Gửi anh Nguyễn Quang HƯng

Status
Not open for further replies.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Dự định kg viết gì trong topic này, vì đang chữa bệnh đâu đầu. Nhưng những người liên quan ở đây đều là những người Heo đã từng gặp mặt và Heo đều quý. Nên cho Heo có 1 đề nghị nhỏ : nhưng chiến hữu nên chủ động thực hiện 1 cuộc điện thoại. Heo nghĩ là sẽ xong mọi thứ.
Chúc mọi người 1 ngày cuối tuần online vui vẻ:-*

ooô....xai chính tã thiệt, ko có ý gì, đừng hiễu nhằm nhe Smod, Smod ờ bình phước à, vậy cứ tưởng ở long khánh chứ :-*:-*, cò dụ khoá nick hả???? quên lâu ròi ^#(^
- Thấy topic này hót quá nên vào xem, thấy AE phãn ứng thành viên BQT gai rắt quá, lại thấy Smod lengoctan hay chơi với AE phãn ứng trên thì nên có đôi lời cho AE hạ quã.
-Xét thấy Smod cũng quản lí chuyên mụt này mà sao AE phản ứng thành viên BQT Hưng mà SMod lại im lặn thế?
-Trong quản lý chuyuên mục này thì Smod Tân là quyền cao nhất nên tui hay gọi là Giám ĐốcTân hay lê Đốc Tân chứ ko phải là"lê ngôc tân" như pak hiểu lầm nhe.
xem ra bạn hết thuốc chữa rồi.ai đọc cũng hiểu là bạn có ý viết sai chính tả để thực hiện ý đồ của mình.
hình như còn nhớ tới lần bạn bị band nick mình ko nghĩ người chơi cây lại có thể như vậy.chơi cây dưỡng tâm chứ sao lại không để tâm tịnh như vậy.mình cũng chỉ hơi buồn cười :D:D
và diễn đàn cũng sẽ không hoan nghênh bạn nữa.

linhbaby

Thành viên tích cực
”Kẻ bị nhục, dùng sỉ nhục để báo thù, có khác gì người sỉ nhục họ không ? Chẳng qua là những kẻ cùng làm quấy như nhau, nhưng chỉ kẻ trước người sau mà thôi”. (Tertullien nói)
Không ai trong chúng ta là người hoàn toàn trong sạch.
Không ai dám tự hào nói mình không hề phạm lỗi.
Chúng ta nên có sự tha thứ cho nhau.
Đấng trượng phu đừng thù mới đáng,
Đấng anh hùng đừng oán mới hay. (dân gian)
Em thích bình luận của anh Sơn quá. Thôi thì chín bỏ làm mười. Chúc toàn thể anh em DĐ CCVN ngày cuối tuần luôn vui!!!@};-@};-@};-

linhcaycanh2016

Thành viên tích cực
Dự định kg viết gì trong topic này, vì đang chữa bệnh đâu đầu. Nhưng những người liên quan ở đây đều là những người Heo đã từng gặp mặt và Heo đều quý. Nên cho Heo có 1 đề nghị nhỏ : nhưng chiến hữu nên chủ động thực hiện 1 cuộc điện thoại. Heo nghĩ là sẽ xong mọi thứ.
Chúc mọi người 1 ngày cuối tuần online vui vẻ:-*
HEO là tay chơi nào vậy a
ngoài e họ giết LỢN suốt ngày a ạ
150k 1kg thịt lạc mông

choivotu

Banned
Top này rồi sẽ đóng nhanh thôi :)):)):))
Nếu chưa có câu trả lời xác đáng và nick vẫn bị banned, hứa với anh em là topic này mà đóng là sẽ có
topic khác ! Cái gì cũng có lý do của nó, khi nào công bằng xuất hiện thì xong chuyện .

bỏ đi anh Ty và anh em
chính bản thân mình thanh thản anh Hưng và anh Ty cùng tất cả anh em nhé. cuối tuần vui vẻ đến mọi người.
Sẽ bỏ và phải bỏ nếu .... như thế nào anh em hiểu cho .

@cá kiếm !
bạn nên nhận định khách quan nhé !

Chào anh em diễn đàn , Ty tui thật ra không cay cú gì cả , vấn đề chính là cần câu trả lời
xác đáng , Còn các bạn nào mà nhìn câu chuyện 1 phía thì hãy mở lòng công tâm hơn.
Ty tui không muốn phải dùng những từ mà có thể gây mất lòng nhau giữa anh em diễn đàn đâu !

Chúng ta ai cũng có được sự giáo dục dù ít hay nhiều phải không ?

Cảm ơn tất cả đã quan tâm topic này.

trungduart

Administrator
Như đã thông báo chung với anh em tại chủ đề này có nhiều bài viết mang tính chất tranh luận cá nhân không theo sát với nội dung , vì vậy topic này mình sẽ khoá lại và để theo dõi chung về bài viết trả lời của bạn choivotu, bạn có thể theo dõi topic tại link này.

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ

Status
Not open for further replies.