Tuyển và đề cử Quản lý năm 2012

hoangturua89

Thành viên
Hoàn toàn nhất trí ung hộ anh thanhvan62 làm Quản lý ddccvn.com. Tôi may mắn đã được qặp anh, ngoài đời anh là người rất rễ mến, nhiệt tình tâm huyết và rất trăn trở với nền svc nước nhà.
em ủng hộ anh thanhvan62 1 vé lun.:D

ngoc_dung

Moderator
Tôi đề cử anh Lê mạnh Cường vì tài năng và lòng nhiệt huyết với anh em
Ủng hộ anh thanhvan62, kihieulam, Anh Lemanhcuong mỗi người 1 vé.
Nhất trí cao với đề cử của bạn dinhtai, và bạn snake, đúng như các bạn đã nói chỉ có hai từ là đủ về con người Le Manh Cuong đó là tài năng và lòng nhiệt huyết, nếu được làm MOD chắc chắn anh sẽ càng phát huy được phẩm chất đó.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Em xin đề cử những anh em bên ngành IT. Vì em nghĩ chắc chắn mấy bạn đó giỏi về lĩnh vực mạng! Em xin chúc cho Diễn Đàn ngày càng phát triển mạnh và vững bền!

pham xuan an

Thành viên
việc chọn Mo cũng phải tuyển người có am hiểu về diễn đàn,và có kinh nhiệm về cc, đặc biệt hơn là có các Mo phân đều cho các tỉnh,đó cũng tạo cơ hội cho các tỉnh lẻ cũng có thể tự off với các nhóm nhỏ.điều đó là cần thiết để phổ biến quản bá rộng dđccvn đến nhiều người hơn, vài ý xin mại phép.

ha go lua

Thành viên
Bỏ phiếu cho thanhvan62 và snake.
Tôi cảm thấy 2 thành viên này có lòng nhiệt huyết với forum, luôn luôn nhiệt giúp ae ....

MinhThang

Thành viên tích cực
việc chọn Mo cũng phải tuyển người có am hiểu về diễn đàn,và có kinh nhiệm về cc, đặc biệt hơn là có các Mo phân đều cho các tỉnh,đó cũng tạo cơ hội cho các tỉnh lẻ cũng có thể tự off với các nhóm nhỏ.điều đó là cần thiết để phổ biến quản bá rộng dđccvn đến nhiều người hơn, vài ý xin mại phép.
Đồng quan điểm với anh.
Cũng cần nói thêm cho 1 số anh em khác hiểu, không phải cứ là Mod mới có cơ hội đóng góp xây dựng diễn đàn đâu? Xây dựng diễn đàn chính là các bài viết hữu ích thuộc các lĩnh vực mà diễn đàn hướng tới, vì vậy bất cứ ai là thành viên chính thức đều có thể làm được.
Làm Mod là gánh thêm trọng trách ngoài việc đòi hỏi am hiểu về 1 lĩnh vực nào đó thuộc quyền quản lý.
Rất tiếc là mình không có thời gian và kỹ thuật nên không giúp gì được với anh em 1 phần khó khăn, mình chỉ mong là mọi người trúng cử lần này hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao cho dù đó là ai mình đều ủng hộ.

timsulangquen

Thành viên mới
bạn cần phải biết mình cần gì cũng như người mà bạn đề cử nghĩ gì và muốn gì khi có ý định trở thành quản lý của diễn đàn, bạn mong muốn gì khì trở thành quản lý của diễn đàn và hãy tìm hiểu thật kỹ những thứ có liên quan đến quyền lợi và nghĩa vụ để đến một lúc nào đó bạn không phải hối tiếc hay thất vọng về những gì bạn đã làm hay là về một thứ gì đó mà nó có thể làm tổn hại đến tinh thần của bạn.
Nghe phone của em, thật tình cũng muốn vào. Vì quá khứ đã ... tất cả... Xem và đọc qua mười mấy trang, viết hay lắm con kiến àh.
Hahaha hay lắm.:emoticon-clapping::emoticon-clapping::emoticon-clapping:
Chúc DD ngày càng phát triển & lớn mạnh.

hoasenviet

Thành viên
Vì sự vững mạnh của diễn đàn em xin ủng hộ 2 anh: trungdunggialai anh dungvan, theo em đây là hai linh hồn của diễn đàn.

