H
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Anh cho e hoi cai vu lam phan bánh dầu tí hén. E mua mà ko co bánh dầu xay nhuyễn. Chỉ có bánh bự ko ah. E về đập ra co ngón chân cái rồi tưới tricho lên được ko anh
    A há! Thì ra là như vại...??????
    Pữa giờ làm biếng không có làm cây nào hết ak. Đợi vài bữa em lấy thép về rồi mới làm được.
    Hôm nào mang kéo sang lượm hàng về nha. Nhưng mà cán thẳng nhen. Cán cong em chưa có thiết kế khuôn mẫu. Không có khuôn làm ra nó xấu tệ lắm. Cán cong chờ đợt tới đi.
    Em định mua hạt loại thường của anh trunghongmon trồng cho nó mau lớn. Hạt của anh là giống lùn phải không? Chăm loại này chắc mệt hơn đó.
    Em định gieo 100% diatomic không biết có ổn không? Trồng ít ít chơi 1 loại cho tiện, dễ mua. Khi nào lên rỗ mua nhiều loại trộn lại sau.
    Ah quên. Anh tư vấn giúp em loại nào nhanh lớn, lá ngắn, nhiều cành còn vỏ sù kiểu gì em không quan tâm cho lắm.
    Cám ơn anh trước nha.
    Năm nay anh co gieo thông nữa không? Em định gieo một ít cỡ vài chục cây có cái tưới tắm cho đỡ buồn. Nhưng hôm nay lên topic thông đen gom bài tối vả mắt cũng gom ko hết nổi. Anh truyền cho em vài chiêu khâu gieo trồng thông con từ hạt tới khi vào chậu 1lít được không?
    Hạt thông mua ở đâu vậy anh
    Đeo nhẫn tàu ko sợ nó pha chì với mấy kim loại nặng sao a?
    Kiếm cái nhẫn bạc thô của vn mà đeo,
    Mẫu mã xấu nhưng trừ bịnh, lại an toàn
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…