SAM NÚI có bộ rễ...

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Bộ rễ này thì cây sam hương do người Indo chiết nuôi rễ cũng kg bằng đc.Chú may mắn thật.

lehidu

Thành viên tích cực
Đều quá giống như xếp đặt vậy chú ơi, nhưng sam nui mà được như vậy khó có lắm. Chúc chú luôn khỏe để chi sẽ cùng bà con DD.

Bộ rễ này thì cây sam hương do người Indo chiết nuôi rễ cũng kg bằng đc.Chú may mắn thật.
May mắn không phải ngẩu nhiên mà luôn dành cho người siêng năng đó bạn.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Theo em thì cây có bộ rể đều chứ chưa đẹp anh Thắng ơi, còn nhiều việc phải làm cho bộ rể trong lúc nuôi cành

thangbonsai

Thành Viên Danh Dự
Theo em thì cây có bộ rể đều chứ chưa đẹp anh Thắng ơi, còn nhiều việc phải làm cho bộ rể trong lúc nuôi cành
Đúng đó em , không phải cây nào có bộ rễ đều là đẹp cả đâu em.

lnvinh

Super Moderator
Rễ như vậy là đẹp lắm rồi, sam núi kiếm đâu ra dạng này, đều cũng chơi !!! Thực ra rễ như vậy có lớn có nhỏ, có xa có gần không đến nỗi đều lắm. Cỡ này hàng hiệu rồi.
Cây thiếu rễ mặt sau hả anh Thắng?

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Rễ như vậy là đẹp lắm rồi, sam núi kiếm đâu ra dạng này, đều cũng chơi !!! Thực ra rễ như vậy có lớn có nhỏ, có xa có gần không đến nỗi đều lắm. Cỡ này hàng hiệu rồi.
Anh nghỉ trong lúc nuôi cành còn có thể cắt chuyền tạo thêm rể cấp 2 cấp 3 chứ Vinh

lnvinh

Super Moderator
Anh nghỉ trong lúc nuôi cành còn có thể cắt chuyền tạo thêm rể cấp 2 cấp 3 chứ Vinh
Cắt thì cắt rồi, nhưng đó là lúc nuôi còn giờ guyên liệu cỡ này là kiếm mòn mỏi rồi anh .

mê gái yêu cây

Thành viên
dễ thế này thì đẹp ji chứ như cái nơm , đẹp là phải có 1 cái dễ quái để khi trồng người ta nhìn thấy khởi nguồn của cây ko phải từ gốc mà miên man từ dưới dễ đi lên

tanbinh

Thành viên
a thắng có phôi đẹp quá nên e vẻ thử xem tương lai nó như vầy kg,em biết a thắng có nhiều phương án khác mong anh chỉ giáo,chúc anh và gia đình có ngày giáng sinh vui vẻ.

thangbonsai

Thành Viên Danh Dự
Rễ mặt cũng được,nhưng không điều bằng mặt trước.Có em ghé thăm là anh vui rồi.
==================================
a thắng có phôi đẹp quá nên e vẻ thử xem tương lai nó như vầy kg,em biết a thắng có nhiều phương án khác mong anh chỉ giáo,chúc anh và gia đình có ngày giáng sinh vui vẻ.
Có em tham gia góp ý là anh vui rồi,đợi cây sống phát triển tốt anh em mình cùng nhau xây dựng nhé.