Hình ảnh Offline tháng 5. Tham quan 4 vườn bonsai tại Hóc Môn

centimet

Quản lý mới

Một bông hoa vừa khoe sắc..

Chúc các tiên sinh dc vui khỏe và xin hẹn dc tái nạm trong dịp tới

Cung kính
Centimet

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
cùng 1 số AE đến vườn Dân Chơi (anh Thành)để xem cây LS khủng; do cây lớn và sợ thiếu nắng ,nên DC phải đặt nó trên đường ray để di chuyển:

thay80

Thành viên Mua Bán

cây Trang này hoành gốc khoảng 40cm, ngày đó DC đã mua với giá gần 3,000USD .....
Hôm qua nghe anh Thành nick dân chơi nói mua em nó 60 chai mình muốn té xỉu.Tranh thủ mua e này về nuôi chờ thời [-O<

xanh que

Thành viên
khu vườn rộng,nhiều cây đẹp,liềm mơ ước của nhiều người,cảm ơn anh em đã chia sẻ

thay80

Thành viên Mua Bán
Những cây linh sam làm mình phải suy nghĩ nhiều !

==================================
Cây sam trái quá độc, không dám hỏi giá luôn !

==================================
Cây si này nhìn đế và gốc là nổi da gà rồi!

Đoàn xe tham gia offline thật hoành tráng

Đàn chủ rất thân thiện và vui tính.

thay80

Thành viên Mua Bán

Anh Kimkhitai này bê bối quá !Sao láy cái đó bỏ ra ngoài đi tòn ten luôn vậy ?:))
Đã vậy còn treo bảng quảng cáo bên trái nữa!Hết chỗ nói!=))=))=))

thay80

Thành viên Mua Bán
Thôi rút lui!Đi ngủ thôi các bạn !1 ngày offline mệt mà vui các bạn cứ như anh em trong 1 đại gia đình lớn í !

Kim Khi Tai

Moderator

vợ con mà thấy cái cảnh này..............
A. Bình ơi sao lại đưa cảnh này lên, Vợ mà thấy chắc đợt sau co offline chắc nó cấm ở nhà k cho đi quá.

Anh Kimkhitai này bê bối quá !Sao láy cái đó bỏ ra ngoài đi tòn ten luôn vậy ?:))
Đã vậy còn treo bảng quảng cáo bên trái nữa!Hết chỗ nói!=))=))=))
AE thông cảm, báo với lái xe một hướng tại Trạm thu phí An lạc, Taxi đưa ra tram thu phí an lac đường An Dương Vương phải ngồi đợi mất 40 phút lai xe mới đón được, Nông dân chính hiệu lên Sì gòng có khác - Lúa ơi là lúa :(:)(:)((
Vui quá lúc trưa tòan Zo hết bia tới rượu đến lúc tỉnh đói quá đi mua bánh mì cóc thôi