Linh sam vườn thanhthanh_vip ..

thanhthanh_vip

Thành viên
lúc xưa em có mua 1 số nhánh từ phuoc LONG AN loại lá trung thấy hoa khá đẹp và chùm, không biết loại anh THANH có phải loại này không anh?
Khác Hiền ơi .........của anh bông chùm tập trung ở đọt .........của anh Phước bông nách lá ........

cubi1503

Thành viên
Khác Hiền ơi .........của anh bông chùm tập trung ở đọt .........của anh Phước bông nách lá ........
Bông ở đọt mới gọi là chùm chứ ạ. Còn bông ở nách lá thì gọi là siu bông thôi. Của chú mới là hàng xin đó chú Thanh ơi. ;);)

hale0276

Thành viên
Chú Thanh nhiều cây quá, con cũng mới tập chơi và đang tầm cây. Vậy nếu gặp trên diễn đàn mà mua trùng cây chú nhường con nha. Con mới mua được vài cây. Tối qua trùng chú mấy cây, buồn ghê.... Trẻ mà chạy không lại già, hix hix......

cubi1503

Thành viên
Chú Thanh nhiều cây quá, con cũng mới tập chơi và đang tầm cây. Vậy nếu gặp trên diễn đàn mà mua trùng cây chú nhường con nha. Con mới mua được vài cây. Tối qua trùng chú mấy cây, buồn ghê.... Trẻ mà chạy không lại già, hix hix......
Hale0276 có gặp mình thì nhường mình nha. ;)

thanhthanh_vip

Thành viên
Hôm nào có dịp sẽ giao lưu .........thanks.
Hale0276 có gặp mình thì nhường mình nha. ;)
hahaha .........Cubi vui thật .....hihi