Số hoa trên 1 nhánh dài hơn gang tay

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sáng nay, chuẩn bị rời khỏi nhà đi cv thì thấy mùi hương linh sam tỏa hương ngào ngạt. Nhìn quanh tìm kiếm 1 hồi thì thấy cây linh sam lá rí nở rộ hoa. Liền quay vào lấy máy ra chụp. Thằng cháu ở nhà bảo nó đã nở rộ 3 ngày liền. Chụp 1 tấm share cả nhà

QNK

Thành viên
Bông đã quá! dù cây có xấu (giả sử) nhưng bông như vậy em vẫn thích, cám ơn anh chia sẽ.

NDCan

Thành viên tích cực
Sáng nay, chuẩn bị rời khỏi nhà đi cv thì thấy mùi hương linh sam tỏa hương ngào ngạt. Nhìn quanh tìm kiếm 1 hồi thì thấy cây linh sam lá rí nở rộ hoa. Liền quay vào lấy máy ra chụp. Thằng cháu ở nhà bảo nó đã nở rộ 3 ngày liền. Chụp 1 tấm share cả nhà
Trời bữa em vào thì chẳng có hoa để ngắm.cây ở chậu to đang làm giống đó hả anh nhìn đã quá

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trời bữa em vào thì chẳng có hoa để ngắm.cây ở chậu to đang làm giống đó hả anh nhìn đã quá
Đúng rồi đó e. Cây này ra hoa thường xuyên, dày đặc luôn
==================================
thấy giống ls của anh trai mà thèm , chịu hết nổi :((
Thích thì hôm nào a chiết rồi đem ra cho. Hoặc vào chơi rồi lấy
Đẹp quá, ước gì...:D
ước gì hả anh Dũng??? Nếu thích giống này thì đầu năm sau ấm lên e chiết rồi mang ra ngoài ấy tặng a hen
cho mình xin ké nhánh với.
Ok a. Giao hàng miễn phí tận Cần Thơ nhé:x

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Có phải đây là cây ra bông liên tục mà em nói:mấy anh nhìn thấy ko đi nổi!Chụp nguyên cây cho mọi người xem luôn đi em trai.Thanks

thanhtung81

Thành viên
Cây này hoa nhìn ghiền thật... khi nào a có nhã ý tặng ace trên diễn đàn thì cho e xin đăng ký 1 nhánh nhé a :) thanks.