Rủ nhau đi thăm bác Người Rừng.

haibien

Quản Lý Viên
Chuyến đi hay qua, mới đi Bắc Hà tuần trước chia se vài hình ảnh để chuyến đi này nhiều người tham gia. Anh em Yên bái bọn tớ 2 người tham gia, Đón đoàn tại Tuyên Quang.
Lần này cố đi cùng anh em cho vui.
Nếu có thời gian lại chạy qua Bắc Hà,Lục Yên.

dungvan

Moderator
Trả lời: Rủ nhau đi bác Người Rừng.

Vậy chắc cũng đủ nói lên sự hấp dẫn.
Trên hàng trình còn qua Yên Bình nơi có hồ Thác Bà,
Cảnh đẹp như tranh vẽ ấy Biên nhỉ.
Hồ Thác Bà thì tuyệt rồi, trèo lên đỉnh núi, leo lên tán cây rừng ngồi ngắm cảnh hồ thì tuyệt luôn đó. Anh dã từng được trải nghiệm rồi.

E đăng ký bám càng nha, xin lịch trình cụ thể e sẽ rủ dê thêm vài người :D
Giờ này mà Công Anh còn dám phiêu diêu ư? anh không tin chú dám.:))

haibien

Quản Lý Viên

Cảnh đẹp như tranh vẽ ấy Biên nhỉ.
Hồ Thác Bà thì tuyệt rồi, trèo lên đỉnh núi, leo lên tán cây rừng ngồi ngắm cảnh hồ thì tuyệt luôn đó. Anh dã từng được trải nghiệm rồi.

Giờ này mà Công Anh còn dám phiêu diêu ư? anh không tin chú dám.:))
Nó dám đấy anh,anh có dám ko đi Quất Lâm đâu mà vợ anh ko cho đi=))

dungvan

Moderator

Nó dám đấy anh,anh có dám ko đi Quất Lâm đâu mà vợ anh ko cho đi=))
Anh khôn lắm, chỉ nói đi Off thôi, dấu biệt vụ đi Quất Lâm nên xin visa dễ dàng. =))
Lần này đi Hà Giang, vợ hắn sợ mấy cô dân tộc chài hắn nên chắc là khó xin visa, mà đi lậu thì chắc là khỏi về.:))

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Cho em bám càng luôn nhé . Tầm khoảng mấy giờ anh đến chỗ em . Chỗ em từ Tp tuyên quang lên ~ 40km

Người Rừng

Thành viên tích cực
Cho em bám càng luôn nhé . Tầm khoảng mấy giờ anh đến chỗ em . Chỗ em từ Tp tuyên quang lên ~ 40km
Xuất phát từ HN 5h sáng thì tầm 11h đến chỗ em, cơm nước xong, 1h đi tiếp khoảng 4h chiều lên đến chỗ anh nha.
Chương trình dự kiến như sau:
Chiều 29/6 ( thứ sáu tuần này) Người Rừng sẽ đón anh em tại cửa rừng Đèo gió cách nơi người rừng ở 20km, xuống tắm thác tiên, chụp ảnh thác rất đẹp và có thể có các sơn nữ tắm cùng nha các bạn;
Tối 29/6 về khách sạn miền tây bên cạnh trụ sở bản mình nghỉ cơm nước tại cơ quan mình có chân dài phục vụ nha các bạn;
Sáng thứ bảy 30/6 đi cửa khẩu Xín Mần cơm trưa bên Trung Quốc chiều về săn ảnh ruộng bậc thang trên tuyến đó nha các bạn;
Sáng chủ nhật đi chợ phiên bản mình ngắm dân bản, hàng hóa rau, củ, quả, trâu, bò, ngựa, dê có thể thưởng thức món tháng cố ngựa;
Chiều chủ nhật đi về nhà riêng của Người Rừng ở Bắc Quang trên đường qua huyện Hoàng Su Phì săn ảnh ruộng bậc thang đang mùa lúa vàng;
Sáng hôm sau nếu có thể thu xếp được thì Người Rừng sẽ đưa các bạn lên TP Hà Giang thăm bác Tập Bon Sai nếu không thu xếp thời gian được thì rất mong các bạn thông cảm tự đi nha vì theo lịch sang đầu tháng bảy mình có 2 hội nghị lớn họp BCH Huyện ủy và họp Hội đồng nhân dân huyện nên Trưởng bản không thể vắng mẹt được.
Kinh phí thì lên với Người Rừng có rau ăn rau, có cháo ăn cháo toàn đồ do Người Rừng nuôi trồng được nên anh em không phải dưa góp, khách sạn miền tây cũng là của người rừng nên mọi người cứ nghỉ vô tư không mất xiền.

