Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chúc mừng chú có phôi thác đổ hay quá
Cảm ơn anh nhé. Chủng loại này em chưa có. Vả lại em thấy nó hay quá nên kg cưỡng lại được khi nhìn thấy bộ lũa dắt theo lưng của nó anh à.
==================================
cây phôi đẹp quá a ơi, nhin wai ghê, chúc cho các cây của a sống khỏe.
Cảm ơn em. Về nhà rồi hả e? Sáng nay chưa kịp nói chuyện gì với e. Cv a như vậy đó. Cứ phải loay hoay khách khứa miết thôi.

ngoc_dung

Moderator
Nhìn nước da của em nó vẫn còn ngon lắm, chưa đi đâu.

Phôi đẹp thật, chúc mừng ông em nhA.

hiengo80

Thành viên tích cực
Chủ cây mắm này ác lắm nè, mình mua cây này ổng k bán , ổng nói bán nguyên lô chứ k bán lẻ vậy mà giờ đây em nó đã nằm vườn TungNguyen ... hic
Chủ cây mắm này ác lắm nè, mình mua cây này ổng k bán , ổng nói bán nguyên lô chứ k bán lẻ vậy mà giờ đây em nó đã nằm vườn TungNguyen ... hic

Cây này Indonesia làm đẹp tuyệt

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Chu choa, hình ảnh nóng hổi luôn, cây khá đẹp, trên lưng cỏng khúc lũa rất hay, chúc mừng có cây đẹp. cây phía sau là cây gì vậy Tùng ?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

Cây này Indonesia làm đẹp tuyệt

Mình cũng khá thân với 2 vợ chồng này. Hay ghé ăn cơm ké khi đi SG nên họ mới để lại cho mình đó Hiển. Mà cũng có thể do mình dai quá nên họ chịu hổng nổi. ;))
những cây phôi của anh Tùng rất đẹp và có duyên .
Cảm ơn anh đã xem tin nhé
Chu choa, hình ảnh nóng hổi luôn, cây khá đẹp, trên lưng cỏng khúc lũa rất hay, chúc mừng có cây đẹp. cây phía sau là cây gì vậy Tùng ?
Vua mắm khen đẹp thì chắc là đẹp thật rồi. :x
Các lũa dắt lưng nhìn thực tế phiêu lắm anh ơi. E nhìn thấy nó mà chân muốn quỵ xuống luôn vì sướng đó anh.
Cây sau là 2 gốc trà và cũng 1 cây mắm luôn anh à. Hàng cũng hơi độc độc à.
Thôi, e ghé công trình LS cafe tí rồi e đi khám mắt luôn. Nc a sau nhé

nguyen tran

Thành viên tích cực
Thằng quỷ này. Đang topic cây mắm, ku lại nói tới chè. Mà rẻ lắm ku. 250k/gốc. Hôm bữa ở Tuy Hòa a ghiền 1 gốc trả 5 triệu mà kg bán đó.
Em cũng đang ghiền mấy cây chè nè. Sao rẻ vậy anh? Thôi chúc mừng anh có cây mắm chứ để bị la đang nói mắm mà hỏi chè...hehehe:D

huynhvannhan

Thành viên tích cực
Cái loại cây mắm này nó ghiền nước biển lắm.
anh để nó trên cao như hình chụp đầu tiên ở trên xe vậy đó rồi dùng một cái thao hây cái gì đó chứa nước biển(nước biển Nha Trang chính hiệu) để nó bốc hơi lên thì cây này mới sống và phát triển mạnh. Cây mắm là cây sống ở đảo, ven biển nước mặn . Nó thích mùi Biển cả. Cây mắm đem về đất liền phải chăm cẩn thận và lâu lắm.
Chúc cây của anh sống tốt, mau ra chối.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Em cũng đang ghiền mấy cây chè nè. Sao rẻ vậy anh? Thôi chúc mừng anh có cây mắm chứ để bị la đang nói mắm mà hỏi chè...hehehe:D
em làm như anh hung dữ lắm vậy đó>:)
Cái loại cây mắm này nó ghiền nước biển lắm.
anh để nó trên cao như hình chụp đầu tiên ở trên xe vậy đó rồi dùng một cái thao hây cái gì đó chứa nước biển(nước biển Nha Trang chính hiệu) để nó bốc hơi lên thì cây này mới sống và phát triển mạnh. Cây mắm là cây sống ở đảo, ven biển nước mặn . Nó thích mùi Biển cả. Cây mắm đem về đất liền phải chăm cẩn thận và lâu lắm.
Chúc cây của anh sống tốt, mau ra chối.
Hổm rày khỏe kg Nhân?
Nhà mình sát biển luôn Nhân à. Để mình đem cây này ra biển trồng lại nhé cho nó ống khỏe rồi lại bứng vào hen?

baogia88

Thành viên mới
Mê dáng thác đổ. Thấy cây này lại khó ngủ nữa rồi. Chúc A Tùng có phôi đẹp. Tháng 10 tới E sẽ tới quán cf của A.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

Vua mắm khen đẹp thì chắc là đẹp thật rồi. :x
Các lũa dắt lưng nhìn thực tế phiêu lắm anh ơi. E nhìn thấy nó mà chân muốn quỵ xuống luôn vì sướng đó anh.
Cây sau là 2 gốc trà và cũng 1 cây mắm luôn anh à. Hàng cũng hơi độc độc à.
Thôi, e ghé công trình LS cafe tí rồi e đi khám mắt luôn. Nc a sau nhé
Em chưa bào giờ gặp cây mà có cảm giác này. Chỉ có được lúc...;));));)) thôi anh Tùng ơi. >:)>:)>:)

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
2 cây chè về sống sao anh?
Vẫn cứ cùi cùi vậy đó HB. A vô chậu rồi. Hy vọng nó sẽ tỉnh hồn lại
Em chưa bào giờ gặp cây mà có cảm giác này. Chỉ có được lúc...;));));)) thôi anh Tùng ơi. >:)>:)>:)
Lúc nào??? Nói rõ ra coi...:mad:):mad:):mad:). Xem thử có cùng cảm xúc kg. Hehehe
Phôi quá đỉnh, nhìn cái lũa lưng thấy ấn tượng quá. Chúc mừng Anh nha.
Cũng vì cái lũa lưng này mà mình đứng kg nổi khi thấy nó đó bạn.
Mê dáng thác đổ. Thấy cây này lại khó ngủ nữa rồi. Chúc A Tùng có phôi đẹp. Tháng 10 tới E sẽ tới quán cf của A.
Tháng 10 thì Linh sam cafe chắc vẫn còn ngổn ngang. Nhưng mình có thể mời bạn cafe cóc tại vườn.
Hẹn gặp bạn vào tháng 10 nhé :-c

nanhtitan86

Thành viên tích cực
Cây này nếu là mắm trắng thì không phải lo, nhưng nếu là đỏ thì như chỉ mành treo chuông.
Anh có thể thông tin thêm về 2 loại mắm trắng và đỏ không, em cũng rất thích mà chưa tìm hiểu rõ lắm.mắm trắng là loại lá nhỏ, da trắng, còn mắm đỏ là loại lá to da hơi đỏ phải không anh?