Thuốc bôi lũa cho linh sam

vinhson1204

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Thuốc bôi lũa cho linh sam

em thấy thuốc lũa bôi vào bóng lắm mà sao thuốc của anh ko dc bóng vậy anh Sơn
Lũa mà bóng sẽ làm mất nét lũa tự nhiên bạn ạ. Nếu muốn bóng bạn nên quét vẹc ni chứ cây nhiên tự lũa đâu có bóng.
==================================
Cho anh 1 chai lũa đen nha Sơn,gửi phương tiện nào thuận lợi về Cao Lãnh báo anh nha
Ok a Khanh, mai mốt có lên tp sẽ gửi cho a.

nguyen minh long

Thành viên tích cực
em muốn mua 1 lọ thuốc bôi lũa đen..1 lọ quét trắng tinh luôn...chứ ko phải lọ trắng làm cứng gỗ lũa như lần trước anh ạ.

vinhson1204

Thành viên tích cực
A có thể gởi hàng ra Nha Trang rồi e gởi tiền cho nhà xe đc ko. Gởi tài khoản e ko rành có gì a thông cảm
ok a, khi nào a gửi nhà xe báo để e chuyển hàng nhé !
em muốn mua 1 lọ thuốc bôi lũa đen..1 lọ quét trắng tinh luôn...chứ ko phải lọ trắng làm cứng gỗ lũa như lần trước anh ạ.
Màu trắng cho Tùng vừa hết hàng khi nào có e sẻ báo a nhé ! Thanks !

xuannhatrang77

Thành viên mới

Như thế này a Vinhson... e đặt 2 màu đen và trắng. A gởi đc nhà xe nào quen với a. Khi nhà xe alo e chạy tới lấy và đưa tiền cho nhà xe để nhà xe chuyển tiền lại cho a luôn. e chịu chi phí gởi tiền đc ko a.
****e mới tập chơi nên ko rành lắm, đặt màu Đen như củi cháy và màu trắng để làm Jin.

vinhson1204

Thành viên tích cực

Như thế này a Vinhson... e đặt 2 màu đen và trắng. A gởi đc nhà xe nào quen với a. Khi nhà xe alo e chạy tới lấy và đưa tiền cho nhà xe để nhà xe chuyển tiền lại cho a luôn. e chịu chi phí gởi tiền đc ko a.
****e mới tập chơi nên ko rành lắm, đặt màu Đen như củi cháy và màu trắng để làm Jin.
Cái này bạn phải chuyển tiền trước bạn ạ, mong bạn thông cảm !

monmen

Thành viên tích cực
Loại không màu còn không anh Sơn, nếu còn để em 01 hủ và 01 hủ màu đỏ.

onnkyo2011

Thành viên Mua Bán
anh son cho e hỏi 1 hủ dc bao nhiêu ml vậy anh e củng muốn mua nhưng kg biết chưa dùng tới để lâu có bị gì kg anh

vinhson1204

Thành viên tích cực
Loại không màu còn không anh Sơn, nếu còn để em 01 hủ và 01 hủ màu đỏ.
Không màu hết hàng rồi a ơi !
anh son cho e hỏi 1 hủ dc bao nhiêu ml vậy anh e củng muốn mua nhưng kg biết chưa dùng tới để lâu có bị gì kg anh
1 hủ 250mm đó bạn, nếu để lâu quá không đóng kín sẽ bay hơi khá nhiều đó bạn.

daiphuocloi

Thành viên tích cực
loại này gủi về nam định đựoc không anh, em muốn lấy 1 hũ đỏ, 1 hũ không màu . cả vận chuyển là bao nhiêu ạ
sau tet em lấy cũng đựoc nếu khó gủi

monmen

Thành viên tích cực
Chừa em một hủ không màu nghe anh Sơn, hôm nào mua thêm vài món rồi chuyển luôn cho khỏi phí tiền VC. thank

Trần Đại

Thành viên
Hi Sơn, Khi nào tiện đường em lấy cho anh 1 chai nhựa bôi lũa màu đen và 1 mũi làm lũa (mũi tròn răng cưa 3 li) loại 45k.
hình em show 3 mũi (kg đánh stt) lấy cái giữa nhé. Tks.

greenheart

Thành viên
Anh ơi !có chi nhánh ngoài Hà Nội không em qua mua! em có cây dâu tằm dùng loại này đc không? anh tư vấn em sùng loại nào hợp.Thank anh!