Gửi anh Nguyễn Quang HƯng

Status
Not open for further replies.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
A nghĩ em vẫn còn nick để giao lưu mà,có gì cứ gởi tin nhắn cho A.Sao cứ muốn tạo không khí sôi động thế em.

acecookvn

Thành viên tích cực
Em thấy cái mùi của giai cấp trong này à, làm lãnh đạo thì làm cho người ta nể bằng lời nói và hành động, còn thích thì làm mà không đưa ra cái lý để người ta phục thì thằng trẻ tuổi như em làm cũng được. Đôi lời.

choivotu

Banned
A nghĩ em vẫn còn nick để giao lưu mà,có gì cứ gởi tin nhắn cho A.Sao cứ muốn tạo không khí sôi động thế em.
SÔi gì đâu anh ? Cái nick hoang.htc không liên quan và anh không thể band nó dc .
Còn anh nghĩ là anh có quyền band tất thì em chịu , hy vọng gặp anh 1 ngày rất gần.
==================================
Còn nick CC cũng không thể như thế mà anh cho mình cái quyền band người ta !

tamlegtvt

Thành viên
Sẵn tiện mình cũng góp ý cách làm của BQT!
Thông thường phải có lý do xóa bài, thứ 2 phải có nhắc nhở ít nhất 3 lần mới band nick
Diễn đàn thêm một thành viên là thêm vui và phát triển. BQT nếu nhận thấy mình xử lý chưa đúng thì cũng nên mạnh dạn xin lỗi..
Mình nghĩ anh Hưng cũng nên xem lại, đừng để cá nhân ảnh hưởng tập thể.

Tôi nghỉ anh em cũng nên tham gia đóng góp ý kiến trong vụ này để diễn đàn ta ngày càng vững mạnh, thu hút nhiều thành viên hơn! Vài lời thật lòng!

nhoxiu

Thành viên
Đâu thử đt sinh lổi 'như cái vụ ductoan...' hồi đó đó xem sao.
biết đâu nổi như cồn !!!

choivotu

Banned
Tôi nghỉ anh em cũng nên tham gia đóng góp ý kiến trong vụ này để diễn đàn ta ngày càng vững mạnh, thu hút nhiều thành viên hơn! Vài lời thật lòng!

Góp ý gì được khi mà mình mới nói vài câu là mấy ảnh xóa bài rồi khóa luôn topic bạn ơi.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Sẵn tiện mình cũng góp ý cách làm của BQT!
Thông thường phải có lý do xóa bài, thứ 2 phải có nhắc nhở ít nhất 3 lần mới band nick
Diễn đàn thêm một thành viên là thêm vui và phát triển. BQT nếu nhận thấy mình xử lý chưa đúng thì cũng nên mạnh dạn xin lỗi..
Mình nghĩ anh Hưng cũng nên xem lại, đừng để cá nhân ảnh hưởng tập thể.
Cám ơn em,anh vẫn luôn nghĩ thế.Chính vì vậy,anh đi đến AE rất nhiều và luôn vui vẻ hòa nhã,bình đẵng với AE cũng như AE đến anh.
Trong topic gửi BQT anh đã trả lời rỏ rồi đó em.Các trường hợp khác thì nhắc nhở,nhưng nói nặng với BQT thì bank ngay là đúng đó em.A vẫn rất quý Ty như đã nói,nhưng quy định phải là thế.Ty vẫn còn nick để sinh hoạt với AE.Chúc vui.

fanjun99

Thành viên
Một câu nói đơn giản mà khoa nick người ta , đúng là khó hiểu, quan liêu gớm, A. Hưng xem lại đi, A đã từng là thần tượng của e với loạt bài phản ứng tác phẩm gió lùa trong triễn lãm mà VNT tổ chức. Đừng vì một nx đơn giản mà banned để tụi nhỏ nó ko nể, hay anh tiếc 350 đồng mà ko dám nhắn tin báo cho người ta biết, nhớ hồi nào vào diễn đàn này, em nhớ ko nhầm có đọc cái topic " thông báo thành viên vi phạm" chỉ ra rõ ai đã vi phạm, lỗi gì, lý do banned, giờ đây topic đó chắc làm kiểng rồi nhỉ. có vài trường hợp banned ko cần thông báo.
==================================
Cám ơn em,anh vẫn luôn nghĩ thế.Chính vì vậy,anh đi đến AE rất nhiều và luôn vui vẻ hòa nhã,bình đẵng với AE cũng như AE đến anh.
Trong topic gửi BQT anh đã trả lời rỏ rồi đó em.Các trường hợp khác thì nhắc nhở,nhưng nói nặng với BQT thì bank ngay là đúng đó em.A vẫn rất quý Ty như đã nói,nhưng quy định phải là thế.Ty vẫn còn nick để sinh hoạt với AE.Chúc vui.
KHÓA BÀI KO THONG BÁO ( VI MỘT LÝ DO NHỎ) ---> CHỦ NHÂN PHẢN ỨNG XÚC PHẠM ----> ANH HƯNG TIẾP TỤC BANNED KO THÔNG BÁO -----> THÀNH VIÊN PHẢN ỨNG --------> ANH HƯNG Lấy LÝ DO XUC PHẠM BQT NÊN XÓA KO THÔNG BÁO

Đây là cái lộ trình mà anh Hưng đã nói ,CHỈ NÓI KHÚC MÌNH ĐÚNG ,còn cái việc khóa bài ko thông báo vi một câu nói đơn giản sao a Hưng ko nói cho rõ đi, ko nhắc nhở, ko cảnh báo, muốn là xóa sao, xem anh Lô, va Lengoctan vẫn xóa , vẫn banned thì họ đã làm thế nào để anh e ko thắc mắc.

