Triển lãm SVC Phú Thọ

thư thu

Thành viên
Anh cũng thích ướt , nhưng ướt vừa vừa , hôm ấy lại ướt quá em à . Thank em .
==================================

Ních thay , may còn giữ ảnh , nếu ko anh còn hoa hơn :D Anh có tham gia 2 cây em út ạ .

:-OThảo nào mà quên em Út luôn :((

việt1

Thành viên
Chúc cho bác Hoàn ngày càng có tay nghề cao trong việc chụp ảnh sinh vật cảnh để chia sẻ trên diễn đàn!

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

Chúc cho bác Hoàn ngày càng có tay nghề cao trong việc chụp ảnh sinh vật cảnh để chia sẻ trên diễn đàn!
Anh nghiệp dư mà . Em ơi có ít ảnh nào cùng chia sẻ cho vui . Ngày gần lên anh nhé .

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Mấy ngày nay em bị đau chân nên không xuống triển lãm được. Cảm ơn anh Hoàn đã chụp ảnh để anh em xem triển lãm. Triển lãm không biết còn bao nhiêu ngày nữa anh???

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Mấy ngày nay em bị đau chân nên không xuống triển lãm được. Cảm ơn anh Hoàn đã chụp ảnh để anh em xem triển lãm. Triển lãm không biết còn bao nhiêu ngày nữa anh???
Đúng rồi anh phục vụ đau chân này :D người ở xa , hoặc người xa quê , chẳng gì lật đế trang này chẳng nao nao nhớ về VT-PT à :D:D: Nhớ cảm ơn nhé . hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii TL đến 4/6/2012 em ạ .

việt1

Thành viên
Vâng bác, nếu không có vấn đề gì thì thứ bảy tuần tới mấy anh em lên chơi bác nhé?

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

Cám ơn tranhoan chia xẻ,:-" chúc triển lãm có nhiều huy chương vàng .
Cảm ơn anh Thạo .
Vâng bác, nếu không có vấn đề gì thì thứ bảy tuần tới mấy anh em lên chơi bác nhé?
ok có gì điên em nhé .
Triển lãm hoành tráng anh nhỉ
Thank em .
cam ơn anh Hoàn đã đăng ảnh, em dạo này bận quá chưa có tg lên triển lãm đc, hì hì
Có gì mới cùng chia sẻ nhé .