Triển lãm SVC Phú Thọ

Nhhanh

Thành viên
em đi 2 ngày chụp ảnh lia lịa tới 392 ảnh liền, xem đã mắt mới chịu về. cám ơn anh hoàn nhé.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
em đi 2 ngày chụp ảnh lia lịa tới 392 ảnh liền, xem đã mắt mới chịu về. cám ơn anh hoàn nhé.
Em ơi chia sẻ thêm ít ảnh cho vui , anh hết vốn rồi . qua nay bận chẳng kiếm được ít nào . Thank em .

Nhhanh

Thành viên
Em ơi chia sẻ thêm ít ảnh cho vui , anh hết vốn rồi . qua nay bận chẳng kiếm được ít nào . Thank em .
Nhiều lắm anh ơi. để em kiểm tra lại rồi lọc ra những tác phẩm nào topic có rồi, những tác phẩm nào chưa có thì em sẽ up lên luôn.
em up luôn vào topic này cho cả nhà dễ theo dõi anh nhé.

ps: chủ nhật chắc anh ở nhà làm cây phôi "CN nặng" đó phải không anh, em vừa xem xong. đẹp lắm anh à. anh sửa cây bạo tay thật đấy, em thì không giám như vậy đâu. Hẹn gặp anh nhé

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Nhiều lắm anh ơi. để em kiểm tra lại rồi lọc ra những tác phẩm nào topic có rồi, những tác phẩm nào chưa có thì em sẽ up lên luôn.
em up luôn vào topic này cho cả nhà dễ theo dõi anh nhé.

ps: chủ nhật chắc anh ở nhà làm cây phôi "CN nặng" đó phải không anh, em vừa xem xong. đẹp lắm anh à. anh sửa cây bạo tay thật đấy, em thì không giám như vậy đâu. Hẹn gặp anh nhé
Em ơi up lên nhé . Hôm qua anh ngồi đục đẽo cho vui mà .

Nhhanh

Thành viên
Được sự nhất trí của anh Hoàn nên em sẽ up luôn vào topic nay để cả nhà cùng xem cho vui nhé
(em đã lọc ra những cây anh Hoàn chưa chụp thì em đưa lên nhưng có thể vẫn có cây trùng nhau)

cây ổi

và rất nhiều sanh

X.style

Thành viên tích cực
cảm ơn anh Hoàn đã chia sẻ. ở xa quá không ngắm cây trực tiếp được. triển lãm rất quy mô. cảm ơn anh!

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
cảm ơn anh Hoàn đã chia sẻ. ở xa quá không ngắm cây trực tiếp được. triển lãm rất quy mô. cảm ơn anh!
Thank bạn X.style . đã ghé thăm .
==================================

Nhhanh ơi em up hình anh ko thấy lên đâu , cả bài bài viết khác của em . em xem và up lại nhé .

Nhhanh

Thành viên
Nhhanh ơi em up hình anh ko thấy lên đâu , cả bài bài viết khác của em . em xem và up lại nhé .
em đã hiểu ra vấn đề rồi anh ơi.
tình hình là 1 số anh em không xem được hình ảnh ở 1 số topic là vì bị chặn hình ảnh từ trang up ảnh. cái này là do minh cài đặt trên máy.
em đang lần mò tìm cách hóa giải, nhấn lung tung 1 loạt và giờ thì em cũng bị chặn luôn rồi anh ơi.
máy tính của em bị chặn nhưng em dùng điện thoài để xem thì vẫn xem được bình thường
em đang cố gắng giải quyết thật nhanh đây

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Được sự nhất trí của anh Hoàn nên em sẽ up luôn vào topic nay để cả nhà cùng xem cho vui nhé
(em đã lọc ra những cây anh Hoàn chưa chụp thì em đưa lên nhưng có thể vẫn có cây trùng nhau)

cây ổi
Anh thay cây ổi này nhé .

và rất nhiều sanh

LƯC SĨ CỦA TOÀN ĐÔ LA

Sanh của bonsai Lưu Trường Sơn

Nhhanh

Thành viên

cây ổi
Anh thay cây ổi này nhé .

và rất nhiều sanh

LƯC SĨ CỦA TOÀN ĐÔ LA

Sanh của bonsai Lưu Trường Sơn

em bị chặn xem ảnh, tìm mãi cách khắc phục không được đành tạo tài khoản photobucket mới. giờ thì ổn rồi.
để em up lại anh nhé

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Nhhanh em . ko lên hình ảnh đâu em ạ , nếu em có úp nên úp lại vào khung cũ của bài để đỡ bị trống . Thank em nhiều .