Vài cây! Vui là chính!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Nhân dịp Hải Phòng quê em có triển lãm sinh vật cảnh, em cũng cho vài em tham gia trưng bày. Vẫn tự biết cây của mình không có gì nhưng vẫn mạnh dạn cho các em nó đi chơi! Mục tiêu chủ yếu vui là chính! Đúng là vui thật vì được gặp gỡ giao lưu với những anh em cùng sở thích, đam mê!
Xin chia sẻ một vài cây của Đức Toàn mang đi.

==================================

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Gặp anh em đồng nghiện

Triển lãm cách nhà mấy bước chân nên mời anh em về khu vườn nhỏ trên cao bắn chém

các riềng nhân thi nhau thi triển công lực và bắn phá!

Bà xã cũng ra đọ dáng với các em chân ngắn

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Vài cây! Vui là chính!

Có nhiều người cần phải học hỏi ở anh.
Cảm ơn bạn! Vui là chính ấy mà! Cũng may là các bác chuyên nghiệp cho chơi cùng!
==================================
Cây ,Người đều đẹp...(PDL-ĐT...)Ngày càng trẻ ra ...:-bd
Cảm ơn anh! Gừng càng giá mới càng cay anh ạ!

centimet

Quản lý mới
Trả lời: Re: Vài cây! Vui là chính!

Lâu lắm mới thấy Centimet tiên sinh! Dạo này tiên sinh chơi đồ cổ hay sao ấy nhỉ?
hihi..cũng lâu thiệt...dạo này cũng tập tành chơi cây với ít đồ , nhân tiện chia sẻ kinh nghiệm để mọi người tham khảo.
Hôm nào có thời gian rãnh anh góp vui đi ạ

Cung kính
Centiemt

ductoanvqh

Thành viên tích cực

hihi..cũng lâu thiệt...dạo này cũng tập tành chơi cây với ít đồ , nhân tiện chia sẻ kinh nghiệm để mọi người tham khảo.
Hôm nào có thời gian rãnh anh góp vui đi ạ

Cung kính
Centiemt
Anh chỉ có ít cây cùi bắp đủ chơi kiểu không chuyên thôi! Còn đồ thì điều kiện chưa cho phép, hơn nữa quan trọng là vẫn thiếu lửa nên chưa dám bước chân vào lĩnh vực đó!

centimet

Quản lý mới

Anh chỉ có ít cây cùi bắp đủ chơi kiểu không chuyên thôi! Còn đồ thì điều kiện chưa cho phép, hơn nữa quan trọng là vẫn thiếu lửa nên chưa dám bước chân vào lĩnh vực đó!
:)):)):))... ôi , anh vẫn khiêm tốn quá đi ạ.
@};-@};-@};-