Vườn 3Cơ: Koi-BonSai-Trà Đạo

3Cơ

Thành viên
Nhận thấy việc chia sẻ hình ảnh đơn thuần thật là nhàm chán, nay mình sẻ dùng nơi này để giao lưu kinh nghiệm cùng các bạn mới. Các vấn đề trong giới hạn hiểu biết thì mình sẽ cố hết sức trả lời.
Và đây là viên gạch đầu tiên cho việc xây dựng vườn.

T.N.S

Thành viên
chúc mừng a lập vườn ,bao nhiêu bình trà mới được 1 cái ly đó a ~O) chờ a show hàng hồ Koi :D

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Ở phía sau nhìn còn rất nhiều em nữa. Không ngủ hay sao giờ đó còn post bài trời

3Cơ

Thành viên
Trả lời: Re: Vườn 3Cơ: Koi-BonSai-Trà Đạo

chúc mừng a lập vườn ,bao nhiêu bình trà mới được 1 cái ly đó a ~O) chờ a show hàng hồ Koi :D
Ấm độc ẩm nên 1 ấm chỉ được 1 ly thôi anh. Hihi
==================================
Tàn bên trái yếu quá có thể bổ sung thêm ko bạn 3cơ
Anh thật tinh ý. Phần đó em đang nuôi ra thêm tý nữa.

3Cơ

Thành viên
Còn đây là hồ Koi do tự tay mình làm. Dù chưa xong, ước chỉ được khoản 80% nhưng cũng xin khoe luôn.

TTCUONG

Thành viên
Ở đâu có cây, có đá, có nước là e mê. Cây sanh hả a hay sam núi nhìn hay lắm a

Kim Khi Tai

Moderator
Hồ có cây có trá có chẳng thấy E coi nào là sao? gọi hồ thủy sinh đúng hơn k Ku?:D:D
Ân tượng ghê lun á.

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Cái hồ ấn tượng quá, tiểu cảnh và ảnh hình 1 đẹp nhưng cây chưa đẹp, tiếp đi bạn.

bonsai&toi

Thành viên tích cực
Hạnh phúc nhất của ta ...
Là làm được việc mình thích ... Hi Hi
Cám ơn anh đã chia sẻ

3Cơ

Thành viên
Hồ có cây có trá có chẳng thấy E coi nào là sao? gọi hồ thủy sinh đúng hơn k Ku?:D:D
Ân tượng ghê lun á.
Hông giám đâu nha anh, e ko có trồng thuỷ sinh. E nuôi .,,,....lăng quăng àh.
Cái hồ ấn tượng quá, tiểu cảnh và ảnh hình 1 đẹp nhưng cây chưa đẹp, tiếp đi bạn.
Cám ơn anh. Anh có thể nói rỏ̃ hơn cây chưa đẹp chổ nào để em học hỏi thêm được không.
Mới vừa khai 1 em đào tơ.

jetli vn

Thành viên tích cực
Em không giỏi ắn nói lắm nên củng không biết nói gì nhiều, chỉ mong thông qua các hình ảnh chia sẻ với mọi người sẽ gặp được người cùng đam mê. Cần lắm những lời gốp ý thật lòng.
Và đây là viên gạch đầu tiên cho việc xây dựng vườn.

cây này mà gắng mai vãi cũng mõi tay àh nha
:p

samphanrang

Thành viên tích cực
he he........chờ đám cưới em anh vào thăm vườn luôn...................nhìn thấy khoái rồi .