vài nét về Dã Quỳ bonsai-cà phê

dã quỳ

Quản lý mới
Thân chào tất cả các anh em caycanhvietnam.com những người từng sát cánh với Quỷ già cũng như anh em chưa một lần gặp mặt nhưng hết sức ủng hộ Quỷ già thành lập nên bonsai-cà phê

Từ sự đam mê cây cảnh và tập tành nuôi dưỡng, với vốn kiến thức không nhiều nhưng được sự tận tình chỉ dẫn của nhiều anh em nên cũng mạnh dạn nuôi khá nhiều cây từ vài năm nay, đến nay số phôi đó đã thành .....phôi sống khỏe. Nhận thấy cũng rất nhiều người giống mình cái khoản nuôi phôi thành phôi ấy nhưng ít có nơi giao lưu trực tiếp học hỏi những người đi trước hoặc người đi sau nhưng có nhiều kinh nghiệm trong chăm sóc để một cây phôi thành bonsai đẹp, từ bonsai đẹp trở thành bonsai đẹp hơn

bonsai-cà phê ra đời đã giúp Quỷ già có nhiều cơ hội gặp gỡ và giao lưu với những nghệ nhân và tạo sân chơi cho anh em có cùng sở thích-đam mê như mình, cùng chia sẻ cái được và cái chưa được với nhau hàng ngày, giúp kiến thức hạn hẹp của mình cũng rộng ra tí xíu

Nay Quỷ lập vườn trên ccvn cũng không ngoài tiêu chí đó, ngoài giao lưu học hỏi trao đổi những sản phẩm mình có đến với các thành viên khác. (Đến đây chắc có người sẽ nói "ổng mua bán chứ giao lưu gì"). Cũng đúng, với mặt bằng 180m vuông ngay trung tâm cây cảnh Thành Thái mà không mua bán chắc phá sản sớm, nhưng như đã nói, với tiêu chí giao lưu nên những sản phẩm mình sẽ cho ra thị trường sau này sẽ mang "giá hợp lý và chấp nhận được".

Rất mong anh em ủng hộ, nếu có gì chưa hài lòng xin góp ý với Quỷ để chất lượng sản phẩm, chất lượng phục vụ ngày càng tốt hơn. Chào thân ái!

vài hình ảnh
làm cây tại chỗ

về đêm.......

mitcothu

Thành viên tích cực
Chúc bác thành công, chúc anh em yêu bonsai có thêm một địa điểm để hội tụ.

thienphu

Thành viên Mua Bán
đã ghé vào thì phải uống một li cafee và cũng phải nói một câu chúc mừng a khai trương vườn lớn ,mua mai bán đắt,phát tài phát lộc.....cung hỉ,cung hỉ.@};-

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Chúc mừng Bạn ?

Quán có khung cảnh trông thật dễ chịu .

Nhà Mẹ mình gần đó .
Có dịp về thăm Bà Cụ , mình sẽ ghé quán bạn ngắm làm cây .

Có trà nóng không ?

QNK

Thành viên
Chúc mừng a khai trương, có dịp e sẽ ghé làm ly cafe làm quen, mua bán đắt hàng a nhé!

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Gần gần,uống đâu cũng vậy,ủng hộ Dã Qùy AE ơi.@};-Tổ chức thành điểm giao lưu chia sẽ mỗi sáng t7,CN cũng hay lắm đấy.CHÚC MỪNG