Tuyển và đề cử Quản lý năm 2012

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Tuyển và đề cử Quản lý năm 2012

Giá mà BQT tuyển Mod điều hành em xin 1 chân ! Kinh nghiệm về cây cảnh em còn kém nhưng về lĩnh vực Online và IT hay Quản trị web thì em đã có 4 năm thâm niên làm Admin và Sp mod 1 số trang web mạng xã hội và cá nhân. Nếu BQT 4rum cần người quản trị, sắp xếp, thiết kế thì cho em xin 1 chân. cảm ơn mọi người
Chưa có TV nữ nào trong BQT.

soncm

Thành viên tích cực
Xin lỗi AE nhe vì Bố Già ko biết Bác Xuân chính là Nick"Ratthichbonsai" hiện đang làm MOD cho DĐ rồi.
Vậy Bố Già xin đề cử soncm.một người rất có năng lực ở Cà Mau.Và cũng là người tham gia rất tích cực trên diễn đàn.
Cảm ơn Bố Già đã tin tưởng và đề cử mình, nhưng mình cảm thấy chưa đủ năng lực để cống hiến xây dựng cho DD. Nên mình đã đề cử anh Đồng nick "Luuvienngoai" đã được nhiều TV ủng hộ, và Bố Giá cũng đã được Các TV đề cừ ủng hộ.
Mình cũng ủng hộ Bố Già một phiếu. Mong các TV và BQT xem xét.

con kiến

Thành viên
bạn cần phải biết mình cần gì cũng như người mà bạn đề cử nghĩ gì và muốn gì khi có ý định trở thành quản lý của diễn đàn, bạn mong muốn gì khì trở thành quản lý của diễn đàn và hãy tìm hiểu thật kỹ những thứ có liên quan đến quyền lợi và nghĩa vụ để đến một lúc nào đó bạn không phải hối tiếc hay thất vọng về những gì bạn đã làm hay là về một thứ gì đó mà nó có thể làm tổn hại đến tinh thần của bạn.

Hoa Linh Sam

Thành viên
bạn cần phải biết mình cần gì cũng như người mà bạn đề cử nghĩ gì và muốn gì khi có ý định trở thành quản lý của diễn đàn, bạn mong muốn gì khì trở thành quản lý của diễn đàn và hãy tìm hiểu thật kỹ những thứ có liên quan đến quyền lợi và nghĩa vụ để đến một lúc nào đó bạn không phải hối tiếc hay thất vọng về những gì bạn đã làm hay là về một thứ gì đó mà nó có thể làm tổn hại đến tinh thần của bạn.
Hay lắm bạn Kiến ơi, hoàn toàn đồng ý với bạn. Đã biết lý do vì sao có Kiến Vàng nên không bỏ phiếu cho Kiến vàng đợt bầu chọn này;)

À, Cây me bạn tư vấn cứu, hiện nay đã sống rồi, lá xanh um luôn, duy chỉ có cái đọt hơi yếu, đã cắt & đang tạo lại đọt khác.

PS: BQT thông cảm cho mình cám ơn Kiến tí vì chưa có dịp cám ơn.

HLS

hungbonsai

Thành viên tích cực
mong rằng bqt tim được những mod tuơng lai có ich cho dien dan,sáng tạo và có những điều mà anh em đáng học hỏi ,chứ tìm nhầm mấy mod mới hay chat chit cho bài viết lên cao thì có nuóc diển đàn đi xuống mất ,em thích anh thanhvan,anh van cung luôn nhiệt tình góp ý anh em nhiều ,và em rất thích anh pẹning62 làm bên mod lĩnh vực tiểu cảnh non bộ ,

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
em xin đề cử
1:anh Thanhvan62 -->rất nhiệt tình giúp đỡ anh em diễn đàn tạo dáng cây qua đồ họa rất đẹp
2: anh Kihieulam -->rất có kinh nghiệm trong lĩnh vực cây bonsai và mini!

DOQUOCPHONG

Thành viên
Rất hay ! =D>

ngoc_dung

Moderator
thanhvan62 Xin mở hàng ghi danh đầu tiên! BQT xem xét khả năng..
Vũ Thành Vân
Nick : thanhvan62
Yahoo:thanhvan_cokhics
Email:thanhvan_cokhics@yahoo.com
Điện thoại liên lạc:0915571909
Quê quán và chỗ ở hiện tại :Lục Ngạn Bắc Giang
Sở thích làm việc : tư vấn tạo dáng bonsai
Thời gian online: Đều đặn 4h/ ngày
Hoàn toàn nhất trí ung hộ anh thanhvan62 làm Quản lý ddccvn.com. Tôi may mắn đã được qặp anh, ngoài đời anh là người rất rễ mến, nhiệt tình tâm huyết và rất trăn trở với nền svc nước nhà.

ledinh1081

Thành viên tích cực
Hoàn toàn nhất trí ung hộ anh thanhvan62 làm Quản lý ddccvn.com. Tôi may mắn đã được qặp anh, ngoài đời anh là người rất rễ mến, nhiệt tình tâm huyết và rất trăn trở với nền svc nước nhà.
Yes sir, em cũng cảm thấy thế! xin vote cho bác thanhvan62 1 phiếu ạ!

dungvan

Moderator
việc tuyển và đề cử thêm quản lý là việc hợp lý và cần thiết, bởi vì hiện tại số người quản lý rất ít và thời gian online lại không cao, bởi vì ai cũng có việc riêng của họ. Chúc mừng trước cho các tân quản lý mới và điều quan trọng những người sắp tới đây được trúng cử nên cố gắng hoàn thành nhiệm vụ của mình, tạo 1 sân chơi vui vẻ cho anh em, tích cực khoáy động các phong trào sinh hoạt ở mọi lĩnh vực chứ không phải riêng khu vực nhiệm vụ mình quản lý. thanks you and good bye, :D
Cùng ý kiến với bạn.

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Cảm ơn Bố Già đã tin tưởng và đề cử mình, nhưng mình cảm thấy chưa đủ năng lực để cống hiến xây dựng cho DD. Nên mình đã đề cử anh Đồng nick "Luuvienngoai" đã được nhiều TV ủng hộ, và Bố Giá cũng đã được Các TV đề cừ ủng hộ.
Mình cũng ủng hộ Bố Già một phiếu. Mong các TV và BQT xem xét.
ANH soncm khiêm tốn quá , em đồng tình với bố già xin đề cử cho anh một phiếu
==================================
mong rằng bqt tim được những mod tuơng lai có ich cho dien dan,sáng tạo và có những điều mà anh em đáng học hỏi ,chứ tìm nhầm mấy mod mới hay chat chit cho bài viết lên cao thì có nuóc diển đàn đi xuống mất ,em thích anh thanhvan,anh van cung luôn nhiệt tình góp ý anh em nhiều ,và em rất thích anh pẹning62 làm bên mod lĩnh vực tiểu cảnh non bộ ,
đồng tình với anh hùng thêm anh pẹning62 làm bên mod lĩnh vực tiểu cảnh non bộ là thích hợp nhất