Vườn 3Cơ: Koi-BonSai-Trà Đạo

3Cơ

Thành viên
Trả lời: Vườn 3Cơ: Koi-BonSai-Trà Đạo

Cây này uống trà ngắm chắc thú vị lắm
Vậy hôm nào ae cùng uống, cùng ngắm, cùng bình ha.
==================================
Nhận thấy việc chia sẻ hình ảnh đơn thuần thật là nhàm chán, nay mình sẻ dùng nơi này để giao lưu kinh nghiệm cùng các bạn mới. Các vấn đề trong giới hạn hiểu biết thì mình sẽ cố hết sức trả lời.

anthanhhoa

Thành viên

Thấy lá mấy nhánh ghép này hay quá,là giống gì đó bạn, nên ghép loại này không? Câu hỏi này chắc dễ với nhiều người nhưng khó với mình, bởi chơi ls cũng khá lâu , giống thì cũng nhiều nhưng hình như chưa có loại này nên rất cần biết để sưu tầm thêm. Cám ơn.

3Cơ

Thành viên

Thấy lá mấy nhánh ghép này hay quá,là giống gì đó bạn, nên ghép loại này không? Câu hỏi này chắc dễ với nhiều người nhưng khó với mình, bởi chơi ls cũng khá lâu , giống thì cũng nhiều nhưng hình như chưa có loại này nên rất cần biết để sưu tầm thêm. Cám ơn.
Toàn bộ ls của em ghép giống này đó anh. Ưu điểm lớn nhất của nó là lá bóng đẹp, phân bố hài hoà. Có diệp e sẻ gửi anh một nhánh. Ls của Duytamquang củng toàn ghép loại này.

anthanhhoa

Thành viên
Toàn bộ ls của em ghép giống này đó anh. Ưu điểm lớn nhất của nó là lá bóng đẹp, phân bố hài hoà. Có diệp e sẻ gửi anh một nhánh. Ls của Duytamquang củng toàn ghép loại này.
Cám ơn em trước nhé. Anh thấy loại này nhìn màu thân, lá đều đẹp, đặc biệt là lá nhỏ , dày, bóng khoảng cách giữa các mắt cũng rất dày....ui

phamthanhnh

Thành viên
Re: Trả lời: Vườn 3Cơ: Koi-BonSai-Trà Đạo

Giống này là giống ls gì vậy anh