Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

caigicuncon

Thành viên tích cực
phôi nhìn thật đep a Tùng ơi, chắc chắn sẽ sống và xanh tốt thôi, mấy phôi còn lại trên xe cũng thật đẹp

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

Oái, gan thiệt, phôi đang ươm mà dám vận chuyển luôn.
Lấy trước khi off LK khoảng 1 tháng đó Khương. Mình có muốn chở về đâu, nhưng trong 7 phôi, mình lựa phôi này người bán kêu mình nếu kg chở đi thì họ kg bán được mấy phôi kia. Thế nên khi đi off LK về ghé qua họ lúc 3h sáng chở luôn đó. Bó khá chặt, nhưng cũng lung lay tí. Hy vọng em nó tồn tại trên cõi đời này. :mad:)
==================================
phôi nhìn thật đep a Tùng ơi, chắc chắn sẽ sống và xanh tốt thôi, mấy phôi còn lại trên xe cũng thật đẹp
Cảm ơn bạn đã khen. Trên xe còn 1 phôi mắm nữa và 2 gốc chè nữa. Hy vọng sẽ sống tốt như bạn nói.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
tên lạ cây cũng lạ nhưng đẹp quá A chúc e nó xống khỏe
Nó như cây phong ba vậy đó Hùng.
Nay đầu tư cho linh sam cafe dữ hen,tính mai mốt đỡ tiền trà đá đây mà :))
Thấy ghiền quá nên rinh luôn. lũa nhìn phê mỹ mãn luôn ku. lỡ chết thì...ngưng uống trà đá 1 năm vậy
cùng ý kiến với anh này,vậy mà dám chở về,lì thiệt....hehehe. po tay với anh Tùng luôn.
Kg chở cũng kg được. Bị người ta đuổi mà em. Keke. Nói chứ thấy họ năn nỉ quá nên tiện đi off về ghé chở luôn. Dù đã thỏa thuận là khi nào sống a mới chở. Thôi kệ, sống thì mừng, chết thì buồn...chứ biết sao

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Phôi mắm thác đổ lũa dắt lưng đẹp tuyệt

Ý em nói anh đầu tư trồng chè nhìu để mai mốt bán cafe khỏi lo trà đá=))
Thằng quỷ này. Đang topic cây mắm, ku lại nói tới chè. Mà rẻ lắm ku. 250k/gốc. Hôm bữa ở Tuy Hòa a ghiền 1 gốc trả 5 triệu mà kg bán đó.

vivu

Thành viên tích cực
cây lũa tuyệt đẹp chúc mừng bạn

cho mình hỏi giá em nó bao nhiêu vậy?