Nên hay không ?

Bụi Tre Làng

Thành viên
quan trọng gì cái tuổi trên diễn đàn này bạn ơi, tôi cũng chẳng biết bạn bao nhiêu tuổi và caycanhtruongca bao nhiêu tuổi, nếu chứng tỏ thì bạn cũng nên khai tên tuổi của mình đi. bạn không khai tuổi của mình tôi thấy bạn nói vậy hình như không ổn lắm.
Nhãi ranh bonsaivieng lảm nhảm gì thế?

=))=))=))=))=))=))=))

bonsaivieng

Thành viên
Nhãi ranh bonsaivieng lảm nhảm gì thế?
Thực ra tôi phải chấp bạn chuyện này nhưng không sao cả ai cũng một thời trẻ trai mà, tôi cũng chẳng cần biết bạn là nam hay nữ hay bede,tôi cũng khuyên bạn dù ở nơi ảo hay ở ngoài đời, kẻ gieo gió thì bao giờ cũng gặp bão đó bạn.

duongthao

Thành viên
"quan trọng gì cái tuổi trên diễn đàn này bạn ơi, tôi cũng chẳng biết" bonsaivieng bao tuổi
Không phải để cãi nhau bạn nói không cần biết tuổi thì chắc bạn cũng thừa biết từ nhãi ranh dành cho ai. không nên như vậy bạn ơi.

Huyet Du1

Banned
Thực ra tôi phải chấp bạn chuyện này nhưng không sao cả ai cũng một thời trẻ trai mà, tôi cũng chẳng cần biết bạn là nam hay nữ hay bede,tôi cũng khuyên bạn dù ở nơi ảo hay ở ngoài đời, kẻ gieo gió thì bao giờ cũng gặp bão đó bạn.
Ơ! vậy là bác cũng khó chịu khi tôi gọi bác là Nhãi ranh à?

Thế người khác gọi tôi là Cu thì bác cho nó là không quan trọng sao.

Còn ba cái lời khuyên của bác, tôi cảm ơn nhé, bác đem về khuyên người thân của mình bác ạ, và khuyên răn chính mình nữa. .

duongthao

Thành viên

Còn ba cái lời khuyên của bác, tôi cảm ơn nhé, bác đem về khuyên người thân của mình bác ạ, và khuyên răn chính mình nữa. .
Bạn là người thừa chữ thích gây sự cho bớt nỗi buồn tôi hoàn toàn thông cảm, mà cũng không nên vì mua vui mà các thành viên khác họ cười cho thôi nhé bạn.

bonsaivieng

Thành viên

Thôi bạn ơi không nên bỏ thời gian rảnh mà phơi chữ.

mấy ngày nay thấy mọi người ít bán cây ghê, thì ra là ở đây tâm sự, sao dạo này các topic trở nên hót ghê, miss Hd cũng trả treo thấy sợ luôn "dữ" hết chổ chê luôn.

Huyet Du1

Banned
mấy ngày nay thấy mọi người ít bán cây ghê, thì ra là ở đây tâm sự, sao dạo này các topic trở nên hót ghê, miss Hd cũng trả treo thấy sợ luôn "dữ" hết chổ chê luôn.
Bác không thấy sao, đang trao đổi ngon lành thì có kẻ vào phá quấy, mà lại còn dùng 2 nick 1 IP nữa chứ.

MinhThang

Thành viên tích cực
Anh em đều lớn cả, cho dù quen thân nhau cũng vậy, sao lại gọi cu này cu nọ thế? Cái gọi là văn hóa giao tiếp mạng để đâu hết rồi?
Đúng là tuổi tác không quan trọng, mà cái quan trọng là phải biết tôn trọng nhau, xưng hô đúng mực.

Huyet Du1

Banned
Anh em đều lớn cả, cho dù quen thân nhau cũng vậy, sao lại gọi cu này cu nọ thế? Cái gọi là văn hóa giao tiếp mạng để đâu hết rồi?
Đúng là tuổi tác không quan trọng, mà cái quan trọng là phải biết tôn trọng nhau, xưng hô đúng mực.
Tôi chẳng có quen biết, ơn huệ gì với nhà bác caycanhtruongca.

Còn việc tôi có dùng từ Nhãi ranh với bonsaivieng thừa nhận tôi đã sai.

Nhưng cũng từ đó mọi người có thể thấy cái văn hóa giao tiếp mạng của bác ấy nó như thế nào.

tuandefzajj

Thành viên tích cực
ngay truoc k mau doc bai cua chu thot. nhung dao nay vao thay hay ghe. onl dt len viet k dau ca nha thong cam dum

4 trang rồi...Ban đầu nó còn "trong vòng kiểm soát " được...Qua một hành trình ngắn nó đã chệch hướng...
Thông thường các bài viết trong D D được dùng mỹ từ :CHIA SẺ để gọi.Mong AE trước lúc Bấm gửi nên đặt mình ở vị trí người đọc xem qua để thấy những NGÔN TỪ trong bài của mình có gì ,có thể , có làm người xem...hiểu nhầm,hay có một phản ứng ..hoặc gây cho họ một chút "bức xúc" không...Rồi hãy gửi để thật sự những chia sẻ của mình được SẺ CHIA đúng nghĩa và trọn vẹn.Mong được lượng thứ vì những điều AE cảm thấy không vừa lòng khi đọc những dòng này.(nếu có).

TRIỆU TỬ LONG

Thành viên
haizzza, lại linh tinh nữa rồi
bác HD tạo topic là có ý tốt, ai thấy xấu là chuyện của người đó.
MỖi người 1 ý mà lị, hehe , chỉ tại caycanhtruongca phát ngôn hơi bị
sốc cho bác HD thôi. Anh em bình tĩnh nhé
Mình mới đi Tây Nguyên về là nhà có chuyện rồi, hic...