Offline tháng 5 -2014 Những lỗi cơ bản định hướng Bonsai

yeuthiennhien89

Thành viên
Đến ngày đó đóng phí luôn được ko đàn chủ ơi
Và có thể cho địa chỉ cụ thể nơi off hơn được ko anh, em ở Bình Dương nhưng chưa rành đường lắm

giacmo_chapi76

Thành viên
Để có 1 cây Bonsai như ý người tạo dựng hay người nghệ nhân có thể mất vài năm hay chục năm thậm chí cả cuộc đời, vấn đề ở đây chúng ta có định hướng cơ bản cho 1 cây hoàn thiện theo tiêu chí? Và những sai xót trong quá trình tạo tác, nuôi trồng, và những rủi ro khác, thậm chí là chết cây. Vì vậy buổi offline tháng 05 này BQT diễn đàn thân mời toàn thể anh em diễn đàn họp mặt và sinh hoạt cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm trong quá trình định hướng tạo hình 1 cây bonsai. Buổi họp mặt tháng 5 diễn đàn tổ chức tại vườn Hoàng Mai - Dĩ An – Bình Dương, trong buổi chia sẻ anh Chẩm chia sẻ đôi điều về quá trình tạo hình sai trong suốt 15 năm vừa qua và nay phải định hướng lại và chăm sóc lại những tác phẩm lại từ đầu.

Buổi sinh hoạt tổ chức vào lúc 9h sáng ngày chủ nhật 18-05-2014 địa điểm Vườn Hoàng Mai – Dĩ An Bình Dương. Và kết thúc lúc 12h30 và dùng cơm trưa tại địa điểm gần vườn. (Chi phí cho buổi offline bao gồm phần tiệc trưa là 250 ngàn/ 1 người)

Để nhằm thuận tiện trong BTC rất mong anh em đăng ký tham dự tại trang mục này.

Sơ đồ vườn Hoàng Mai.

Một số hình ảnh tại vườn Hoàng Mai

Anh chị em nào ở xa đến Sài Gòn, nếu sáng hôm đó không có phương tiện để đi lên Dĩ An dự buổi offline, mình xin tự nguyện làm xe ôm cho quá giang miễn phí. Mình ở quận 12 (gần Ngã Tư Ga) nếu anh chị em nào ở gần đó thì cứ alô mình nhé!

LinhChi4

Thành viên tích cực
Em ở xa nên cũng chỉ theo dõi qua dđ mà thôi.CHúc buổi ộp lai thành công viên mãn nha

hokimnhat

Thành viên
Anh chị em nào ở xa đến Sài Gòn, nếu sáng hôm đó không có phương tiện để đi lên Dĩ An dự buổi offline, mình xin tự nguyện làm xe ôm cho quá giang miễn phí. Mình ở quận 12 (gần Ngã Tư Ga) nếu anh chị em nào ở gần đó thì cứ alô mình nhé!
Có bạn rồi hôm đó đi chung hí, mình ở gần cầu An Lộc

viengvinhkieu

Quản lý mới
Lại vướng đám cưới rồi, nhưng nếu sắp xếp được xin có mặt cùng mọi người, lâu rồi không gặp, đăng ký một xuất nhé Dũng.