Phôi duối khủng nhờ ace demo,,,,,,,

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
cây của bạn mà mình sướng rơn cả người- cứ tưởng của mình -hi hi-cảm ơn bạn đã chia xẻ cách giâm trước đây, mình làm theo và hầu như sống hết, chỉ tiếc là toàn cây cùi bắp ! ke!kle!!

le.toan.thang

Thành viên
cây của bạn mà mình sướng rơn cả người- cứ tưởng của mình -hi hi-cảm ơn bạn đã chia xẻ cách giâm trước đây, mình làm theo và hầu như sống hết, chỉ tiếc là toàn cây cùi bắp ! ke!kle!!
Vậy là tốt rồi ,,kkkkk
Nếu phôi nào cùi quá cứ gửi ra cho e nhá :))

Hiệp Nguyễn

Thành viên
Thấy mấy anh khen cách giâm duối của anh le.toan.thang quá, anh có thể chỉ lại kinh nghiệm cho em học tập được không ạ, thanks anh !

le.toan.thang

Thành viên
Thấy mấy anh khen cách giâm duối của anh le.toan.thang quá, anh có thể chỉ lại kinh nghiệm cho em học tập được không ạ, thanks anh !
Bạn xem ở trang 1 và làm như vậy đảm bảo sẽ sống rất cao đó ,nếu có gì khó khăn bạn cứ alo mình tư vấn giúp .....:D

Fongtran

Thành viên
uốn như uốn tre , trúc =D>=D>
Đâu e ,,,,
Uốn như lò so và quẩy chứ e rai ,,,kkkkkkkkkkk
Nếu bạn mệnh thổ (Bính thìn - Sa trung thổ ) sợ hỏa. Theo mình, bạn nên trồng cây này vào giữa tổ mối. Đất mối ko sợ "Thủy" làm xói mòn, mà mối thợ sẽ làm lũa cây giúp bạn. Đảm bảo cây sẽ đẹp. Chúc bạn thành công.:)):))

le.toan.thang

Thành viên
Nếu bạn mệnh thổ (Bính thìn - Sa trung thổ ) sợ hỏa. Theo mình, bạn nên trồng cây này vào giữa tổ mối. Đất mối ko sợ "Thủy" làm xói mòn, mà mối thợ sẽ làm lũa cây giúp bạn. Đảm bảo cây sẽ đẹp. Chúc bạn thành công.:)):))
Bạn fongtran nói ko đúng rồi ,,,,
Hỏa sinh thổ chứ thổ ko sợ hỏa nhé ,,,,B-)

tmt_arc

Thành viên tích cực
À, ông anh Toàn Thắng có "Dâm" cách gì mà nổi tiếng ghê, ai củng biết hết.... =))=))

tmt_arc

Thành viên tích cực
À ,,,mấy cây chú đào tình hình có ổn ko vậy ?????????
Sống hết, mỗi tội đứng tại chổ không thấy phát a ơi.
Mai chụp hình gởi cho anh bắt bệnh nhé,
Chắc là em chữa "Dâm" được như anh chăng =))

le.toan.thang

Thành viên
Sống hết, mỗi tội đứng tại chổ không thấy phát a ơi.
Mai chụp hình gởi cho anh bắt bệnh nhé,
Chắc là em chữa "Dâm" được như anh chăng =))
Nếu khí hậu trong đó mà cây tự nhiên đứng là có vđ ,đầu mầm có bị thui đen ko e ,,,a thấy cái chữ (dâm ) có vấn đề ,,.kkkkkkkkkkk