lập hội phụ nữ trong diễn đàn đi - các mem nữ vào đây cái

lydainghia

Thành viên tích cực
Nhà anh Dũng Inin2009 à? Không biết bạn có đùa mình không nhi? Anh ấy chỉ có 1 vườn treo mini thôi mà, sao lại hóa thành đại gia trong chớp mắt vậy nhỉ? Hình ảnh thì giống ở Nhật hay Canada quá. Nếu Zinh chụp thì....... tháng 4 phải kiếm chuyện đi Hà Nội học nghề chụp thôi. Góc chụp pro thật

hoabmt

Thành viên
Ăn cắp hình mà khiêng cả nhà người ta luôn vậy :-O Chắc ông chủ giao chìa khoá chứ ăn cắp gì.

zinh1

Thành viên
còn nữa đấy ! Xem ko ? Đứng bên nhà mình chụp sang thôi chứ vô trong sao được - Người ta là Đại Ca mừ

zinh1

Thành viên
Nhà anh Dũng Inin2009 à? Không biết bạn có đùa mình không nhi? Anh ấy chỉ có 1 vườn treo mini thôi mà, sao lại hóa thành đại gia trong chớp mắt vậy nhỉ? Hình ảnh thì giống ở Nhật hay Canada quá. Nếu Zinh chụp thì....... tháng 4 phải kiếm chuyện đi Hà Nội học nghề chụp thôi. Góc chụp pro thật
ôh hay chả zinh chụp thì ai ? Tháng 4 mà ra thì anh Dũng ở nhà roài ko vô được

Inin2009

Thành viên tích cực
NHà tui đó nha các bác.......
Pó tay với bạn zinh1 này lun....bảo vệ kỹ thế mã vẫn chụp được.......

zinh1

Thành viên
NHà tui đó nha các bác.......
Pó tay với bạn zinh1 này lun....bảo vệ kỹ thế mã vẫn chụp được.......
Cho tiền mấy cậu cảnh vệ là vô đc ngay mà. Ko chừng bạn xuống lầu đi tui đang đứng dưới vườn đây này - vườn đẹp phải chia sẻ cùng mọi người chứ

zinh1

Thành viên
Tay máy này đạt đẳng cấp loại A+, thiên đường chứ không phải nhà........
Cảm ơn bạn ! Mình cũng nghĩ đó là thiên đường . Mấy hôm nay chả hiểu sao vườn anh ông hàng xóm bị gãy đổ linh tinh
Do cảnh đẹp nên hình đẹp bạn ạ !

zinh1

Thành viên
tay máy của bạn zinh1 làm mình nhớ tới một người bạn Azumi ở dalatrose quá
Dạ thưa bác sỹ đó đúng là vườn nhà Azumi đấy ạ ! Bác sỹ giỏi quá ! Nhìn mà bắt mạch được .
Em chỉ là chụp trộm vườn nhà cô ấy thôi ạ !
Hẹn khi nào mua được nhà anh Dũng , chụp hình post hầu các bác sau ạ ! Bác sỹ đừng bóc mẽ em thế em xấu hổ lắm !

zinh1

Thành viên
Zinh à, oánh chết giờ nhen :D Cứ thấy người ta khờ ghẹo hoài nhen
Lý Đại Nghĩa ơi !Mình là phụ nữ đấy ! Sao cứ dọa oánh mình thế ? Có cây đẹp thì post lên hầu Zinh đi ..topic chả có hình đẹp gì cả - Mình là mình muốn lấy lòng Admin nên mới chụp trộm hình nhà ông hàng xóm post lên cho zui zẻ thui , có gì từ từ bàn cách .Đừng oánh mình nữa ..

A444

Thành viên mới
Chào các anh các chị ! Em ở Hà Nội, có 1 cái vườn nhỏ, mới tập tành trồng mấy cây hoa leo , chưa có cây cảnh đẹp, muốn được học hỏi các anh các chị cách trồng cây cảnh.Xin được gia nhập hội phụ nữ trồng cây.Nhân Dịp mùng 8 tháng 3 em chúc các chị, các cô mãi mãi trẻ trung xinh đẹp và hội phụ nữ trong diễn đàn càng ngày càng phát triển, mở rộng giao lưu.

Các chị dạy em cách post ảnh lên diễn đàn với ạ ! Em cũng có mấy cái ảnh muốn khoe .
Cảm ơn các anh các chị

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Loa, loa... là có anh Lydainghia chuyên viên quản trị mạng Cây Cảnh Việt Nam ra giúp đỡ liền. Tớ cũng hay nhờ ảnh lắm.

Chào các anh các chị ! Em ở Hà Nội, có 1 cái vườn nhỏ, mới tập tành trồng mấy cây hoa leo , chưa có cây cảnh đẹp, muốn được học hỏi các anh các chị cách trồng cây cảnh.Xin được gia nhập hội phụ nữ trồng cây.Nhân Dịp mùng 8 tháng 3 em chúc các chị, các cô mãi mãi trẻ trung xinh đẹp và hội phụ nữ trong diễn đàn càng ngày càng phát triển, mở rộng giao lưu.

Các chị dạy em cách post ảnh lên diễn đàn với ạ ! Em cũng có mấy cái ảnh muốn khoe .
Cảm ơn các anh các chị
chào bạn A444rất vui khi diễn đàn lại có thêm 1 mem nữ nữa.
bạn có thể theo những links sau để tìm hiểu cách up hình lên diễn đàn.

xem tại đây

xem tại đây

từ từ tìm hiểu nhé người Hà Nội :D