Thuốc bôi lũa cho linh sam

vinhson1204

Thành viên tích cực
Hi Sơn, Khi nào tiện đường em lấy cho anh 1 chai nhựa bôi lũa màu đen và 1 mũi làm lũa (mũi tròn răng cưa 3 li) loại 45k.
hình em show 3 mũi (kg đánh stt) lấy cái giữa nhé. Tks.
Mai e có lên tp sẽ gửi a nhé, thanks a !
==================================
Anh ơi !có chi nhánh ngoài Hà Nội không em qua mua! em có cây dâu tằm dùng loại này đc không? anh tư vấn em sùng loại nào hợp.Thank anh!
Dâu tằm là loại gỗ mềm sử dụng thuốc lũa trắng là hợp chất vôi + lưu huỳnh sẽ chống được mục cho cây tốt hơn. Hiện tại mình tạm hết vài bữa mới có lại. Ngoài Hà Nội không có bạn ạ. Thân !

namquangphu

Thành viên
Em đăng ký 01 hủ ko màu & 01 hủ màu cánh gián (cho LS) + 01 Ký phân Nhật NPK:12-6-6 ship về Quảng Ngãi được Ko anh? Nếu được cho em biết giá luôn để tiện giao dịch. Thanks anh!

luutan

Thành viên Mua Bán
Lưu ý : Để xa tầm tay trẻ em và các vật dụng dễ cháy nổ.[/B]

Cảnh báo mà sao còn để quẹt ga cạnh bên làm đối chứng.=))=))
Gởi anh 2 hủ màu Đen và Đỏ. Thanks

vinhson1204

Thành viên tích cực
Em đăng ký 01 hủ ko màu & 01 hủ màu cánh gián (cho LS) + 01 Ký phân Nhật NPK:12-6-6 ship về Quảng Ngãi được Ko anh? Nếu được cho em biết giá luôn để tiện giao dịch. Thanks anh!
Của bạn 330k bao gồm phí vc nhé. Mình gửi xe chín nghĩa đến tp,Quãng Ngãi cho bạn. Thanks !
Lưu ý : Để xa tầm tay trẻ em và các vật dụng dễ cháy nổ.[/B]

Cảnh báo mà sao còn để quẹt ga cạnh bên làm đối chứng.=))=))
Gởi anh 2 hủ màu Đen và Đỏ. Thanks
E rút hết ga rồi a ơi,kaka. Hộp quẹt may mắn của e đó a:). Mai e gửi a nhé !

namquangphu

Thành viên
Của bạn 330k bao gồm phí vc nhé. Mình gửi xe chín nghĩa đến tp,Quãng Ngãi cho bạn. Thanks !
Ok a! em chuyển 330k (01 hủ ko màu & 01 hủ màu cánh gián (cho LS) + 01 Ký phân Nhật NPK:12-6-6 ship về Quảng Ngãi) vào tài khoản VCB cho anh rồi nhé. Anh kiểm tra giúp e. Số ĐT của em: 0905.94.64.04 Mai Xuân Vũ

vinhson1204

Thành viên tích cực
bữa nay gởi cho bưu điện thuốc lũa được chưa anh ( vì hôm trước anh nói không chuyển được.)
Dạ được a !
đặt hàng 2 hũ làm lũa đỏ và trắng nhé. 0919.942.079
ok, thanks a !
Ok a! em chuyển 330k (01 hủ ko màu & 01 hủ màu cánh gián (cho LS) + 01 Ký phân Nhật NPK:12-6-6 ship về Quảng Ngãi) vào tài khoản VCB cho anh rồi nhé. Anh kiểm tra giúp e. Số ĐT của em: 0905.94.64.04 Mai Xuân Vũ
Thanks bạn mình nhân được rồi, sẽ gửi hôm nay cho bạn.

hoanganh91

Thành viên
vậ̣y anh gởi cho 1 chai đỏ, 1 chai trắng và báo giá luôn nhe? (anh có gởi được cho xe ở bến xe miền đông không?

huynhcong

Thành viên mới
A cho e hoi muon mua 3hu :mau do, khong mau, mau den.chuyen tien truoc ha a?
Bao gia e luon nhen

buicongson

Thành viên mới
- Anh cho em hỏi cửa hàng anh có thuốc bôi lũa màu trắng k ạ? Nếu có em sẽ lấy 4 màu mỗi loại, báo cho em giá và phí ship ra Nha Trang anh nhé, tks anh

vinhson1204

Thành viên tích cực
- Anh cho em hỏi cửa hàng anh có thuốc bôi lũa màu trắng k ạ? Nếu có em sẽ lấy 4 màu mỗi loại, báo cho em giá và phí ship ra Nha Trang anh nhé, tks anh
Có a, trắng màu xương cá nhé a. Tổng 430k gồm phí vc nhé a. Xe Phương Trang.
Anh cho xin hình ảnh, giá từng loại anh nhé
Có đó a, nằm ở trang 1.

buicongson

Thành viên mới
- Mới vừa ck cho anh rồi nhé (630.000 đ), có đặt 2 kéo cắt tỉa trong đơn hàng trong web + 4 hủ màu bôi lũa (tk : 711A00932998 Bùi Công Sơn), A kiểm tra và ship hàng ra giúp em, tks.