Linh sam vườn thanhthanh_vip ..

longarch

Thành viên

hôm nay mới biết vườn anh thanhthanh-vip.khiếp quá!hèn gì mà mấy topic mua bán anh ấy gom hàng kinh thật.

sanza

Thành viên
Anh Thanh ơi nếu anh có gửi cho bác Phước, anh cho em đăng kí ké một nhánh được không anh?Nhìn hoa vườn anh nở mà muốn chảy nước miếng.

Mr Kontum

Thành viên
có bán cây giống k a,,,,nhìn hoa đã quá,,,nếu có a cho e cái hình và giá nha...e ở kon tum....cũng ghiền linh sam lắm...mà giống e đang trồng hoa rất ít và thưa....cảm ơn a!

tdnguyen

Thành viên
Chào anh, giống này nhiều bông quá. Nếu có giao lưu giống nhiều bông này về Sài Gòn thì cho em đăng ký vài bo ghép nhé. Em rất thích linh sam nhiều bông :)

NaTuan

Quản Lý Viên
Quá chuẩn và đẹp . Ngoài bắc chắc không có được hoa như này . Ghét mỗi cái là hoa LS cứ nắng lên là tàn .

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Quá chuẩn và đẹp . Ngoài bắc chắc không có được hoa như này . Ghét mỗi cái là hoa LS cứ nắng lên là tàn .
Muốn hoa LS chơi từ sáng đến tối ko Tàn vẩn có cách đó Anh NaTuan ơi !

Juniperus

Thành viên
Hoàn toàn thả sổng lấy cút, định vị tay cành và lọc bớt chi thừa dần đi bác ơi... cảm ơn bác đã cho xem hoa đẹp và nhiều cây thân hay quá!

thanhthanh_vip

Thành viên
Việt Nam tự hào có linh sam làm bónai.
Nhìn hoa sướng thật
Thanks anh ...
nhìn hoa Linh Sam mà tím cả mắt luôn anh ơi
nhìn hoa tím mắt ...chắc nhìn hoa lạ bị phát hiện phải không ...kha kha kha
Chịu khó vào các topic bán lsam của các nhà vươn biết ngay
A thanhthanhvip có tha cây đẹp nào đâu
==================================
Nhìn số lượng này e thấy quá ít. Theo e a lên tăng cường gấp 10 lần lượng ls nữa đi a. Vẫn ít lắm
Kín cả vườn rồi bác Linh ơi .........3 người tưới phải mất trên 2h ....hôm nào tối mịt mới về nhà ...khổ nhưng vui .

hôm nay mới biết vườn anh thanhthanh-vip.khiếp quá!hèn gì mà mấy topic mua bán anh ấy gom hàng kinh thật.
Thanks Long ...có dịp ghé vườn chơi ...
Anh Thanh ơi nếu anh có gửi cho bác Phước, anh cho em đăng kí ké một nhánh được không anh?Nhìn hoa vườn anh nở mà muốn chảy nước miếng.
Ok ...sẽ gởi thêm cho em 1 nhánh ....
có bán cây giống k a,,,,nhìn hoa đã quá,,,nếu có a cho e cái hình và giá nha...e ở kon tum....cũng ghiền linh sam lắm...mà giống e đang trồng hoa rất ít và thưa....cảm ơn a!
Tối có mật thư...
Chào anh, giống này nhiều bông quá. Nếu có giao lưu giống nhiều bông này về Sài Gòn thì cho em đăng ký vài bo ghép nhé. Em rất thích linh sam nhiều bông :)
Ok ...từ trước giờ chưa bán buôn gì cả ...chỉ giao lưu cho vui ...
đẹp quá!ngôi vườn mơ ước!
Thanks thanks thanks ...
Đúng đó anh ...hôm trước hoa nở quá đẹp , bà xã kêu chụp hình ...do bận khách hẹn hôm sau ...sáng ra không còn bông nào ...bị nhằng một bữa ra trò ...huhuhu
Muốn hoa LS chơi từ sáng đến tối ko Tàn vẩn có cách đó Anh NaTuan ơi !
Biết mà không nói , bụng óc ách đấy nhé em giai ...
Có cánh , che nắng và phun sương sẽ chơi hoa được 2 ngày từ khi nở . Vậy cây lớn nghe khó khả thi nhỉ .
Cho vào vườn lan được không anh ???
Quá đã luôn anh. Thêm 1 người đồng nghiện
Nghiện nặng lắm rồi anh ơi ....hôm trước xin của Bình giống siêu hoa của anh về ghép ...nay đã cho hoa đợt đầu ...đẹp .
chúc mừng anh sao bao năm tìm kiếm hàng phôi ....
Có công mài sắt có ngày thành bulong ...kha kha kha...

tuannguyen1985

Thành viên Mua Bán
Nhìn vườn linh Sam anh khủng khiếp quá. Nhìn vườn Linh Sam của anh cứ tưởng như LSam đc khai thác từ Sóc Trăng chứ ko phải ở Sông Hinh nữa rồi.
Chúc mừng anh hưởng đc thành quả suốt 2 năm.

quang thao

Thành viên
vườn của bác rỗng, hoa linh sam quá đẹp chúc mừng bác, vào mạng săn cây mà gặp bác là em về không, vì bác bắn quá nhanh.

thanhthanh_vip

Thành viên
Nhìn vườn linh Sam anh khủng khiếp quá. Nhìn vườn Linh Sam của anh cứ tưởng như LSam đc khai thác từ Sóc Trăng chứ ko phải ở Sông Hinh nữa rồi.
Chúc mừng anh hưởng đc thành quả suốt 2 năm.
Thanks em nhiều ...Linh sam Phú Yên và Ninh Thuận anh nuôi vẫn chưa thành cây ...chắc khoảng 2 năm nữa mới có cây thành phẩm có chăm chế ...có dịp vào anh chơi nhé ...

samphanrang

Thành viên tích cực
ngày ...........tháng ..........2014 Op tại Vườn Anh Thanh Samphanrang đăng kí 2 vé .................hahahah............xe tự túc .......chủ nhà lo cơm.........thức ăn khách lo........

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Có cánh , che nắng và phun sương sẽ chơi hoa được 2 ngày từ khi nở . Vậy cây lớn nghe khó khả thi nhỉ .
Như Bác NaTUAN đã nói... Mình từng thử với LS ở Miền Tây thường nở kéo dài từ 5 đến 7 ngày , nhưng chỉ nở rộ khoảng 3 ngày tùy theo nuôi cây đủ xung ,đủ phân ,nước...,đối với những cây gọn thì khi hoa nở đem vô nhà hay che mát phun sương hoa sẻ nở từ khuya hôm trước đến khuya hôm sao chứ ko bị héo như những cây để ngoài nắng, ngoài ra cây nuôi trông môi trường thiếu nắng hoa củng sẻ ít và màu sẻ nhạt hơn... đã báo cáo rồi nhe chủ top... ACE nào còn cách hay xin bổ xung thêm nhé ....