gian hàng Gỗ Lũa

Golua

Thành viên tích cực
đấu giá cũng hay nhưng nó cũng có mặt trái của nó anh à.... nhiều người thích mà ko sở hữu được..... hay anh Hưng cho đấu giá 1 tuần 1 lần đi, vào ngày cuối tuần....
mỗi tuần đấu 1 lần nhé .như vậy sẽ rất vui .hiiiii.
Huy thấy có được không.???
vào đến trong kia rồi à???

huynq.gl

Thành viên
Em mới xuống sân bay lúc 7h20 tối nay, về ngắm lũa NA không muốn đi bác ạ! rất tiếc là không gặp được bác và mấy anh em yêu lũa.

Mai Vàng

Thành viên
mỗi tuần đấu 1 lần nhé .như vậy sẽ rất vui .hiiiii.
Huy thấy có được không.???
vào đến trong kia rồi à???
em đâu phải anh Huy ke ke ke em ủng hộ anh đấu giá 1 tuần 1 lần.... vào ngày thứ 7 hay chủ nhật đều được...

Mai Vàng

Thành viên
Em mới xuống sân bay lúc 7h20 tối nay, về ngắm lũa NA không muốn đi bác ạ! rất tiếc là không gặp được bác và mấy anh em yêu lũa.
anh Huy ở đâu vậy....... em cứ tưởng anh ở gia lai....

Golua

Thành viên tích cực
khả năng vào tối thứ 6 đi.
Huy lưu luyến không đi nổi .còn Anh nghiện lũa NA 20 năm nay rồi.chỉ vì lũa mà phải bỏ Hà Nội lên đây.hhiii

Golua

Thành viên tích cực
năm nay dự kiến Anh sẽ cho 200 tác phẩm ra đi.
và ổn định lại toàn bộ lại lũa rồi làm việc khác nữa .hiiiiii lũa làm mình mất việc quá hii

Mai Vàng

Thành viên
năm nay dự kiến Anh sẽ cho 200 tác phẩm ra đi.
và ổn định lại toàn bộ lại lũa rồi làm việc khác nữa .hiiiiii lũa làm mình mất việc quá hii
ke ke số lượng lớn đây.... cái thú rồi mà anh... lũa giúp mình thanh thản nữa chứ....

Golua

Thành viên tích cực
nhưng công nhận là không chán càng ngắm càng hay. lại thoang thoảng hương thơm.hhiii

nhất .hii

Mai Vàng

Thành viên
nhưng công nhận là không chán càng ngắm càng hay. lại thoang thoảng hương thơm.hhiii

nhất .hii
cái quan trọng là ở đây nè anh,mấy khúc lũa em mới lấy nhìn kĩ rất hay anh ạ.. thanks anh nhiều.... vận chuyển vào còn nguyên vẹn em rất vui mặc dù có tốn kém hơn về vận chuyển.....

Golua

Thành viên tích cực
bình quân mỗi ngày post 5 tác phẩm nhé. đây là cơ hội cho các Bác thỏa mái chọn lựa .hii

Golua

Thành viên tích cực
cái quan trọng là ở đây nè anh,mấy khúc lũa em mới lấy nhìn kĩ rất hay anh ạ.. thanks anh nhiều.... vận chuyển vào còn nguyên vẹn em rất vui mặc dù có tốn kém hơn về vận chuyển.....
mất tiền không có nghĩa gì cả . Em cứ chơi đi rồi sẽ thấy .... chơi mãi chơi mãi chán rồi bán vẫn lãi gấp đôi.nghe theo Anh xem có đúng k???

huynq.gl

Thành viên
anh Huy ở đâu vậy....... em cứ tưởng anh ở gia lai....
Gia Lai có sân bay từ lâu rồi maivang ạ, mà còn có các chuyến bay thẳng từ HN, Tp HCM và một số thành phố khác về nữa đấy. Tết này ra Bắc ăn tết, nghe nói có mấy anh em yêu lũa gặp nhau ở HN, nhưng bận quá tới 11 mới lên HN nội được, tiếc quá. Khi nào có dịp tới GL, maivang gọi cho mình nhé, anh em giao lưu cho vui. Mình sống trên đất gỗ mà vẫn phải mê mệt với Gỗ lũa của bác Hưng đấy, khổ quá!

Mai Vàng

Thành viên
Gia Lai có sân bay từ lâu rồi maivang ạ, mà còn có các chuyến bay thẳng từ HN, Tp HCM và một số thành phố khác về nữa đấy. Tết này ra Bắc ăn tết, nghe nói có mấy anh em yêu lũa gặp nhau ở HN, nhưng bận quá tới 11 mới lên HN nội được, tiếc quá. Khi nào có dịp tới GL, maivang gọi cho mình nhé, anh em giao lưu cho vui. Mình sống trên đất gỗ mà vẫn phải mê mệt với Gỗ lũa của bác Hưng đấy, khổ quá!
thế mà em cứ tưởng anh ở Hà Nội, em mới biết gia lai có sân bay thôi, chắc chắn khi nào em lên gia lai sẽ alo trước cho anh..................

Golua

Thành viên tích cực
các Bác xem có các tác phẩm đủ loại tiền.để lựa chọn nhé.Anh nào thích khúc nào thì nhắn vào tin riêng nhé.thanks.

huynq.gl

Thành viên
Rất hân hạnh được đón tiếp các bạn, GL cũng có nhiều thứ để sưu tầm lắm đấy. Cứ tới pleiku thì liên lạc với mình, mình ở ngay thành phố. Vào đây thì không có gỗ NA đâu, các loại gỗ khác thì rất nhiều, các TP gỗ NA của mình thì lại được trưng bày ở miền bác, nếu có dịp về Thái Bình thì cũng xin mời ghé thăm luôn.