OFFLINE Phú Yên Tháng 6 năm 2013

lehidu

Thành viên tích cực
Đang xem: 13 (11 thành viên và 2 khách)
‎lehidu, ‎hoang2368, ‎kubibi, ‎thangtaulai, ‎modzanhxixon, ‎lyduong_py, ‎hocchoimai, ‎tolik, ‎leminhtoanku, ‎vingan, ‎trinhvanphung

Bận công chuyện gì sao hôm nay không đi chơi Hoang2368? modzanhxixon vô kia hot boy Phụng
==================================
Hôm nay đặt biệt có 2 người chị dễ mến vô cùng, lo cho đàn em ăn uống từng chút ........Cám ơn hai chị nhiều nhen!

Ôi tới món này thì mình say rồi

Vậy mà chị Ly_duong vẫn........ zô nào các em.

Say nhưng vẫn muốn ở lại lượm ve chai........đừng ai dòm tui nhen

lehidu

Thành viên tích cực
Cuối bữa tiệc còn lại bao nhiêu người đây (và người chụp hình nữa nhen :)))

Anh Duong: còn dư tiền giờ đi tăng hai nhen ae

Tất cả đều đồng ý và ra xe

Các bạn chờ xem tiếp tập tiếp theo nhé! Thank's.

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
Đây là anh Nhất- người sở hữu gốc mẹ cây LS lá siêu rí SH (bây giờ có tên mới là siêu rí 86)

Ra vậy, giờ em mới biết, bữa giờ cứ tưởng...đề nghị đổi lại giống ls này thành LS Sông Hinh siêu rí NHẤT hoặc sông Hinh siêu rí, chúc các anh off vui vẻ

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Ông NguyenTran có cây sam núi ngon quá,ôm cứng dễ sợ.:p
Ông áo đỏ nhìn kg có vẻ đại gia mà găm nhiều hàng khủng nhỉ.:))

nguyen tran

Thành viên tích cực
Cây và người đều SỐ 1...=D>@};-=D>
Chúc mừng AE Phú yên đã có buổi họp mặt vui vẻ...@};-
Cảm ơn chú Dũng! Ở Phú Yên thì như cây này chưa được xếp hạng chú ơi :((.
Say wa di.
Say wa mà commen được ..đô cao.
say nhưng mai vẫn uống cà phê tốt chứ. Dạo này ku Thắng hơi yếu...:D. Mình say mà vẫn bê xong 2 cây lên lầu 2, lại còn up bài lên diễn đan nữa. Phục mình quá đi...>:)
Phong cảnh đẹp quá,cách tổ chức rất chuyên nghiệp,vui quá không say mới lạ.
P/S Bạn nguyen tran lẹp trai quá hà.
Cảm ơn Bác, bác khen làm em mắc cỡ ghê :">
Chúc các anh em Phú Yên offline vui vẻ nhé.:-h
Cảm ơn anh! Em rất thích những bài của anh trong mục cây mai.
Csm ơn anh!

Mình đến nhà mệt nhưng cũng cố gắng làm xong nhiệm vụ và mở máy lên đây.
Hôm nay thiếu rất nhiều thành viên, không biết vì lý do gì nhưng hơi buồn hi hi.........
Em nghĩ mỗi người đều có những công việc riêng mà anh. Chủ yếu là sự nhiệt tình và cố gắng. Dạo này thấy anh cũng bắt đầu lên...đô :D
Nhớ nhà quá hic....hic....
Nhớ nhà hay nhớ ai đây em :D. Lúc nào mà về đúng dịp Offline cùng anh em Phú Yên thì vui biết mấy.
Ông NguyenTran có cây sam núi ngon quá,ôm cứng dễ sợ.:p
Ông áo đỏ nhìn kg có vẻ đại gia mà găm nhiều hàng khủng nhỉ.:))
Không ôm cứng người ta dựt mất à :D. Dỡn chút chứ sao đua lại Thắng Khủng được...:D

lehidu

Thành viên tích cực
Tiếp theo là địa điểm tăng 2 he he........

Nhìn tướng mấy "ông này" sao giống nông dân quá đi

Chương trình KaraOke

Say rồi bấm máy run tay quá đi - hinh cũng nhảy múa luôn.

Phụng hát bài gì không biết, nhớ là nghe có câu: "Anh nhớ em thật nhiều người yêu ơi.....ới"

chọn bài nhanh lên thôi.

Lại zô tiếp.....

HienSH nói gì nhỉ? mà Cường và Dũng cười tủm tỉm he.....

lehidu

Thành viên tích cực
Em nghĩ mỗi người đều có những công việc riêng mà anh. Chủ yếu là sự nhiệt tình và cố gắng. Dạo này thấy anh cũng bắt đầu lên...đô :D
Không phải mình anh lên đâu nha, Toanku cũng lên rất dữ luôn đó. Bằng chứng là hắn hát và nhảy rất sung.

Co thể goi Phụng là nam "dành" ca vì bài nào hắn cũng có ..... hi hi

Ôi ai mà nhảy điệu thế này

rất say xưa không hề biết.....

Đội hình bắt đầu lộn xộn rồi đây

Đến lúc này thì máy mình hết bin rồi.

Sau đó khoảng 2h đồng hồ lại tiếp tục đi tăng ba - bida. Nhưng mình phải về trước chứ nhà xa và tối rồi, tạm biệt các ace thân mến, hẹn gặp lại lần sau.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
đại ca say rầu hay seo muh cầm cái máy chụp rung dzu dzay ta??? kakkakaa
tối qua giờ ngủ ko được,nên sáng này dậy sớm,lên lầu tưới cây. Giờ chuẩn bị đi uống cafe thôi,thang_khung và nguyentran sáng nay có mặt ở Hoa Hồng hok vậy?

hoang2368

Thành viên
‎lehidu, ‎hoang2368, ‎kubibi, ‎thangtaulai, ‎modzanhxixon, ‎lyduong_py, ‎hocchoimai, ‎tolik, ‎leminhtoanku, ‎vingan, ‎trinhvanphung

Bận công chuyện gì sao hôm nay không đi chơi Hoang2368? modzanhxixon vô kia hot boy Phụng

May anh em choi vui qua , moi di cong viec ve hom nay nen khong tham gia duoc buon qua . Hom nay lai di nua ne cuoi tuan sau moi ve. Chuc ae choi vui ve​

nguyen tran

Thành viên tích cực

May anh em choi vui qua , moi di cong viec ve hom nay nen khong tham gia duoc buon qua . Hom nay lai di nua ne cuoi tuan sau moi ve. Chuc ae choi vui ve​

Lần sau cố gắng sắp xếp tham gia cho vui nhé.​

nguyen tran

Thành viên tích cực
Thay co Thay Nhat SH xuong nua a , Thay Nhat co noi con nhieu sieu ri khong anh , hom nao len giao luu ve ghep cay mini choi
Cây mẹ còn đó thì lo gi thiếu giống? Chú Nhất có mời anh em Tuy Hòa lên SH giao lưu. Sẽ sắp xếp đi trong 1 ngày gần đây.