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Mấy chỗ này mrkobiet khoái lắm nè, dự là hắn thế nào cũng cmt =))
Ra rồi, ko tính còm măng, lại lôi e vào đây
e có còm măng rồi nha, tại hổng ai chịu đọc:
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=121033&page=2

ah, nhân tiện, nói về quy định, mời mọi ng đọc lại Nội duy diễn đàn

muốn tìm đến chữ khóa nick thì bấm Ctrl+f rồi gõ chữ "khóa nick"
(khóa bài, làm tương tự, nó ở điều 18, 19 thì phải)
E tự hỏi, bao nhiêu quản lý diễn đàn đã đọc hết nội quy trước khi đc bổ nhiệm làm thành viên?
và bao nhiêu người đọc xong thì hiểu cái nội quy đó?

Cơ mà, có sao đâu, OBAMA có đọc đc hết luật Mỹ đâu ổng vẫn làm tổng thống,
chỉ có điều, chắc chắn, những thứ ổng làm, đều phải đúng luật và tôn trọng nhân dân,
không thì... bấm nút...

choivotu

Banned
Anh trả lời tào lao như thế mà nói là rỏ , là rỏ thế nào hả anh ?

fanjun99

Thành viên

E tự hỏi, bao nhiêu quản lý diễn đàn đã đọc hết nội quy trước khi đc bổ nhiệm làm thành viên?

chỉ có điều, chắc chắn, những thứ ổng làm, đều phải đúng luật và tôn trọng nhân dân,
không thì... bấm nút...
anh đã bấm like cho chú , like mạnh luôn, hồi đó có học luật sư hay sao mà nói hay thía

Nhancuibap

Thành viên tích cực
ra rồi, ko tính còm măng, lại lôi e vào đây

ah, nhân tiện, nói về quy định, mời mọi ng đọc lại nội duy diễn đàn

muốn tìm đến chữ khóa nick thì bấm ctrl+f rồi gõ chữ "khóa nick"
e tự hỏi, bao nhiêu quản lý diễn đàn đã đọc hết nội quy trước khi đc bổ nhiệm làm thành viên?
Và bao nhiêu người đọc xong thì hiểu cái nội quy đó?

Cơ mà, có sao đâu, obama có đọc đc hết luật mỹ đâu ổng vẫn làm tổng thống,
không thì... Bấm nút...
anh định không nói gì thêm nữa

nhưng anh thấy em là thầy giáo mà nói sai nên anh nhắc: Obama là tổng thống mỹ nha em còn ở đây là chế độ phong kiến việt nam nhen em

fanjun99

Thành viên
anh định không nói gì thêm nữa

nhưng anh thấy em là thầy giáo mà nói sai nên anh nhắc: Obama là tổng thống mỹ nha em còn ở đây là chế độ phong kiến việt nam nhen em

cũng tính ko có comment nữa, mà anh Bắp ngô nói thâm thúy quá nên nhảy zô bấm thank

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
To: anh Nguyễn Quang Hưng!

Xin nói ngay từ đầu, tôi đáng tuổi con cháu anh nên chẳng dám khuyên nhủ gì cả, chỉ góp ý chân tình thế này thôi. Anh bình tĩnh trước những hành động của mình đi ạ, tôi thấy anh xử sự rất thiếu chín chắn.

Còn anh cứ khăng khăng anh đúng và nhiều ngườ vẫn bằng lòng đồng tình với cách anh làm, nếu vậy anh có dám lập poll bình chọn không?

Như tôi được biết, không chỉ nhiều thành viên mà còn cả nhiều người trong bqt họ không đồng tình với cách hành xử phách lối của anh đâu. Anh có cần dẫn chứng không?

Tôi hiểu những lời này kg bao giờ dễ nghe với anh song tôi vẫn nói, tính tôi cũng thẳng như anh vậy đó.

nguyen tran

Thành viên tích cực

không thì... bấm nút...
Hồi giờ đây là lần đầu anh đọc rõ nội quy :)):)):))
To: anh Nguyễn Quang Hưng!

Xin nói ngay từ đầu, tôi đáng tuổi con cháu anh nên chẳng dám khuyên nhủ gì cả, chỉ góp ý chân tình thế này thôi. Anh bình tĩnh trước những hành động của mình đi ạ, tôi thấy anh xử sự rất thiếu chín chắn.

Còn anh cứ khăng khăng anh đúng và nhiều ngườ vẫn bằng lòng đồng tình với cách anh làm, nếu vậy anh có dám lập poll bình chọn không?

Như tôi được biết, không chỉ nhiều thành viên mà còn cả nhiều người trong bqt họ không đồng tình với cách hành xử phách lối của anh đâu. Anh có cần dẫn chứng không?

Tôi hiểu những lời này kg bao giờ dễ nghe với anh song tôi vẫn nói, tính tôi cũng thẳng như anh vậy đó.
Cái này cứ như là bỏ phiếu tín nhiệm của Quốc Hội anh nhỉ? :D

Status
Not open for further replies.