Giải phẫu cụ linh sam La Hai 2 thân khủng

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Cảm ơn đại ca đã chỉ dùm đường...>:)
Kg có chi. Bao 1 ly cafe ở chỗ a Hai Hiền hay Bốn Điền là ok rồi
==================================
giải phẩu quá cao tay ! chúc mừng và cám ơn a chia sẻ !
Cảm ơn bạn đã ghé thăm vườn nhé
cay bạn chơi thien nhiên tổng thể tàng là ok...rất đẹp va giá trị cao...
Cảm ơn sự góp ý của bạn nhé.
cuộc phẩu của tùng rất hấp dẫn tiếp đi tùng nguyễn ui
Giải phẫu này dễ hơn a giải phẫu tùng mà. Hihi

hưngthanhhoa1

Thành viên
nhìn cây nguyên bản mà có một phương án khủng mà vẫn để nguyên đc nguyên gốc . nhưng bác đã cắt cây trở lại bình thường thành 2 cây dễ đụng hàng . chúc mừng một ý tưởng táo bạo .

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
nhìn cây nguyên bản mà có một phương án khủng mà vẫn để nguyên đc nguyên gốc . nhưng bác đã cắt cây trở lại bình thường thành 2 cây dễ đụng hàng . chúc mừng một ý tưởng táo bạo .
Cảm ơn Hưng đã góp ý nhé. Lần sau mình sẽ cân nhắc trước khi trảm

PhuKhang

Thành viên
Theo mình vì Anh Tùng có quá nhiều cây khủng khác để chơi nên việc Anh đại phẫu cây nầy để tạo thành cây mới cũng là điều hợp lý thôi. Chúc mừng Anh có thêm 2 cây phôi để mà tạot tác!
Nhưng với cá nhân mình thì sẽ chỉ tách cây tử ra thành cây đổ thôi, còn cây kia vẫn giữa nguyên, chỉ điều chỉnh lại táng và tìm cây tử khác hợp lý để thế vào vị trí bị trống.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Giải phẫu cụ linh sam La Hai 2 thân khủng

Theo mình vì Anh Tùng có quá nhiều cây khủng khác để chơi nên việc Anh đại phẫu cây nầy để tạo thành cây mới cũng là điều hợp lý thôi. Chúc mừng Anh có thêm 2 cây phôi để mà tạot tác!
Nhưng với cá nhân mình thì sẽ chỉ tách cây tử ra thành cây đổ thôi, còn cây kia vẫn giữa nguyên, chỉ điều chỉnh lại táng và tìm cây tử khác hợp lý để thế vào vị trí bị trống.
Cảm ơn anh đã ghé xem và góp ý. Thêm 1 sự lựa chọn và xử lý nữa sau khi có ý định giải phẫu thêm 1 em nào nữa