OFFLINE Phú Yên Tháng 6 năm 2013

nguyen tran

Thành viên tích cực
Phong cảnh đẹp quá,cách tổ chức rất chuyên nghiệp. cây này đẹp quá
Cảm ơn chú Nghĩa! Hôm nào anh em Phú Yên và Nha Trang cùng giao lưu chắc sẽ vui gấp nhiều lần thế này :D.
chúc mừng các anh đã có buổi họp mặt vui vẻ. kỳ sau em cố gắng tham gia cùng các anh
Đợt sau nhất định tham gia nhé =D>. Chào mừng bạn mới!
Mới vừa nhìn cái cổng thấy thắc mắc sao vườn ai hoành tráng vậy mà mình chưa biết?
Thì ra anh em PY chơi sang tổ chức off ở rì sọt luôn.
Thấy mọi người vui quá mình cũng rộn ràng theo. hihi
Đợt này có nhiều buổi Off quá thành ra Phú Yên cũng phải chơi sang 1 chút anh Tùng ơi :D.
Nhìn AE vui vẽ , đoàn kết quá . xin chúc mừng@};-
Cảm ơn bạn Hiển!
Anh em off vui quá. Tiếc là mình bận, không đi được. Cây demo của Phụng sau khi được anh Tân chỉnh lại thế nào? có hình ko up xem mấy anh ơi.:D
Bữa đó cô Lý có hỏi thăm anh. Không đi được uổng lắm nghen :D
Nhìn toàn tướng soái cả , tổ chức op chuyển nghiệp quá .
Chúc cho tình bằng hữu trong những ngường cùng chung sở thích luôn bền vững .
Thanks
Cảm ơn anh Tuấn! Chúc anh và anh em hội miền Bắc dồi dào sức khỏe!

nguyen tran

Thành viên tích cực

Thay mặt toàn thể anh em Phú Yên, xin cảm ơn cô Lý, nội tướng của chú Lý Dương, vì sự hết mình của cô với anh em Phú Yên. Anh em Phú Yên rất cần những tấm lòng như Cô.=D>=D>=D>

penjing62

Thành Viên Danh Dự
OPP VUI QUÁ,trẻ trung và sôi động...hình ảnh chụp chưa được nét lắm...chúc mừng
mình cũng có đi op mới về mà xem hoài k thấy hình?
==================================
Nhớ nhà quá hic....hic....
em nhớ nhà hả ...tội nghiệp ghê hôn...
sao k đón xe ôm kêu chở về ? hay ra bến đò đi ghe nhờ chở về TUY HÒA ?....HE HE...

nguyen tran

Thành viên tích cực
OPP VUI QUÁ,trẻ trung và sôi động...hình ảnh chụp chưa được nét lắm...chúc mừng
mình cũng có đi op mới về mà xem hoài k thấy hình?
==================================

em nhớ nhà hả ...tội nghiệp ghê hôn...
sao k đón xe ôm kêu chở về ? hay ra bến đò đi ghe nhờ chở về TUY HÒA ?....HE HE...
Cảm ơn anh Nhỡ! Anh em Tuy Hòa cũng rất nhớ anh. Lâu lâu ra Tuy Hòa chơi 1 chuyến nhé anh. Em cũng đang chờ coi hình bên Tân Phú mà chưa thấy nè :D.
Ae PY off trùng ngày với DN, ko là mò đầu ra đó cho ae chém rùi,kkk:))
Bữa nào ra cho anh em chém 1 bữa coi :D

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn Lehidu đã cho xem buổi off.Có thể khoãng tháng 8,tôi theo đoàn từ thiện đi Phú yên 1 chuyến(tôi vẫn chưa tới Phú yên lần nào).Hy vọng lúc đó được gặp gở giao lưu cùng các bạn PY.Thanks
Hâm mộ gia đình cô chú đã lâu, mong được có dịp giao lưu.

Người Rừng

Thành viên tích cực
Anh em Phú Yên họp mặt vui quá, AE Phú Yên đã tạo ra rất nhiều tác pẩm đẹp. Ước muốn trong đời mình có một lần được đặt chân lên mảnh đất Phú Yên xa xôi, nơi quê hương của cây Linh Sam để được gặp mặt anh em và tận mắt thưởng ngoạn những tác phẩm LS đẹp. Cảm ơn Nguyen Tran và anh em Phú Yên đã chia sẻ những hình ảnh này.