻ đúng k Em làm sao mà so sánh được .

Mai Vàng

Thành viên
Rất hân hạnh được đón tiếp các bạn, GL cũng có nhiều thứ để sưu tầm lắm đấy. Cứ tới pleiku thì liên lạc với mình, mình ở ngay thành phố. Vào đây thì không có gỗ NA đâu, các loại gỗ khác thì rất nhiều, các TP gỗ NA của mình thì lại được trưng bày ở miền bác, nếu có dịp về Thái Bình thì cũng xin mời ghé thăm luôn.
em cũng ở thái thụy thái bình nè, tết năm nay ko về thăm được........ trên gia lai đồ gỗ có đắt ko anh... em đang tính kiếm 1 bộ bàn ghế....

Mai Vàng

Thành viên
đúng là mỗi lũa 1 vẻ không cái nào giống cái nào cả, em cũng rất vui vì 2 tác phẩm em vừa mang về còn nguyên vẹn......

Golua

Thành viên tích cực
đúng là mỗi lũa 1 vẻ không cái nào giống cái nào cả, em cũng rất vui vì 2 tác phẩm em vừa mang về còn nguyên vẹn......
chụp lại post lên cho AE thưởng thức đi nào.
+ có tất cả bao nhiêu rồi nhỉ Anh cũng k nhớ của Em .post lên đi nào .

Mai Vàng

Thành viên
anh Hưng ơi em có 1 tác phẩm ko có chân, anh còn miếng ngọc am nào ko để cho em 1 miếng làm cai chân với...... giờ mà phá mấy cái kia đi thì tiếc quá với lại em cũng ko nỡ,....

Golua

Thành viên tích cực
anh Hưng ơi em có 1 tác phẩm ko có chân, anh còn miếng ngọc am nào ko để cho em 1 miếng làm cai chân với...... giờ mà phá mấy cái kia đi thì tiếc quá với lại em cũng ko nỡ,....
OK cho luôn. cho Anh kích thước nhé Anh gửi vào.

huynq.gl

Thành viên
em cũng ở thái thụy thái bình nè, tết năm nay ko về thăm được........ trên gia lai đồ gỗ có đắt ko anh... em đang tính kiếm 1 bộ bàn ghế....
Gỗ thì nhiều và giá Gỗ thì chắc chắn là rẻ rồi, nhưng công thợ làm mộc thì chắc là có cao hơn ngoại bắc, nhưng được cái yên tâm về chất lượng gỗ.
Giá tham khảo một số loại đồ gỗ (mua tại Gia Lai): Bộ bàn ghế 13 món (sáu ghế + bàn + đôn) giá 45 đến 50tr, bộ bàn ghế ghốc (hương, cà te) giá từ 25 đến 100tr tùy loại, bộ phản mặt 0,8m một tấm (bộ ngựa) gỗ Gõ giá khoảng 22tr, gỗ gõ đỏ (cà te) thì cao hơn, khoảng 45 - 50tr.

huynq.gl

Thành viên
Anh Hưng đúng là nghiện Iternet rồi, chắc phải cho đi cai nghiện thôi! Cứ bảo sao bọn học sinh chơi internet hết cả tiền học, do nó có gỗ lũa để bán đâu mà chả phải tiêu hết tiền học. Đùa chút cho vui vì lúc nào lên diễn đàn cũng gặp bác.

Golua

Thành viên tích cực
Anh Hưng đúng là nghiện Iternet rồi, chắc phải cho đi cai nghiện thôi! Cứ bảo sao bọn học sinh chơi internet hết cả tiền học, do nó có gỗ lũa để bán đâu mà chả phải tiêu hết tiền học. Đùa chút cho vui vì lúc nào lên diễn đàn cũng gặp bác.
mới đặt bộ bàn máy tính đúng vào phòng bày gỗ lũa và mấy con cá rồng.nên khoái nhất ngồi phòng này.

Golua

Thành viên tích cực
Mã số 10
Giá 2.500.000 ( không biết Gỗ gì.không có mùi .và chỉ bán cho ai để vận chuyển bằng oto. rất nặng.khoảng 50.....60 kg)

phần lõi của nó đỏ như son.

4 mặt như nhau.

Golua

Thành viên tích cực
Tôi sẽ giới thiệu với các Bác Lũa nghệ thuật các chất liệu Gỗ khác nhau. Ngọc Am .Nhội, Gù Hương, ......... để các bác thuận lợi trong việck sưu tầm lũa nghệ thuật.Tôi sẽ bán bớt 1 phần trong bộ sưu tập này và tìm đến người cùng chung sở thích.Mong muốn tìm kiếm được AE trên mọi miền đất nước.
+ Ai có yêu cầu post lũa hình dạng gì cứ bảo nhé. tôi sẽ cố gắng đáp ứng chiều cao,chiều rộng,kiểu quoái và vân kỳ dị nữa.nếu Bác nào thật sự hiểu về Lũa yêu Lũa xin mời lên HG chơi và đàm đạo nhé.

Inin2009

Thành viên tích cực
Bác Hưng cho ít lũa Gù Hương lên nhé, em đang muốn sưu tầm, mùi hương của Gù Hương em thấy hay hơn NA, kích thước cũng vừa vừa như dạng các khúc em hay lấy ( cao 60-80cm, hàng nặng chút)

Golua

Thành viên tích cực
Bác Hưng cho ít lũa Gù Hương lên nhé, em đang muốn sưu tầm, mùi hương của Gù Hương em thấy hay hơn NA, kích thước cũng vừa vừa như dạng các khúc em hay lấy ( cao 60-80cm, hàng nặng chút)
Ok sẽ có theo yêu cầu của Dũng. to hay nhỏ ???

Mai Vàng

Thành viên
Ok sẽ có theo yêu cầu của Dũng. to hay nhỏ ???
làm quả to đi anh, mà anh Hưng đúng đã chơi ngọc am rồi thì...... em vẫn chưa có ấn tượng về gù hương, vẫn thích ngọc am hơn..... bác kiếm cho em 1 tác phẩm như trước tết bác hứa với em đi..........