Sửa cây ăn tết.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Sửa cây ăn tết.

Dạ đúng rồi bác, làm sao bây giờ nhỉ.
dùng photobucket đi anh . em cũng không thấy gì hết . trang upanh hình như chỉ dùng mạng ở VN mới xem được thôi còn ở bên đây không nhìn thấy được gì hết anh ơii . không phải chỉ có anh thôi mà bất cứ ai dùng trang upanh thì bên đây không thể thấy được hình đó anh

laothinh

Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Sửa cây ăn tết.

lâu quá mới thấy cây của anh trai cây tùng nhìn đẹp lắm anh , cây đằng sau chắc là biết rồi :D
Cảm ơn Ku nhé. Lúc này phải bôn ba xuôi ngược đó mà.
đón tết gi mà sớm vậy anh nghệ sĩ ơi.
Ngày nào mà lòng chẳng " Tết" hả Chương, cảm ơn nhé.

dùng photobucket đi anh . em cũng không thấy gì hết . trang upanh hình như chỉ dùng mạng ở VN mới xem được thôi còn ở bên đây không nhìn thấy được gì hết anh ơii . không phải chỉ có anh thôi mà bất cứ ai dùng trang upanh thì bên đây không thể thấy được hình đó anh
Để lần sau em thử cách khác nhe anh.

maivang_phulam

Thành viên
Tết nhất gần tới rồi, nhưng trời thì quá lạnh, cây cũng không thể thả lâu hơn được nữa nên phải làm thôi, vậy là bê mấy em vào nhà tân trang lại, lúc trà lúc rượu, chia sẽ cùng anh em nhé.

Thích nhất vẫn là cây ngũ sắc đang ra nhiều hoa

Cây tùng này thì sao nhỉ ( hinoki)

wa...nhiều cây để sửa quá....cho mình ké tách nước trà nhe bạn..?! thank bạn đã chia sẻ

laothinh

Moderator
nhiều cây ăn tết nhìn thích quá anh ơi
Nhiều cây đẹp quá, dọn sớm hỉ ?
Ăn tết lớn với nhiều cây đẹp ha anh.
Công việc phải làm thôi mà, ngày qua ngày tìm chút vui nho nhỏ.

cây của họa sỹ đẹp quá .chúc mừng họa sỹ.
cây đẹp quá Lão Thịnh ơi
Cây đẹp lắm xin chúc mừng Lão Thịnh

Cảm ơn các anh, cũng vài cây lăn tăn thôi, cố găng hơn để yêu đời.
wa...nhiều cây để sửa quá....cho mình ké tách nước trà nhe bạn..?! thank bạn đã chia sẻ
Cảm ơn anh Hiếu, mong có dịp được hầu trà cùng anh nhé.

HacMocNhai

Thành viên
Hoa ngũ sắc đã nở nhiều.

Trâm ổi đẹp quá. E cũng có 1 bụi 5,6 nhánh to chà bá ờ nhà mà chả biết tạo dáng làm sao, cứ để khoảng 1 tháng là thành nguyên 1 lùm. Toàn cậy đẹp và có hồn. chúc mừng A

yeuthiennhien89

Thành viên
Những cây của anh Thịnh đẹp quá
Anh Thịnh có thể cho địa chỉ nhà anh, tết này ra Huế đến có thể đến xem cây nhà anh được chứ