Vì sự vững mạnh của diễn đàn em xin ủng hộ 2 anh: trungdunggialai anh dungvan, theo em đây là hai linh hồn của diễn đàn.
-----------------------------------
Rất cám ơn sự "ưu ái" của bạn, mình xin nêu ra đây các điều mà mình thấy không thể đáp ứng yêu cầu phát triển của D D anh xem nhé:
-Tuổi cao, sức yếu.
-Trình độ về các mặt ...Vi tính, Văn hóa,Nghệ thuật về SVC rất rất hạn chế.
-Uy tín trên D D chưa có gì.
-Đang ở vùng sâu, vùng xa tiếp cận với sự phát triển, CNTT...kém.
-Điều kiện kinh tế còn khó khăn.
............................................
Từ sự "ưu ái" này của anh chắc chắn trong tương lai với cương vị là một TV của D D mình sẽ cố gắng nhiều hơn gấp 3,4...n lần để không phụ "lòng'anh. Trân trọng cám ơn anh và các ACE khác đã dành "cảm tình " với mình thời gian qua.KÍNH.

h0ang art

Banned
h0ang art xin được đóng góp ý kiến trong cuộc cách mạng xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh này . mặc dù tham gia d2 được một thời gian ngắn , nhưng thực sự mình thấy d2 là 1 sân chơi cực kì bổ ích và lành mạnh ... để tuyển chọn quản lý cho diễn đàn cần thiết những người đủ năng lực thực sự trong lĩnh vực cần thiết , cần có những sự sáng tạo và bước đi mới là điều rất quan trọng để thúc đẩy cây cảnh việt nam ngày càng phát triển và có bước tiến mới hơn nữa ... Những tv được ứng cử hãy làm việc bằng tất cả tâm huyết trí tuệ và khả năng của minh chứ đừng vì chức danh hay muốn khẳng định một điều gì đó ... Trong thời gian hoạt động trên d2 mình thấy có 1 mục hoạt động rất sôi nổi và cần phải có mod ở chuyên mục này , đó là đồ cổ mà chưa thấy mọi người nói đến . vì thế h0ang art xin được đền cử 1 người với khả năng am hiêủ về cổ vật khá rộng lớn và phẩm chất cpn người đáng kính trọng qua những trả lời ở topic đồ cổ . đó là nick binlatrang . rất mong bqt quan tâm đến chuyên mục này , chúc d2 tuyển được những người có tài đức thực sự để chung tay xây dựng d2 ngày càng lớn mạnh .

trungduart

Administrator
Cảm ơn tất cả anh em đã đóng góp xây dựng diễn đàn, hiện diễn đàn cũng rất cần những anh em tâm huyết cùng nhau chia sẻ và xây dựng diễn đàn, và hiện nay các chuyên mục diễn đàn cũng đang cần những anh em QL nhằm hỗ trợ và chia sẻ. Tạm tính sau 1 tuần qua có 3 tân QL mới nhất 2012 được anh em đề cử.

1. Nguyễn Trung Dũng - Trungdunggialai Quản lý chuyên mục Giới thiệu chia sẻ và giao lưu
2. Vũ Thành Vân - thanhvan62 Quản lý chuyên mục Kinh Nghiệm Nghệ Nhân
3. Lê Mạnh Cường - Le Manh Cuong - Quản lý chuyên mục Kỹ thuật tạo hình Bonsai

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Cảm ơn tất cả anh em đã đóng góp xây dựng diễn đàn, hiện diễn đàn cũng rất cần những anh em tâm huyết cùng nhau chia sẻ và xây dựng diễn đàn, và hiện nay các chuyên mục diễn đàn cũng đang cần những anh em QL nhằm hỗ trợ và chia sẻ. Tạm tính sau 1 tuần qua có 3 tân QL mới nhất 2012 được anh em đề cử.

1. Nguyễn Trung Dũng - Trungdunggialai Quản lý chuyên mục Giới thiệu chia sẻ và giao lưu
hoan hô hoan hô chào mừng các tân quản lý \:D/\:D/\:D/\:D/
chúc mừng anh thanh vân
chúc mừng bác dũng
chúc mừng anh lê mạnh cường

MinhThang

Thành viên tích cực
Chúc mừng các Tân quản lý năm 2012, CCVN.com đang kỳ vọng ở tất cả các bạn, hãy khơi dậy sự sáng tạo và nề nếp cho 1 sân chơi xứng tầm của nó.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Rất sáng suốt!!!!!!!
Chúc mừng thành viên đã đắc cử,cũng chúc mừng sự lựa chọn đúng đắn của đàn chủ!
Mong anh em cùng xây dựng diễn đàn một cách tích cực không vụ lợi,không danh tham.
Thân.

thanhvan62

Quản lý mới
Cảm ơn BQT và toàn thể ae trên mọi miền của đất nước đã đặt niềm tin vào thanhvan62!thực sự lúc này trong lòng tôi vui mừng không tả.. lần đầu tiên đại diện cho tỉnh Bắc Giang có một người làm Mod cho một sân chơi sinh vật cảnh lớn nhất Việt Nam..Đó là niềm tự hào mong muốn từ lâu của tôi cũng như biết bao thành viên khác..
Tôi xin hứa: xây dựng sân chơi này với hết khả năng mình có và tuân thủ các điều lệ của BQT đối với một thành viên Mod.
Lần nữa xin được nói lời cảm ơn toàn thể diễn đàn cây cảnh việt nam đã giành sự ưu ái cho thanhvan62.