Đẳng cấp của đẳng cấp: VĂN NHÂN

Status
Not open for further replies.

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Tôi gồng người với những thứ đấy làm gì cho mệt người.Đúng là cái gì hay thì mình học nhưng vì bạn giật tít nghe nghê quá...mà nội dung thì không có gì đặc biệt.
Anh không cho nó là đặc biệt nhưng tôi - người giật tít - thấy nó rất đặc biệt.

Và tôi nghĩ chắc cũng không chỉ riêng mình tôi cảm nhận vậy.

hotandat

Thành viên Mua Bán
cảm nhận và thưởng thức thôi cũng đáng để học hỏi ,sao mọi người phải căng thẳng vậy<:p<:p

Qua một số ảnh KK đã up lên ,quả thật đã cho tôi một vốn kiến thức ...Trước nay cứ "loanh quoanh" như gà mắc tóc có biết mần "mô tê" chi đâu.Hy vọng đôi ba năm nữa mình có một vài cây đạt cở 3-40% như những cây trong tp này là quá đã...
(Có thể ACE có trình cao "ít thích" nhưng chắc chắn nhiều AE cần thêm những hình ảnh như thế này để học hỏi).Rất mong Anh hay các BáC khác sưu tầm và giới thiệu thêm để ACE cùng tham khảo ,học tập...Rất cám ơn !

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Qua một số ảnh KK đã up lên ,quả thật đã cho tôi một vốn kiến thức ...Trước nay cứ "loanh quoanh" như gà mắc tóc có biết mần "mô tê" chi đâu.Hy vọng đôi ba năm nữa mình có một vài cây đạt cở 3-40% như những cây trong tp này là quá đã...
(Có thể ACE có trình cao "ít thích" nhưng chắc chắn nhiều AE cần thêm những hình ảnh như thế này để học hỏi).Rất mong Anh hay các BáC khác sưu tầm và giới thiệu thêm để ACE cùng tham khảo ,học tập...Rất cám ơn !
Tôi sẽ còn post rất nhiều topic kiểu như thế này nữa với các chủ đề khác nhau như: 2 thân, đa thân, Xiêu, Chổi, Thiên nhiên, Rừng, Rễ ôm đá, tiểu cảnh.....

Tôi tin rằng, sự đa dạng về chủ sẽ đáp ứng nhiều thị hiếu khác nhau, kể cả những người trình (miệng) cao chót vót.

Le Manh Cuong

Moderator
Khả năng và trình độ nhận thức có giới hạn thì cần nghiêm túc học hỏi nhiều nhiều...Tôi luôn đánh giá không cao những thành viên khi tham gia diễn đàn này mà giấu thông tin cá nhân của bản thân...

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Khả năng và trình độ nhận thức có giới hạn thì cần nghiêm túc học hỏi nhiều nhiều...Tôi luôn đánh giá không cao những thành viên khi tham gia diễn đàn này mà giấu thông tin cá nhân của bản thân...
Thôi anh ơi!

Vấn đề thông tin cá nhân theo tôi anh mở riêng hẳn một topic khác thì hay hơn. Nói chi chuyện đó ở đây thành ra nhảm.

Em thấy anh cường nói đúng đấy chứ chị kk ơi hihi nhiều cây cũng xấu xấu là :D
Ok, tôi chưa hề nói tất cả chúng đều đẹp, một số cây rất thường (hình như cây VN) và một số cây chưa thành phẩm.

Song, có điều tôi không ưa cái cách nói trịch thượng cao ngạo.

Anh tuấn1

Thành viên
Toàn bộ 75 cây là của tôi bác ạ ;;)
Lạy cụ bữa nào thỉnh cụ qua nhàem xem hộ cây nhà em có được gọi là học trò ko ạ !
Vì em ko biết up ảnh ạ . Khi cụ tới hà nội cứ gọi điện cho em . Em ra rước cụ .

hon đa ôm

Thành viên

Hihihi . Phần lớn những tv mà không có thông tin rõ ràng thì toàn là kiếm chuyên , gây gổ thôi .:D
Ý chét em nhở lời , cho em em xin nha các bác !!! Em sẽ bổ sung thông tin ngay đây . Hiiiii muộn còn hơn không .:)):)):))

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Lạy cụ bữa nào thỉnh cụ qua nhàem xem hộ cây nhà em có được gọi là học trò ko ạ !
Vì em ko biết up ảnh ạ . Khi cụ tới hà nội cứ gọi điện cho em . Em ra rước cụ .
Hì hì, con vẫn ao ước làm được 1 cây bằng 30% 1 cây xấu nhất trong lô này thôi cụ ơi!

Le Manh Cuong

Moderator
Tôi sẽ còn post rất nhiều topic kiểu như thế này nữa với các chủ đề khác nhau như: 2 thân, đa thân, Xiêu, Chổi, Thiên nhiên, Rừng, Rễ ôm đá, tiểu cảnh.....

Tôi tin rằng, sự đa dạng về chủ sẽ đáp ứng nhiều thị hiếu khác nhau, kể cả những người trình (miệng) cao chót vót.
Bạn đang nhảm từ đây này...Về trình độ giữa tôi và bạn trên mọi lĩnh vực nhé.Các anh em trên diễn đàn này những người biết tôi sẽ cho bạn biết.

Status
Not open for further replies.