Đẳng cấp của đẳng cấp: VĂN NHÂN

Status
Not open for further replies.
Đây là một tp giới thiệu các tác phẩm để AE cùng nhau học hỏi ...Với những bác có trình cao thì thấy được các tp chưa đẹp ...Và với AE mới tập chơi cây thì nó cũng là niềm mơ ước của mình. Với tinh thần học hỏi Mong các bác góp cho đôi lời chỉ rỏ những chổ đẹp- chưa đẹp, hay cách tạo tác nào để 1 cây nào đấy trong số cây được g/thiệu cho AE còn ít kinh nghiệm học tập thì hay biết nhường nào.
Và mong sự "hửu hảo" luôn tràn ngập ở tp này chứ không phải "nóng lên" ;Để AE còn có cơ hội học hỏi nhiều hơn.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Rất nhiều cây đẹp! Rất thích xem! Nhưng như thế nào gọi là "Văn nhân"? Có phải cứ cây cao cao thì có thể gọi là "Văn nhân"?

chiyenlap

Thành viên tích cực
Đẹp thật.Món " trói gà không chặt" này làm em mê rùi,mai cho 1 vài chú tùng ra đi...
Hi vọng 3 năm nữa sẽ có.
Xem xong topic Đổ của bác thế là 2 chú lập tức bị chiết ngọn lấy co gập...Thank's bác.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Bạn đang nhảm từ đây này...Về trình độ giữa tôi và bạn trên mọi lĩnh vực nhé.Các anh em trên diễn đàn này những người biết tôi sẽ cho bạn biết.
Thôi anh ơi (lần 2)! Tôi đã nói stop những gì kg liên quan đến thread này rồi, vậy mà anh cứ bươi ra.

Ok, anh đúng, anh luôn luôn đúng.

Có gì làm phật ý anh, tôi thành thật xin lỗi. Và tôi chấm dứt đối nhời với anh tại đây.

Rất nhiều cây đẹp! Rất thích xem! Nh
Rất nhiều cây đẹp! Rất thích xem! Nhưng như thế nào gọi là "Văn nhân"? Có phải cứ cây cao cao thì có thể gọi là "Văn nhân"?
Đúng đấy bác

Nhiều cây đâu phải VĂN NHÂN, chỉ tông cao thôi. Còn gọi nó là gì thì nhà cháu chịu, cái này phải nhờ đến các cao nhân.

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Tôi sẽ còn post rất nhiều topic kiểu như thế này nữa với các chủ đề khác nhau như: 2 thân, đa thân, Xiêu, Chổi, Thiên nhiên, Rừng, Rễ ôm đá, tiểu cảnh.....

Tôi tin rằng, sự đa dạng về chủ sẽ đáp ứng nhiều thị hiếu khác nhau, kể cả những người trình (miệng) cao chót vót.
đuọc vậy thì còn gì bằng , vậy thì mình kiém đuọc cây phôi nào thì cũng có giải pháp luôn, mong bác pot nhiều và nhanh nữa. thank bác

anhtuan1976

Thành viên
Tôi cũng như bạn không hiểu thì hỏi thì mới biết mà làm ......mong các bác hãy chỉ giúp xem hàm ý nhân văn ra sao nhé.thanks

choivotu

Banned
Đang xem: 38 (30 thành viên và 8 khách)
‎choivotu, ‎Anh tuấn, ‎jetli vn, ‎chiyenlap, ‎DUY_TamQuan, ‎hanthodinhhau, ‎Kim Khánh, ‎khat_lp, ‎hoanggiangthanh1989, ‎viettri_phutho, ‎hungdang, ‎hoangtu2011, ‎phamminhchuong, ‎nguyenngochung1311, ‎bonsaivietnam01, ‎Le Manh Cuong, ‎cuong127, ‎yeunhieuthu, ‎hon đa ôm, ‎bonsailuutruongson, ‎vunguyen, ‎thangbonsai, ‎tuyetgiangphutu_gl, ‎bongbet, ‎Ssu, ‎myduyenbonsai, ‎congnguyetque, ‎nguyencuong_bs, ‎anthom, ‎moitruongbn

:)):)):)) hot nhể

pitieel

Thành viên Mua Bán
Hihihi . Phần lớn những tv mà không có thông tin rõ ràng thì toàn là kiếm chuyên , gây gổ thôi .:D
Ý chét em nhở lời , cho em em xin nha các bác !!! Em sẽ bổ sung thông tin ngay đây . Hiiiii muộn còn hơn không .:)):)):))
lâu lắm mới thấy bác onlline:> bác vẩn thế... :x

duong lieu

Thành viên Mua Bán
thanks anh kim khanh đã chia sẽ .em mong chờ nhiều torip như thế nầy để mọi người như em còn mà học tập.1 lần nưa thanks anh

hon đa ôm

Thành viên
Thả lỏng đi bác ơi! Gồng làm gì.

Người thích cô gái đội nón lá có mái tóc thề buông xõa, vận bộ áo dài thướt tha. Người thích cô đóng quần jean áo phông tóc mì tôm cỡi xe thể thao phóng như bay trên đường phố,...

Tôi thì chẳng đề cao hay thần tượng bất cứ ai kể cả trong nước hay ngoài nước. Cái gì hay thì học, cái nào zở thì bỏ qua.

Vậy đó.