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Xuất phát từ HN 5h sáng thì tầm 11h đến chỗ em, cơm nước xong, 1h đi tiếp khoảng 4h chiều lên đến chỗ anh nha.
Chiều 29/6 ( thứ sáu tuần này) Người Rừng sẽ đón anh em tại cửa rừng Đèo gió cách nơi người rừng ở 20km, xuống tắm thác tiên, chụp ảnh thác rất đẹp và có thể có các sơn nữ tắm cùng nha các bạn;
Tối 29/6 về khách sạn miền tây bên cạnh trụ sở bản mình nghỉ cơm nước tại cơ quan mình có chân dài phục vụ nha các bạn;
Sáng thứ bảy 30/6 đi cửa khẩu Xín Mần cơm trưa bên Trung Quốc chiều về săn ảnh ruộng bậc thang trên tuyến đó nha các bạn;
Sáng chủ nhật đi chợ phiên bản mình ngắm dân bản, hàng hóa rau, củ, quả, trâu, bò, ngựa, dê có thể thưởng thức món tháng cố ngựa;
Chiều chủ nhật đi về nhà riêng của Người Rừng ở Bắc Quang trên đường qua huyện Hoàng Su Phì săn ảnh ruộng bậc thang đang mùa lúa vàng;
Sáng hôm sau nếu có thể thu xếp được thì Người Rừng sẽ đưa các bạn lên TP Hà Giang thăm bác Tập Bon Sai nếu không thu xếp thời gian được thì rất mong các bạn thông cảm tự đi nha vì theo lịch sang đầu tháng bảy mình có 2 hội nghị lớn họp BCH Huyện ủy và họp Hội đồng nhân dân huyện nên Trưởng bản không thể vắng mẹt được.
Kinh phí thì lên với Người Rừng có rau ăn rau, có cháo ăn cháo toàn đồ do Người Rừng nuôi trồng được nên anh em không phải dưa góp, khách sạn miền tây cũng là của người rừng nên mọi người cứ nghỉ vô tư không mất xiền.
Oh vậy chắc ăn cơm trưa chỗ em rồi . Anh biên cho em biết bao nhiêu ng để em chuẩn bị nhé :D . Nhà ko có gì chỉ có gà thả vườn thôi .

greenstar

Thành viên tích cực
Pó tay luôn,chỗ nào cũng thấy các e sơn nữ phục vụ thế này thì sao mà cưỡng nổi,hic =))=))

haibien

Quản Lý Viên
Thế này thì em ngại quá :)):)):))

VUTIENTHANH

Thành viên
Thế này thì em ngại quá :)):)):))
Đúng ý nguyện của bác Hải Biên nhé , thể nào thấy ngăn cản cô nương TT ,mà em thấy kế hoạch đi này lên chtrinh lâu rồi ,Các bác nhanh nhanh lên đường đi để em còn được du lịch qua màn ảnh nhỏ để chiêm ngưỡng căn cứ địa của bác trưởng bản . Chúc chuyến đi thành công và vui vẻ.

greenstar

Thành viên tích cực
thui cho cậu í theo nốt đi anh, ảnh này là ảnh của anh hả =)), đúng là chuyên gia chụp trộm mà =))
Riêng về khỏa thân chụp ảnh thì Hương có tìm cả nghìn bức ảnh ko có cái nào như cái nè đâu nhen.