lập hội phụ nữ trong diễn đàn đi - các mem nữ vào đây cái

Golua

Thành viên tích cực
Chao chị Trang
Em la Anne ( Julien ) ở Pháp, la nữ, rất vui được làm quen với chị và gia nhập nhóm nữ, em rất mê cây cảnh, nhưng em không ở VN để gặp nhóm, vậy gặp nhau ở diễn đàn nhé.
email của em : sophie_goretti@yahoo.fr
xin chào mừng thành viên nữ. và hy vọng được xem cây của chị,.:p

huongtrangcaydep dạo này mất tích không thấy tăm đâu nữa bạn ah.hihi nhưng nhóm nữ trên diễn đàn vẫn còn nhiều người lắm.chúc bạn có những giây phút thoải mái khi sinh hoạt trên diễn đàn.

nguyenloan

Thành viên
Xin chào Anne( Julien thành viên mới là nữ của diễn đàn mong bạn vận động thêm nhiều chị em nữ tham gia diễn đàn thể hiện con cháu Bà Trưng - Bà Triệu để cho anh em .... mình là nguyenloan (phunuhoathang@yahoo.com.vn) .Lần đầu tiên tham gia mình cũng rất ngại vì thấy toàn Nam giới trong diễn đàn chị sơn mọi ngươpif nói đàn bà mà bày đặt. Nhưng sau khi tham gia và được nhiều người tư vấn mình thấy kiến thức về cây của mình được nâng lên rõ rệt. Chúc bạn tìm được nhiều niềm vui khi tham gia diễn đàn

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Chao chị Trang
Em la Anne ( Julien ) ở Pháp, la nữ, rất vui được làm quen với chị và gia nhập nhóm nữ, em rất mê cây cảnh, nhưng em không ở VN để gặp nhóm, vậy gặp nhau ở diễn đàn nhé.
email của em : sophie_goretti@yahoo.fr
Chào mừng bạn tham gia DĐ CÂY CẢNH VIỆT NAM chúc bạn thành công và có nhiều tác phẩm cây cảnh đẹp.

Lacxoong_saigon

Thành viên
em là Kim Doanh, đang ở saigon rất mong làm quen với các chị.
Từ từ sẽ có cây nhé, đang đâu tư mở cửa hiệu...:) "cây độc-đồ độc"

Golua

Thành viên tích cực
em là Kim Doanh, đang ở saigon rất mong làm quen với các chị.
Từ từ sẽ có cây nhé, đang đâu tư mở cửa hiệu...:) "cây độc-đồ độc"
phải là ( làm quen với các Anh các chị mới đủ chứ). Hàng độc là tôi khoái nhất đây khi nào phoost ảnh lên nhé. :p

thoivt

Thành viên
Thoivt xin chào tất thành viên DDCCVN.COM Vừa qua ở topic "thành lập hội phụ nữ trong diễn đàn đi- các mem nữ vào đây cái" của chuyên mục này có nhiều mem nam vì quá mến các mem nữ nên có những lúc có vẻ như hơi thái quá (chúng tôi là 02 mod thoivt và ngwabi trong chuyên mục này đã bị BQT cạo lông). Vì rất mong anh em trong diễn đàn hãy trân trọng, nâng lưu những bông hoa đẹp của diễn đàn đừng mạnh tay quá hoa không nở và không mang lại hương thơm đến cho chúng mình thưởng thức. Vài lời thân gửi tới anh, em trong diễn đàn !
Chào thân và chúc diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển bền vững

zinh1

Thành viên
Tui là Zinhở Hà Nội - Không có tới 1 mét đất cắm rùi nhưng mê cây và hoa...Xin được tham gia cùng các chị ..

anhcaycauthuong

Thành viên
chào các tỷ , muối! hi vọng trong năm mới sẽ được chiêm ngưỡng những tác phẩm đẹp của các tỷ muội. xin cảm ơn.

lydainghia

Thành viên tích cực
Tui là Zinhở Hà Nội - Không có tới 1 mét đất cắm rùi nhưng mê cây và hoa...Xin được tham gia cùng các chị ..
Nghe Zinh nói không có tới 1 mét đất, thiệt là xót xa cho 1 người yêu cây cảnh. Mình nói nhỏ nè, Zinh ở Hà Nội thì tới nhà anh Dũng (Inin2009) cắm chung đất với anh ấy :D Cây anh ấy đẹp và độc nữa.:-bd

zinh1

Thành viên
Nghe Zinh nói không có tới 1 mét đất, thiệt là xót xa cho 1 người yêu cây cảnh. Mình nói nhỏ nè, Zinh ở Hà Nội thì tới nhà anh Dũng (Inin2009) cắm chung đất với anh ấy :D Cây anh ấy đẹp và độc nữa.:-bd
Hỏi rồi anh không cho chung.. Hy vọng năm tới anh ấy đổi ý co khi bán lại cho mình khu vườn đó, thôi ko sao tới lúc đó sẽ tính...
Mình vẫn có thể bàn luận về cây cối được mà .

chào bạn.rất vui khi bạn tham gia diễn đàn.hihi vọng các chị giúp đỡ nhiều tv mới nha.và các anh đừng làm tv mới sợ.hi bạn có thể chụp cây nhà hàng xóm cho anh em tham khảo cũng được.để biết phong trào chơi cảnh chỗ bạn ở.

lydainghia

Thành viên tích cực
Hỏi rồi anh không cho chung.. Hy vọng năm tới anh ấy đổi ý co khi bán lại cho mình khu vườn đó, thôi ko sao tới lúc đó sẽ tính... .
Anh Inin2009 này, thiệt là dở ẹt :D Phải chi mình ở Hà Nội, hai đứa mình góp đất trồng cây chung thì .......8->

zinh1

Thành viên
mod ạ ! Cái topic này buồn quá ! Xin phép mod post vài cái ảnh của các chị phụ nữ 5 châu lên nhé !

Đây là vườn của ông hàng xóm - Chả bao giờ nhìn thấy mặt ông ý nhưng cái vườn đẹp quá phải ăn cắp post lên đây cho các chị tham quan :

Vườn hồng trước nhà ổng nhưng hiện nay bị gãy hết rồi chả biết vì sao

Sau nhà ổng có rất nhiều mai anh đào , nhìn cứ ngỡ thiên đường :

zinh1

Thành viên
Dưới mặt đất nhà ổng nè ... Chính là nhà ổng Dũng đó , nhà ổng có 1 ko 2 vậy nên có thèm bán đâu

zinh1

Thành viên
Ở HN cạnh nhà anh Dũng
Vẫn dưới mặt đất nhé ! Lát nữa lại ngẩng đầu coi hoa anh đào và đào

Sau lưng nhà ổng :

zinh1

Thành viên
Mùa xuân của nhà Đai ca thì đẹp thía dư mà đến mùa đông nó xấu mù các bác ạ !