Tôi gồng người với những thứ đấy làm gì cho mệt người.Đúng là cái gì hay thì mình học nhưng vì bạn giật tít nghe nghê quá...mà nội dung thì không có gì đặc biệt.
Thả lỏng đi bác ơi! Gồng làm gì.

Người thích cô gái đội nón lá có mái tóc thề buông xõa, vận bộ áo dài thướt tha. Người thích cô đóng quần jean áo phông tóc mì tôm cỡi xe thể thao phóng như bay trên đường phố,...

Tôi thì chẳng đề cao hay thần tượng bất cứ ai kể cả trong nước hay ngoài nước. Cái gì hay thì học, cái nào zở thì bỏ qua.

Vậy đó.
Hihihi Hai bác ! Em nói này : Thấy hai bác cũng khá giống nhau . (Chưa hề bấm cảm ơn ai một lần .) Sao hai bác lại làm khó nhau nhỉ ???

Dựt tít ư ?
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=55936 vây thế này bị xem là có dựt tít không nhỉ ???
lâu lắm mới thấy bác onlline:> bác vẩn thế... :x
Em còn lo kiếm cơm nữa bác PI ơi . Một cái honda 67 cà tàng mà phải chạy thồ nuôi tới 2 bà vợ 4 đứa con , còn đâu thời gian mà online chứ bác !:D

Lại mún rủ xe ôm nhậu đây,nhớ rủ cả xichlo nhé:-j
Nhưng nhà em kkông thể ngồi chung bàn nhậu với bác Xíchlo được bác đen ạ ! Cùng lãnh vực làm ăn , tranh giành khách cũa nhau nên em ngại ghê gớm .:D

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Hihihi Hai bác ! Em nói này : Thấy hai bác cũng khá giống nhau . (Chưa hề bấm cảm ơn ai một lần .) Sao hai bác lại làm khó nhau nhỉ ???

Dựt tít ư ?
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=55936 vây thế này bị xem là có dựt tít không nhỉ ???
=))=))=))=))=))

Có bấm vài lần nhưng rồi rì mu hết nhá. Chắc bắt đầu từ nay sẽ bấm thank điên đảo, muộn còn hơn không.

Về mọi phương ziện, em chưa đủ tầm để nói chiện zí chị được đâu nhá. Đúng là đồ Xe ôm.=))=))=))=))=))

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Khả năng và trình độ nhận thức có giới hạn thì cần nghiêm túc học hỏi nhiều nhiều...Tôi luôn đánh giá không cao những thành viên khi tham gia diễn đàn này mà giấu thông tin cá nhân của bản thân...
Tui thấy ông mod này nhảm nè, người ta up hình cho coi và học thì coi đi. Anh em người ta coi người ta lưu vào máy ầm ầm chờ có cây phôi làm theo. Anh giỏi quá không xem không lưu không học thì thôi.

cái câu này là hình như là bươi móc cá nhân nè, thật không xứng đáng là 1 người có tuổi ( 45 là có tuổi rồi)

Đánh giá cao hay thấp gặp rồi biết chứ gì mà om sòm,

TRÁC MỘC

Thành viên
Cảm ơn KK em trình độ a mờ rờ nên thấy đẹp lắm,cảm ơn rối rít còn gì gởi tiếp nhé.......đang chờ.

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Tui thấy ông mod này nhảm nè, người ta up hình cho coi và học thì coi đi. Anh em người ta coi người ta lưu vào máy ầm ầm chờ có cây phôi làm theo. Anh giỏi quá không xem không lưu không học thì thôi.

cái câu này là hình như là bươi móc cá nhân nè, thật không xứng đáng là 1 người có tuổi ( 45 là có tuổi rồi)

Đánh giá cao hay thấp gặp rồi biết chứ gì mà om xòm,
cùi bắp mà nói hay ta=)), người ta chia sẻ hình ảnh thích thì xem và lưu để dành, ko thích thì zọt ra cứ chi mấy bác lại om sòm lên thế , bác LMC la mod thì nên giữ hòa khí thì hay hơn ,còn giật tít hay ko thì diễn đàn đâu cấm, ai muốn lập top chia sẻ mà ko muốn nhiều người vào xem. ko chịu đơn giản mà cứ nhiêu khê cho thêm rắc rối, mệt.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
cùi bắp mà nói hay ta=)), người ta chia sẻ hình ảnh thích thì xem và lưu để dành, ko thích thì zọt ra cứ chi mấy bác lại om sòm lên thế , bác LMC la mod thì nên giữ hòa khí thì hay hơn ,còn giật tít hay ko thì diễn đàn đâu cấm, ai muốn lập top chia sẻ mà ko muốn nhiều người vào xem. ko chịu đơn giản mà cứ nhiêu khê cho thêm rắc rối, mệt.
Cảm ơn bạn Dừa Tam Quan đã động viên, mình tu lâu gòi mà tính giật tít cho Khủng ấy mà

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn Dừa Tam Quan đã động viên, mình tu lâu gòi mà tính giật tít cho Khủng ấy mà
lâu nay em thấy anh Nhân nói chuyện trên diễn đàn rất thẳng thắng nên em rất thích, hôm bữa có lên giao cây cho anh Buoitanuyen ban đêm, nghe nói anh Nhân cũng ở gần đó , hôm nào có dịp gặp mặt ae mình bàn về vấn đề khủng nhé.:D

Status
Not open for further replies.