Giải phẫu cụ linh sam La Hai 2 thân khủng

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mà chú Tùng ơi, mấy cái nhánh con vừa trảm ra chú đừng vứt đi nhé, chú....tặng cháu ươm lại chơi, chưa có cây Lai Hai nào hết :D
Nhà chú có đầy linh sam La Hai cây con và cây bụi. Nếu con thích thì chú sẽ mang vào SG tặng con nhé.
==================================
Nếu sống thì cũng thành cây thôi em .
A Vinh nói huề vốn. Kg lỗ cũng kg lời:((
ko cân biêt chu? cua? No con sông đê? Ma ga? No hay ko,nêu no sông la phai? Đon em no vê zinh luôn haha:-*:)):))
Bạn gõ kg dấu, vừa đọc vừa dịch chết luôn:-??
Làm 1 thành 2 chủ quá cao thủ đấy .
Thanks .
e cũng hay tách cây như thế này. Có khi tác ra 2 cây cùi cùi luôn anh Tuấn ạ

bacalaha

Thành viên
e cũng hay tách cây như thế này. Có khi tác ra 2 cây cùi cùi luôn anh Tuấn ạ[/QUOTE]

Không thành công cũng thành... công nhân mà anh.:))=D>

Hinoki

Thành viên tích cực
Dạ con thích lắm, được tặng cây là thích, mà chú có hay vào Sg không vậy?
Để con suy nghĩ xem tặng lại chú món gì mới được.
(Chú chơi máy ảnh đúng không?)

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Dạ con thích lắm, được tặng cây là thích, mà chú có hay vào Sg không vậy?
Để con suy nghĩ xem tặng lại chú món gì mới được.
(Chú chơi máy ảnh đúng không?)
Kg cần tặng lại gì cho chú đâu cháu ơi. Chú cũng hay vào SG. Đầu tháng 6 này chú có vào xem hội cây ở Gò Vấp, nên nếu cháu tiện thì gặp nhau ở đó chú sẽ đem cho cháu 1 vài cây nhé
P/s : cháu nhắn tin số đt của cháu vào hộp thư hay vào số đt 0903.595095 để chú lưu lại luôn nhé

binh79

Thành viên tích cực
Các đây gần 1 năm rưỡi (T1-2012) có tha về 1 cụ linh sam La Hai 2 thân như thế này

Hơn 1 năm nay thả lăn thả lóc, đi qua đi lại nhìn nó thấy kg phê chút nào nên hôm nay nhổ lên giải phẫu nó. Giờ được 2 chú thế này đây.

Cây trực với cận cảnh bộ đế

Cây thác đổ xinh xinh

Show cả nhà chém cho vui. Dù gì cũng lỡ tay mổ xẻ rồi. Mất đi độ khủng của cây nhưng được cái mình nhìn mình thít:">
A bạo lực quá quốc 1 phát e nó te tua:))

MannyPacquiao

Thành viên
Theo ý tôi thì tôi định hình khác nhưng trảm là phải trảm rồi , mình chơi cây đẹp chứ đâu phải chơi cây bự đâu a . Dù sao cũng chúc mừng

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Theo ý tôi thì tôi định hình khác nhưng trảm là phải trảm rồi , mình chơi cây đẹp chứ đâu phải chơi cây bự đâu a . Dù sao cũng chúc mừng
Để đi đến quyết định này là 1 thời gian khá dài anh ạ. Sau khi nhổ cây lên, xem kỹ bộ đế nó rồi mới quyết định xử luôn. Giờ thì tiếp tục đợi chờ

hungbonsai

Thành viên tích cực
sao ai cũng đòi cây đỗ vậy ,cây trực sẽ buồn đó ,em sẽ ủng hộ em trực ,dù cây đỗ nhiều anh ủng hộ ,nhưng cây trực tính tình thẳn thắn nên em thích ,hiiiiiiiiiiiii,

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Dạ con cám ơn Chú Tùng heo trước ạ.:))
Cắt quá chuẩn,ủng hộ quyết định này của chú.
Ông em cứ phá thằng anh này. Thằng bé ấy mới nhỏ mà thích cây như vậy cũng hiếm đó chứ
Cảm ơn sự ủng hộ của ông em nhé
Giải phẫu mạnh tay quá anh Tùng ơi. E thích cây trực hơn
Phong cách trực này a học ở Miền Bắc của Rắn đó