OFFLINE miền Bắc tháng 9

dangthang

Thành viên mới
không biết sang bên đó đi se buys thì bắt se bao nhiêu vây?các bác ai biết xin chỉ dùm em với .

ashui

Thành viên
không biết sang bên đó đi se buys thì bắt se bao nhiêu vây?các bác ai biết xin chỉ dùm em với .
Bạn ở Hà Nội thì đến bến xe Gia Lâm hỏi xe buýt chạy xuống Bát Tràng, nó sẽ chạy dọc đường đê Gia Lâm, tới dốc Thạch Bàn bạn đỗ xuống là ok

ashui

Thành viên
Sáng mai anh em cố gắng đến đúng giờ nhé. Chúc mọi người lên đường may mắn, hẹn gặp lại anh em ở vườn nhà bác TamChi07 nha

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Đừng nghe ashui, sang Gia Lâm chờ đến tết Công-gô cũng không có xe về Bát Tràng. Bạn ra bến Long Biên, bắt xe 47 Long Biên - Bát Tràng. Nếu không, bạn có thể đi các tuyến 11, 40 từ CV Thống Nhất, 202, 205, 208 từ bến xe Lương Yên đều đi qua đầu đường rẽ vào Thạch Bàn. Bạn có thể xuống Hanel hoặc Thạch Bàn đều được.

huong_trang

Thành viên
1 ngày trước off ... mấy hôm nay k cập nhật tin tức! chẳng biết giúp đỡ gì... 9h bắt đầu nhỉ các bác nhỉ ? chị caydep nhớ đi nhé, chị mà k đi là e cũng về luôn đấy:((

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
1 ngày trước off ... mấy hôm nay k cập nhật tin tức! chẳng biết giúp đỡ gì... 9h bắt đầu nhỉ các bác nhỉ ? chị caydep nhớ đi nhé, chị mà k đi là e cũng về luôn đấy:((
Đến thì dễ, về đâu có đơn giản vậy :D

Mà sao lớn rùi mà còn tâm lý bầy đàn vậy nhỉ :))

vutienminh_hy

Thành viên
trương trình kéo dài vậy vui quá nhỉ. tiếc là mai em có việc bận nếu kô em sẽ đập phá cùng các bác đến chiều. nhưng dù sao thì em cũng cố gắng có mặt.

phonghoangthanh

Thành viên
chào Thuỷ,chào bác TamChi07 va chào thân ái tất cả mọi người.thấy anh em và mọi người trong DD giao lưu vui quá,chỉ tiếc vì điều kiện sức khỏe mà tôi không tham gia gặp mặt và giao lưu và học hỏi mọi người được. .cho tôi gửi lời chào thân ái và lời chúc sức khỏe tới toàn thể các bác,các chú và toan thể các bạn trong buổi giao lưu,học hỏi và chao đổi kinh nghiệm tai vườn nhà bác TamChi07 nói riêng và toàn thể các bạn trên DD nói chung.chúc cho buổi Giao lưu thành công rức rỡ.chùc mọi người sức khỏe và thành đạt.

xonebibi

Thành viên
trưa mai e bậh mất rồi,nếu rảnh thì sáng mai e se đến ,kh đến đc thì cũng chúc các bác vui vẻ, thành công tốt đep

TaoLam

Thành viên tích cực
Công việc quá bận không đến được chúc Thuỷ và các anh em có chuyến đi vui vẻ và gặt hái được thành công

Văn

Thành viên tích cực
Bây giờ là 12:38 trưa,chắc các bác đang say sưa với món thực đơn gogo rùi,cho dù có say quắt cần câu cũng nhớ post ảnh sớm nha các bác,
Nếu đợt offline nầy mà song hỷ lâm môn thì bác Trí nhớ đứng ra làm chủ hôn Online bác nhé(vì là nghe đồn có hotgil tham dự ),trong khi đó lại có nhiều hotboy hiện diện.
Rồng lửa là một trong những ứng viên sáng giá:

hix giờ này cả 2 miền chưa có tin gì từ chiến trường nữa.không biết "trải qua một cuộc bể dâu" có bác nào gục tại chỗ không.anh em đưa tin tức phải kiểm tra quân số nhé.xem ai bị thương ai gục tại chỗ.hihi nhất là ngoài bắc lại toàn thần tửu.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
hix giờ này cả 2 miền chưa có tin gì từ chiến trường nữa.không biết "trải qua một cuộc bể dâu" có bác nào gục tại chỗ không.anh em đưa tin tức phải kiểm tra quân số nhé.xem ai bị thương ai gục tại chỗ.hihi nhất là ngoài bắc lại toàn thần tửu.
Mượn 'line miền Bắc' để đưa tin miền Nam chút nha.Lúc 21g00 tối qua thì 'tư lệnh' có gọi về báo cho biết 'mặt trận miền Tây kô yên tĩnh'. Các chiến hữu đến giờ đó rồi mà vẫn 'chiến đấu' hăng say. Hôm nay thì 'đứt liên lạc'.

Văn

Thành viên tích cực
hôm nay offline bác văn bị yếu pin hay sao mà phải xạc gấp bằng cả 2 dây thế?
Ặc ặc,không phải tui à nha,hotboy honglong237 đó.
Honglong ới ời ơi,có phải như bác bibi nói không hả?

hungcuong1979

Thành viên
em bây giờ mới về tới nhà,hôm nay đông vui lắm chỉ tiếc cho các bác không đi được,vườn nhà bác Trí rất rộng và rất nhiều cây đẹp là nơi rất tốt để học hỏi.

chung_anhchung

Thành viên mới
Các bác nhậu xay hết rồi à không thấy bác nào đưa thông tin lên cho anh em không đi được vui cùng tí nhỉ.