Đẳng cấp của đẳng cấp: VĂN NHÂN

Status
Not open for further replies.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Xem thật chậm, thật kĩ hơn 7 chục mẫu này, nếu tay nghề không có chuyển biến được chút nào thì, xin được khuyên bạn chân tình: Đừng chơi cây cảnh nữa!

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác chia sẻ, xem xong mà em không lên tay- em về dội nước sôi cho cây chết hết rồi nói : Bye bye.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
kaka...em tjấy Bác có lên tay đâu?
"chuyển biến" khác với "lên tay". Bác vui lòng hiểu giúp em với.

Tay nghề em hiện có chuyển biến rõ rệt, nó chuyển biến theo chiều hướng đi xuống bác ạ!;;)

Đi kiếm phôi thôi AE ơi! Mang theo cuốc . xẻng , xà-beng theo tôi...-Rừng thẳng tiến...
(kiếm phôi về thực hành)

Le Manh Cuong

Moderator
Trước tiên cảm ơn bạn đã mất công cho mọi người xem.Thực sự là bạn không nên đề cao quá cái sự làm cây của ngừơi ngoại quốc.Trong số cây này thì một số có cốt thân đẹp sẵn.Một số loằng ngoằng như con rắn con giun còn một số thực sự chả ra gì cả.

hoaphuong

Thành viên tích cực
Đẳng cấp.
Có một số cây nước ngoài, một số cây trong nước phải không anh?
Cảm ơn đã chia sẽ.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Trước tiên cảm ơn bạn đã mất công cho mọi người xem.Thực sự là bạn không nên đề cao quá cái sự làm cây của ngừơi ngoại quốc.Trong số cây này thì một số có cốt thân đẹp sẵn.Một số loằng ngoằng như con rắn con giun còn một số thực sự chả ra gì cả.
Thả lỏng đi bác ơi! Gồng làm gì.

Người thích cô gái đội nón lá có mái tóc thề buông xõa, vận bộ áo dài thướt tha. Người thích cô đóng quần jean áo phông tóc mì tôm cỡi xe thể thao phóng như bay trên đường phố,...

Tôi thì chẳng đề cao hay thần tượng bất cứ ai kể cả trong nước hay ngoài nước. Cái gì hay thì học, cái nào zở thì bỏ qua.

Vậy đó.

Đẳng cấp.
Có một số cây nước ngoài, một số cây trong nước phải không anh?
Cảm ơn đã chia sẽ.
Chính xác là có cây trong nước, và cây trong nước nhận ra ngay vì nó mang đậm phong cách "trong nước"

Le Manh Cuong

Moderator
Thả lỏng đi bác ơi! Gồng làm gì.

Người thích cô gái đội nón lá có mái tóc thề buông xõa, vận bộ áo dài thướt tha. Người thích cô đóng quần jean áo phông tóc mì tôm cỡi xe thể thao phóng như bay trên đường phố,...

Tôi thì chẳng đề cao hay thần tượng bất cứ ai kể cả trong nước hay ngoài nước. Cái gì hay thì học, cái nào zở thì bỏ qua.

Vậy đó.

Tôi gồng người với những thứ đấy làm gì cho mệt người.Đúng là cái gì hay thì mình học nhưng vì bạn giật tít nghe nghê quá...mà nội dung thì không có gì đặc biệt.

Status
Not open for further replies.