Sửa cây ăn tết.

lapkcm

Thành viên
chúc anh đón Tết với nhiều tác phẩm ưng ý và sang năm mới :Cây"Phát Lộc" thì người "Phát Tài"!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Chúc anh đón năm mới nhiều niềm vui nhìn khung cảnh đã như thấy tết sắp đến thật rồi cảm ơn anh chia sẻ hình ảnh

laothinh

Moderator
cây đẹp, quá anh Thinh ơi
Lâu ngày quá anh Bình.
vườn của a nhiều cây lắm mà sao đem vào nhà sửa ít thế.
Cây cối có bao nhiêu đâu bạn, thank
Trâm ổi đẹp quá. E cũng có 1 bụi 5,6 nhánh to chà bá ờ nhà mà chả biết tạo dáng làm sao, cứ để khoảng 1 tháng là thành nguyên 1 lùm. Toàn cậy đẹp và có hồn. chúc mừng A
Bạn chỉnh sửa vừa ý sau đó thường xuyên ngắt đọt non là nó không ra nữa( ngắt hàng tuần), hãm tưới nước nó sẽ cho ra hoa.

laothinh

Moderator
Những cây của anh Thịnh đẹp quá
Anh Thịnh có thể cho địa chỉ nhà anh, tết này ra Huế đến có thể đến xem cây nhà anh được chứ
Lúc nào về alo mình nhé.
chúc anh đón Tết với nhiều tác phẩm ưng ý và sang năm mới :Cây"Phát Lộc" thì người "Phát Tài"!
Chúc anh đón năm mới nhiều niềm vui nhìn khung cảnh đã như thấy tết sắp đến thật rồi cảm ơn anh chia sẻ hình ảnh
Cây này thay chậu đến tết nó bật ít mần non nữa ngắm thì tuyệt.
Cảm ơn các bác nhé, chúc anh chị em năm mới có nhiều cây mới !

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Tết nhất gần tới rồi, nhưng trời thì quá lạnh, cây cũng không thể thả lâu hơn được nữa nên phải làm thôi, vậy là bê mấy em vào nhà tân trang lại, lúc trà lúc rượu, chia sẽ cùng anh em nhé.

Thích nhất vẫn là cây ngũ sắc đang ra nhiều hoa

Cây tùng này thì sao nhỉ ( hinoki)

Nhìn gđ họa sĩ quá , cây tùng làm lũa rãnh sẽ đẹp hơn nhiều , qua đây gửi lời hỏi thăm sức khỏe nhé .

snake

Thành viên tích cực
Có nhiều cây chơi tết thế anh.Sang năm mới chúc anh thêm nhiều cây đẹp và nhiều niềm vui mới.