Rủ nhau đi thăm bác Người Rừng.

greenstar

Thành viên tích cực
chắc sâu hình cho em Tú xem đây mà =))
Cũng chưa biết đc Hương ơi,a trai mình có những ý nghĩ kỳ lạ đến bí ẩn khó lòng mà đoán đc.Ko biết cho Tú coi hay là để câu cá to hơn [-([-(

huong84

Thành viên tích cực
Cũng chưa biết đc Hương ơi,a trai mình có những ý nghĩ kỳ lạ đến bí ẩn khó lòng mà đoán đc.Ko biết cho Tú coi hay là để câu cá to hơn [-([-(
làm gì có con cá nào to hơn Tú chứ =))

greenstar

Thành viên tích cực
làm gì có con cá nào to hơn Tú chứ =))
Hjhj,chắc Hương chưa biết.A ấy nói Tú là con cá to nhưng ăn tầng nước mặt.Còn con cá to hơn,lâu năm hơn, tinh quái hơn thì ăn tầng nước sâu,nên cần phải nhử mồi cẩn thận nếu muốn bắt đc con cá ấy.

minhductq83

Thành viên
Thôi. tập trung nhân tài vật lực đi chuyến này cho đã thôi bác hải biên. để chuyến đi này là 1 chuyến đi nhớ đời nhé. :d

haibien

Quản Lý Viên
Anh em đã thống nhất 5 giờ 30 có mặt ở khu vực nhà Hải Biên để xuất phát sớm cho mát và có chút thời gian thăm nhà Minh Đức,Phong Trần ,anh em cố gắng dậy sớm nhé.
Nhớ mang đầy đủ giấy tờ để đi sang Trung Quốc qua cửa khẩu Xín Mần.Mang áo mưa để phòng.

ngockien

Super Moderator
Anh em đã thống nhất 5 giờ 30 có mặt ở khu vực nhà Hải Biên để xuất phát sớm cho mát và có chút thời gian thăm nhà Minh Đức,Phong Trần ,anh em cố gắng dậy sớm nhé.
Nhớ mang đầy đủ giấy tờ để đi sang Trung Quốc qua cửa khẩu Xín Mần.Mang áo mưa để phòng.
Tác phong rất chuyên nghiệp,đúng chuyên gia đi phượt có khác :))
Chúc anh em có chuyến đi vui vẻ !

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Anh đi chú ý từ đoạn Vĩnh yên hay có csgt bắn tốc độ hix

lyducphuong

Thành viên tích cực
Mình là người chốt danh sách phải không Hải Biên, mong thăm bác người rừng và anh em Tây Bắc lâu rồi mà không có dịp, lần này lại được hành quân cùng anh em DD thật nhiều cảm xúc.

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Em vừa mới bị bắt tốc độ đoạn Vĩnh YÊn tuần trước xong về Cầu Thăng Long bị bắt vì rẽ không xi nhan, chán....

haibien

Quản Lý Viên
Em vừa mới bị bắt tốc độ đoạn Vĩnh YÊn tuần trước xong về Cầu Thăng Long bị bắt vì rẽ không xi nhan, chán....
Đường 2 đoạn mới làm chỗ phúc yên và vĩnh yên(2 cái cầu vượt) bắn kinh lắm,toàn bổ dốc bắn thằng nào chẳng chết.
^#(^

minhductq83

Thành viên
và còn đây, hotgirl hà giang nude toàn thân đây.

==================================
Và đây là người đàn ông sát gái nhất diễn đàn đã lộ diện đây. anh là hải yên bái nhé.

Người Rừng

Thành viên tích cực
He he,ta là người rừng đấy.
Hihi,hai bien mượn nick bác người rừng chém gió tí =))=))=))
Nghe điệu cười mọi người đã hiểu đây không phải là Người Rừng roài, Người Rừng ta cười khà khà... chứ không cười he he he đâu Biên nhé, không biết hắn mượn nick của mình bằng cách nào???