Offline tháng 5 -2014 Những lỗi cơ bản định hướng Bonsai

thoainguyenkh

Thành viên
Tham gia diễn đàn đã 5 năm mà chưa 1 lần có dịp gặp gỡ giao lưu cùng anh em vì đường xá quá xa xôi và cũng vì ko quen ai thân thích nên nhiều lần muốn đi cũng thấy ngại ngại vì lạc lõng nơi xa.Nay mạnh dạn xin đàn chủ cho em 1 vé để gặp gỡ,giao lưu và học hỏi các đàn anh đi trước anh nhé.Sẽ cố gắng để ko phải hủy vào giờ chót.Cảm ơn anh!
Hi, có dịp được gặp anh em đồng hương Khánh Hòa vào trong này rồi. Nhưng kẹt thời gian quá, đám cưới mời 10h30, buổi off bắt đầu 9h. Biết làm sao ta?
==================================

Tranh thủ tham gia 1 chuyến off đi em, chỗ đó cũng gần chỗ anh Hòa mà
nếu có thể được thì mình "BỈ PHONG BÒ" là ok a ạ! khà khà

giacmo_chapi76

Thành viên
nếu có thể được thì mình "BỈ PHONG BÒ" là ok a ạ! khà khà
Uhm, để xem tranh thủ "chạy sô" được không. Vì đám cưới của con ông Thầy giáo, gửi phong bì cũng thấy ngại. Anh em Khánh Hòa dự định vào đây đông không Thoại? Thoại vào ở nhà quen hay ở đâu?

HieuQueSon

Thành viên
em xin đăng ký 1 xuất nhé.
Cảm ơn đàn chủ, trưởng nhóm cùng các anh em tạo ra buổi chia sẽ kn cho những người mới tập chơi như em thế này.
hẹn gặp mặt ace.

thoainguyenkh

Thành viên
Uhm, để xem tranh thủ "chạy sô" được không. Vì đám cưới của con ông Thầy giáo, gửi phong bì cũng thấy ngại. Anh em Khánh Hòa dự định vào đây đông không Thoại? Thoại vào ở nhà quen hay ở đâu?
tôi cũng hem rõ nưa a à, chắc cũng được 5-7 người gì đó thôi, hiii... còn vào đến Sì gòn thì hem bít được...chắc hên xui quá a ui! =))=))=))=))....chúc vui a nhé, hẹn gặp cuối tuần sau nhé a!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
lại có cơ hội xin phép vợ để tiếp tục giao lưu cùng các AE rùi! khà khà...Đờn chủ cho tôi đăng ký 1 xuất nhé! bgio tôi đang cố gắng fix công việc để không bị trễ hẹn đây!....
Bạn hiền sung dữ hen. Sẽ sắp xếp cv lang thang với ông bạn. Hy vọng kg có việc đột xuất

trungduart

Administrator
Mở hàng 1 vé cho xôm nhé Đàn Chủ :D
Tham gia diễn đàn đã 5 năm mà chưa 1 lần có dịp gặp gỡ giao lưu cùng anh em vì đường xá quá xa xôi và cũng vì ko quen ai thân thích nên nhiều lần muốn đi cũng thấy ngại ngại vì lạc lõng nơi xa.Nay mạnh dạn xin đàn chủ cho em 1 vé để gặp gỡ,giao lưu và học hỏi các đàn anh đi trước anh nhé.Sẽ cố gắng để ko phải hủy vào giờ chót.Cảm ơn anh!
Hehe! Có dịp Bình Dương, Đồng Nai, Biên Hòa rồi. :))
Để mình sắp xếp được sẽ đăng ký 1 suất.
em cũng muốn đi nữa. DK 1 xuất bỏ ngỏ "nhưng mà gần tới em mới chắc chắn có tham gia được hay kó? huhu
em cũng muốn đi nữa!...
em sẽ ráng thu xếp công việc để đăng ký 1 vé!..
cám ơn anh!..
Di 1 xuất luon a oi,can học hoi the
M
Xin một vé đi ké với đàn chủ hheheheh
E đăng ký 1vé
cho 1 vé nhen đờn chủ
lại có cơ hội xin phép vợ để tiếp tục giao lưu cùng các AE rùi! khà khà...Đờn chủ cho tôi đăng ký 1 xuất nhé! bgio tôi đang cố gắng fix công việc để không bị trễ hẹn đây!....
Hi, có dịp được gặp anh em đồng hương Khánh Hòa vào trong này rồi. Nhưng kẹt thời gian quá, đám cưới mời 10h30, buổi off bắt đầu 9h. Biết làm sao ta?

Tranh thủ tham gia 1 chuyến off đi em, chỗ đó cũng gần chỗ anh Hòa mà
em xin đăng ký 1 xuất nhé.
Cảm ơn đàn chủ, trưởng nhóm cùng các anh em tạo ra buổi chia sẽ kn cho những người mới tập chơi như em thế này.
hẹn gặp mặt ace.
Em dk 1 ghế nhe a Dũng......
Tạm thời đăng ký trước 1 xuất
Anh đăng ký 1 vé nha Dũng !
em đăng ký 1 vé
Trước mắt em cũng đăng ký 1 vé.
Bạn hiền sung dữ hen. Sẽ sắp xếp cv lang thang với ông bạn. Hy vọng kg có việc đột xuất
Hôm đó mà ký hợp đồng lớn nữa là offline nha trang anh em diễn đàn có cây mang về đó.
Chắc phải đăng ký 1 vé chồm hổm dự bị quá Đờn chủ ui.

Tạm thời danh sách anh em đăng ký tham dự là 20 người.

lapkcm

Thành viên
Trời.! Lại ộp nữa hả đàn chủ. Tháng truớc mới phượt PRang , rồi dầm mưa Tao đàn 30-4, giờ lại ra Dĩ An ...ộp..ộp..ộp... Thôi ráng tranh thủ thôi, PhRang còn đi được mừ ngại gì BD. Cho e đký 1 suất luôn đàn chủ ơi.
Trời.! Lại ộp nữa hả đàn chủ. Tháng truớc mới phượt PRang , rồi dầm mưa Tao đàn 30-4, giờ lại ra Dĩ An ...ộp..ộp..ộp... Thôi ráng tranh thủ thôi, PhRang còn đi được mừ ngại gì BD. Cho e đký 1 suất luôn đàn chủ ơi. Ham vui quá.

thoainguyenkh

Thành viên
Chắc phải đăng ký 1 vé chồm hổm dự bị quá Đờn chủ ui.
He he ... Lại găp nhau nữa a Long nhé! Kỳ này nhớ mang theo kim châm để sd khi cần a nhé! Hiii
Teah! Đang hưng phấn nè bạn hiền!
nghe đi chơi là cái chân rung rinh rùi...
Lại đc gặp nhau nhé đ/c! Hiiiii