Triển lãm SVC Phú Thọ

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

==================================
Nhiều cây đẹp quá .Cảm ơn bạn đã chia sẻ.
anh nhiệt tình thật đấy, hôm nào em sẽ qua thăm vườn anh, em ở ngay bên đầu cầu trung hà mà.:) up thêm ảnh những cây còn thiếu anh nhé.
cám ơn anh chia sẻ
Cảm ơn AE ghé thăm . Ngày gần sang anh chơi nhé .

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Hôm nay may mắn được gặp anh em DĐ CCVN .com , chụp kiểu ảnh làm kỉ niệm . Xin được lộ hàng .:D:

Từ bên phải sang : Việt Gà _ Lưu Trường Sơn _ NgọcTú _ TranHoan PT _ Công Anh .

o0mrlap0o

Thành viên
Re: Trả lời: Triển lãm SVC Phú Thọ

[/QUOTE]
Cây này của bác Thành Vàng hả bác Hoàn? Em trông quen quen. Triển lãm đến mùng 4 tháng 6 ah bác?

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Năm nay Phú Thọ có 2 triển lãm lớn luôn phải không anh Hoàn, gởi lời thăm anh Đông nhé.
Đúng vậy Thịnh , đợt này TL qui mô lớn hơn có 24 tỉnh thành tham gia , lượng và chất có khá hơn nhiều . Anh sẽ nhắn tới a Đông . Cảm ơn em quan tâm .

VUTIENTHANH

Thành viên
Bác TranHoan-PT hình như quen làm gì cũng phải ươn ướt mới ngon lành . Em thấy những hình ảnh sau lúc mưa Bác chụp nhìn nét căng và rất đẹp ,chắc tại có tí ươn ướt của nước mưa hihi. Cảm ơn Bác rất nhiều vì đã gửi Triển Lãm đến tận nhà từng anh em.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Bác TranHoan-PT hình như quen làm gì cũng phải ươn ướt mới ngon lành . Em thấy những hình ảnh sau lúc mưa Bác chụp nhìn nét căng và rất đẹp ,chắc tại có tí ươn ướt của nước mưa hihi. Cảm ơn Bác rất nhiều vì đã gửi Triển Lãm đến tận nhà từng anh em.
Anh cũng thích ướt , nhưng ướt vừa vừa , hôm ấy lại ướt quá em à . Thank em .
Xem xong mấy cái cây.... hoa cả mắt.... ANh Cả có mang cây nào đi tham gia hok anh ?????
Ních thay , may còn giữ ảnh , nếu ko anh còn hoa hơn :D Anh có tham gia 2 cây em út ạ .

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Gần ra bản đồ VN:D

Chụp ké người đẹp . kaaaa