Hình ảnh triển lãm svc thành phố nha trang 2013

nghianhatrang

Thành viên tích cực

[IGM]http://i1273.photobucket.com/albums/y414/songtoan18/DSCN0447_zps1b48de0b.jpg[/IGM]
[IGM]http://i1273.photobucket.com/albums/y414/songtoan18/DSCN0444_zpsf94ec041.jpg[/IGM]

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Đúng là một cuộc triển lãm hết sức bôi bác, xem thường khán giã, tác phẩm đẹp xấu chưa nói đến nhưng cách trang hoàn, trưng bày cẩu thả, không biết mấy ông " thần đèn" đó có hiểu gì về triển lãm hay không mà cứ để năm nào cũng thế.

MinhThang

Thành viên tích cực
Đúng là một cuộc triển lãm hết sức bôi bác, xem thường khán giã, tác phẩm đẹp xấu chưa nói đến nhưng cách trang hoàn, trưng bày cẩu thả, không biết mấy ông " thần đèn" đó có hiểu gì về triển lãm hay không mà cứ để năm nào cũng thế.
Nóng thế anh Nghĩa? Em thấy như thế cũng được mà, cây nhà lá vườn đâu phải cứ là hoành tráng.

nhatrang77

Thành viên tích cực
Mấy bữa nay anh N. chịu khó làm phóng viên quá ta. Em có chạy qua, nghĩ cái cảnh gửi xe rồi vào sàng mấy vòng rồi thôi, chạy luôn.
==================================
Nóng thế anh Nghĩa? Em thấy như thế cũng được mà, cây nhà lá vườn đâu phải cứ là hoành tráng.
Thực tế nhìn mà nản đó anh ơi.

chinh

Thành viên
thật là bôi bác.
thật là bôi bác, anh em nha trang toàn cây đẹp sao kg mời ai tham gia. ban tổ chức là các vị thần nào vậy anh, em cũng là dân nha trang, thấy lom com quá.

voduong

Thành viên
thật là bôi bác.
thật là bôi bác, anh em nha trang toàn cây đẹp sao kg mời ai tham gia. ban tổ chức là các vị thần nào vậy anh, em cũng là dân nha trang, thấy lom com quá.
Không có tổ chức nào xuất hiện ở đây đâu. Mấy anh em thấy phong trào ngày càng đi xuống nên đem ra chơi nhằm mục đích duy trì phong trào là chính.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Hôm nay ông anh nóng rồi đó hả??? ;))

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trưởng lão cũng chịu hết nổi rồi:))
Mấy ae mình cố gắng,năm sau hoặc năm tới quyết tâm thay đổi bộ mặt của Bonsai Nha Trang thôi. Ae nào đồng ý "Thanks" em phát!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mấy ae mình cố gắng,năm sau hoặc năm tới quyết tâm thay đổi bộ mặt của Bonsai Nha Trang thôi. Ae nào đồng ý "Thanks" em phát!
Quỷ thời gian của thằng em nhiều hơn tụi anh tí nên đảm trách vụ này đi e. Festval Biển năm này nè. Rồi HHX năm tới nữa.
Anh em Nha Trang vô hô hào ủng hộ vụ án này tí nghen

Ha Cong Gioi

Thành viên Mua Bán
Mình vẫn đang là công dân Nha Trang nhìn hình ảnh triển lãm Sinh Vật Cảnh Nha Trang buồn quá.! các bạn Nha Trang ơi hãy cố gắng lên.!

nguyen tran

Thành viên tích cực
Mấy bữa nay anh N. chịu khó làm phóng viên quá ta. Em có chạy qua, nghĩ cái cảnh gửi xe rồi vào sàng mấy vòng rồi thôi, chạy luôn.

Chỗ của em dù gì nhìn cũng đỡ hơn tí...>:).nhưng mà cũng nản quá.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Mình vẫn đang là công dân Nha Trang nhìn hình ảnh triển lãm Sinh Vật Cảnh Nha Trang buồn quá.! các bạn Nha Trang ơi hãy cố gắng lên.!
Ủa. A giới là người Nha Trang à??? Gặp đồng hương mà kg biết chứ. Vậy năm này a có về ăn Tết kg a?
Cũng có khi do tình hình kinh tế năm này quá khó khăn nên người ta kg còn tâm trí mà lo cho món ăn tinh thần này nữa đó Khương

Blackrose86

Thành viên tích cực
Quỷ thời gian của thằng em nhiều hơn tụi anh tí nên đảm trách vụ này đi e. Festval Biển năm này nè. Rồi HHX năm tới nữa.
Chời,em chỉ hô hào tinh thần anh em phấn đấu để mai mốt có cây đẹp mà ngắm,chứ có phải tai to mặt lớn gì đâu mà đảm trách,nghe như làm cách mạng í :))

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Không có tổ chức nào xuất hiện ở đây đâu. Mấy anh em thấy phong trào ngày càng đi xuống nên đem ra chơi nhằm mục đích duy trì phong trào là chính.

Triển lãm tại bảo tàng có tổ chức chứ sao không em
Có khi hội anh em diẻn đàn mình cử một người có uy tín đứng ra làm thì hay đó
ok em "Thanks" em