gian hàng Gỗ Lũa

Mai Vàng

Thành viên
Tôi sẽ giới thiệu với các Bác Lũa nghệ thuật các chất liệu Gỗ khác nhau. Ngọc Am .Nhội, Gù Hương, ......... để các bác thuận lợi trong việck sưu tầm lũa nghệ thuật.Tôi sẽ bán bớt 1 phần trong bộ sưu tập này và tìm đến người cùng chung sở thích.Mong muốn tìm kiếm được AE trên mọi miền đất nước.
+ Ai có yêu cầu post lũa hình dạng gì cứ bảo nhé. tôi sẽ cố gắng đáp ứng chiều cao,chiều rộng,kiểu quoái và vân kỳ dị nữa.nếu Bác nào thật sự hiểu về Lũa yêu Lũa xin mời lên HG chơi và đàm đạo nhé.
em sẽ sắp xếp lên hà giang kiếm thôn nữ .......................... hi hi hôm bữa gặp anh vội quá vẫn chưa học hỏi được kinh nghiệm chơi lũa của anh.... mà mới có một ít đã vất vả để chọn rồi mà giờ về ngắm lại 2 khúc đó đẹp anh ạ

Golua

Thành viên tích cực
em sẽ sắp xếp lên hà giang kiếm thôn nữ .......................... hi hi hôm bữa gặp anh vội quá vẫn chưa học hỏi được kinh nghiệm chơi lũa của anh.... mà mới có một ít đã vất vả để chọn rồi mà giờ về ngắm lại 2 khúc đó đẹp anh ạ
càng ngắm càng đẹp hả .hôm nào đi lên HG vào khu vườn của Anh tư vấn hộ về cây cảnh nhé.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Bác Hưng cho ít lũa Gù Hương lên nhé, em đang muốn sưu tầm, mùi hương của Gù Hương em thấy hay hơn NA, kích thước cũng vừa vừa như dạng các khúc em hay lấy ( cao 60-80cm, hàng nặng chút)
em cũng có sở thích giống anh D, anh post lên nhé em thích những sản phẩm nhìn điệu đà tầm 8 đến 12kg thôi, dạo này thèm ngắm lũa lắm anh ạ. ngồi trong nhà thi thoảng lại thoảng mùi gỗ khoái phết :D

Golua

Thành viên tích cực
em cũng có sở thích giống anh D, anh post lên nhé em thích những sản phẩm nhìn điệu đà tầm 8 đến 12kg thôi, dạo này thèm ngắm lũa lắm anh ạ. ngồi trong nhà thi thoảng lại thoảng mùi gỗ khoái phết :D
dần dần nghiện hết thì đừng bao là Anh đầu độc nhé.hiiii rồi vài hôm rảnh Anhn post lên cho

Mai Vàng

Thành viên
hôm nay anh post it thế,nếu có thể anh cứ post nhiều tác phẩm nưa đi, nhiều loại lũa khác nhau để cho anh em sưu tầm.. em thì vẫn thích ngọc am thôi...

Golua

Thành viên tích cực
hôm nay anh post it thế,nếu có thể anh cứ post nhiều tác phẩm nưa đi, nhiều loại lũa khác nhau để cho anh em sưu tầm.. em thì vẫn thích ngọc am thôi...
Anh cũng giống Em chỉ chơi Ngọc Am.

Golua

Thành viên tích cực
cứ thứ 2 đầu tuần mình giảm 20% cho AE diễn đàn .hhiiiiiiiiiiiii như vậy cho sôi động.
+ như vậy có được không nhỉ?????????AE
giảm trong 1 ngày duy nhất trong tuần.
+ cứ tối thứ 6 đấu giá 1 sản phẩm đẹp ,giá rẻ nhé .hiiii

huynq.gl

Thành viên
Giảm 20% so với giá công bố các sản phẩm ở trên phải không anh Hưng? Đấu giá là đấu các sản phẩn ngoài các sản phẩm đã công bố phải không anh?

Golua

Thành viên tích cực
Giảm 20% so với giá công bố các sản phẩm ở trên phải không anh Hưng? Đấu giá là đấu các sản phẩn ngoài các sản phẩm đã công bố phải không anh?
đúng như vậy.
đấu giá sản phẩm ngoài.
chuẩn bị đạn đấu phát đầu năm nay sản phẩm cực đẹp nhé.

Mai Vàng

Thành viên
đúng như vậy.
đấu giá sản phẩm ngoài.
chuẩn bị đạn đấu phát đầu năm nay sản phẩm cực đẹp nhé.
ko biết tối thứ 6 có chiến được ko nhì... bác Hưng công bố sản phẩm trước đi để anh em vào bình luận trước khi đấu giá thì hay hơn...

Golua

Thành viên tích cực
ko biết tối thứ 6 có chiến được ko nhì... bác Hưng công bố sản phẩm trước đi để anh em vào bình luận trước khi đấu giá thì hay hơn...
thứ 4 sẽ công bố tác phẩm nhé.

Golua

Thành viên tích cực
chaunguyen_dl Xem Hồ Sơ View Forum Posts Tin nhắn riêng View Blog Entries View Articles Add as Contact Send Email
Thành viên
thanks Bạn đã động viên và tham gia góp ý.