lập hội phụ nữ trong diễn đàn đi - các mem nữ vào đây cái

buiquanghung

Thành viên mới
phu nu tham gia dien la la niem vui chung cua moi nguoi vay chi em hay vao hoi ma bay to suy nghi cua minh ve cam nh¹n, suy nghi va nhan xen. Them do cac ong anh nha ta giam bot loi "vang ngoc" chua hop de chi em co phan thoai mai va nham dien dan.

buiquanghung

Thành viên mới
phu nu tham gia dien la la niem vui chung cua moi nguoi vay chi em hay vao hoi ma bay to suy nghi cua minh ve cam nh¹n, suy nghi va nhan xet. Them do cac ong anh nha ta giam bot loi "vang ngoc" chua hop de chi em co phan thoai mai va nham dien dan.

zinh1

Thành viên
Oh Zinh1 đi vắng về hớn hở vào diễn đàn thấy vắng vẻ quá ! Xin phép mod lại làm loạn lên được ko ạ !
Các chị em bận gì mà hok thấy khoe cây cối nhà mình vậy ?? Hương Trang chủ topic chạy đi đâu mất roài ???Cùng mình khuấy động post ảnh khoe nhau đi Trang ơi !

Inin2009

Thành viên tích cực
Oh Zinh1 đi vắng về hớn hở vào diễn đàn thấy vắng vẻ quá ! Xin phép mod lại làm loạn lên được ko ạ !
Các chị em bận gì mà hok thấy khoe cây cối nhà mình vậy ?? Hương Trang chủ topic chạy đi đâu mất roài ???Cùng mình khuấy động post ảnh khoe nhau đi Trang ơi !
hahaha Ma nữ xuất hiện....
Vườn nhà vừa nhập về lô cây mới, zinh1 qua chụp ảnh nha.

Inin2009

Thành viên tích cực
zinh1 thức khuya thế, hôm nào qua nhà anh cho xem cây Linh Sam nó thế nào, hoa tím đẹp lắm.

zinh1

Thành viên
Mất công Zinh1 chuẩn bị ống kính đi chụp ...Chả có nhà , tới gọi mãi ko ai ra, nhìn qua thấy hoa tím ....bít roài

Inin2009

Thành viên tích cực
Rủ zinh1 qua nhà chơi xem cây, sợ quá chạy mất tiêu, out luôn mới sợ chứ, kém quá......

zinh1

Thành viên
Zinh1 làm sao mà phải chạy ? Có sao đâu đều là anh chị em iu cây cối vào chia sẻ nhau thôi mà .Nhà ai có cây đẹp post lên đi cho mọi người cùng ngắm !

Báo cáo bà con và Mod hôm nay Zinh1 đã tới vườn nhà Inin.
Xin hầu bà con cây LINHSAM quý trong vườn nhà Inin..

chụp ở đâu zậy.cây này đâu phải LS đâu.
thế bạn zinh1 vào vườn anh inin chơi và xem cây rồi ah....sao ko chụp hình chủ nhân và zinh1 nhỉ.giới thiệu bà con lun.:D

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Kekeke, vườn bác Inin ở trên tầng 7, ko trồng cây 2 màu lá đó được đâu. Cao quá, gió thổi bạt mất 1, chỉ còn 1 màu thui :D

Còn ảnh giới thiệu, bác Inin kỹ tính lém, ko cho chụp đâu. Hổng tin hỏi Lý Địa Ngãi mà xem :D

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
Cho em vào nữa nhưng em chỉ bít đi chụp ảnh cây thui, cây gì em cũng chụp nghĩa là nhìn hay hay chỗ quê em lại nhìu cây lém hjhj :)