Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Thay mặt hội viên BR-VT, thân mời ACE thành viên diễn đàn và ACE đam mê Bonsai cây cảnh mọi miền nếu sắp sếp được thời gian tham gia với diễn đàn buổi Offline tháng 7-2013.
hôm ở tân phú bác tẩn em lên bờ xuống ruộng.về nhà te tua đợt này zợ hông cho đi hu hu hu!!!!

TUANKHANH

Moderator
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

hôm ở tân phú bác tẩn em lên bờ xuống ruộng.về nhà te tua đợt này zợ hông cho đi hu hu hu!!!!
Vậy thôi ở nhà đi, đi off về anh kể chuyện vui cho nghe hen :)):)):))

NGVTHUAN

Moderator

Chịu khó nịnh vợ nấu cơm chừng một tuần là vợ cho đi liền Tân ơi! tình hình chưa gì mà thấy xôn xao lắm đó không đi tiếc lắm đó.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Vậy anh phải đi biển Nha Trang ở đợt off kế nha anh, biển NT tốt hơn VT nhiều, anh hỏi anh Tùng Nguyên coi phải hem :))
Chơi mà gài nghen.:-??

TUANKHANH

Moderator

ok anh.ai uống với em thì mong anh gánh giùm lun nhen hi hi
Thân anh lo còn không xong, lân này bị dìm hàng là cái chắc rồi em ơi [-(
Chơi mà gài nghen.:-??
Vậy mới kéo lão đó đi xa chứ anh, lúc này lão đó lười đi nên béo ú rồi đó anh :))

Kim Khi Tai

Moderator

Vậy sao đi off được ở Nha Trang đây trời???8->
Mọi người k nên nghĩ xấu về VT như thế, Người VT ( kể cả Nam và nữ ) hiền khô ah,
Vũng tàu còn chưa chắc thì NT đợi đến mùa quýt sang năm thôi Tùng ơi,

Chu lên bờ xuống ruộng còn A cũng xuống ruộng lên bờ mà,
Cố lên chú ơi còn 2 tuần để nịnh mà,

LangTuDocHanh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Oan cho em quá, cái này vợ tự biết......

Vợ nói các khu du lịch mại dâm nhiều lắm, anh nhậu xỉn không kiểm soát được đâu! Ở NHÀ CHO TUI:((
-Vậy là a nhậu xong kg kiểm soát được ah? cái này thì giống mình nè.

-Mấy a cho hỏi trưa thứ 7 hết giờ làm mình đi tự túc = xe honda ra đó chi phí tính như thế nào để sắp xếp xin tham gia off 1 lần.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

nghe chương trình hấp dẫn woa sướng tê cả người luôn anh bình ui...........thứ bẩy tuần này em và anh phát mấy AE nữa tính ghé anh.anh ba,lan chi,và một số AE bên đó chơi có được ko anh....?????????.......tụi em đi bà rịa,thuân,hiển,kim khí tài,và một số AE bên đó...8->8->8->8->....chủ yếu được ngắm cây và giao lưu................
Anh em trong khu vực CHÚ Ý: Chuẩn bị đón khách quí.

minhkhatran

Quản lý mới

Hic...em lỡ .......biết bơi mất rùi :((

Dạ để con xem có ai số rãnh như con ko :))
dể mà em ,thì nói em chưa muốn bơi
==================================
lần này đi được không ta? 2 lần lỡ hẹn ấm ức đến hôm nay!
người có biệt tài lở hẹn

penjing62

Thành Viên Danh Dự

trungchinh 76

Thành viên tích cực

nghe chương trình hấp dẫn quá ..mà chịu rồi xa quá ...chúc buổi off thành công tốt đẹp ....

nghianhatrang

Thành viên tích cực

Hic...em lỡ .......biết bơi mất rùi :((

Dạ để con xem có ai số rãnh như con ko :))
Thấy anh em xôn xao quá nên mình cố gắng sắp xếp công việc đợt này đi ngắm mấy em , rủ rê anh em đi đông cho vui Thức.

vinhquangle

Thành viên tích cực

chúc mọi người offline vui vẻ

chưa đi chưa biết VŨNG TÀU
đi về mới biết gối đau,lưng còng
nhìn hình '' rạo rực '' trong lòng
cũng liều đi thử biển LONG CUNG này
em chắc không đi dc.anh đi về kể em nghe hen hi hi:)):)):)):))

trungduart

Administrator

Sơ đồ Nơi dừng chân vào ngày 27-7

Sơ đồ địa điểm offline ngày 28-7-2013

Một số hình ảnh cập nhật tại nơi dừng chân vào ngày 27.

maivangnambo

Thành viên tích cực

Thấy Thanh Tú 88 mặc quần sọt lửng, làm cá chim rồi mà còn tơ tưởng hả anh ^^
Đợt này đi biển thay vì đi rừng, bé Tú sẽ mặc bikini, vác đại đao kiểu quan vân trường, mổ bụng cá mập cho các anh lé mắt chơi ^^
Có tơ tưởng gì đâu em,mấy chuyện đó để cho các bạn trẻ.Thây diễn đàn ta sắp lai gặp nhau mà lại gặp ở biển nên hơi nôn chút vậy mà.
cứ đi a ui, gặp ai xin chử ký nấy, a nhớ xin bà xã cái giấy thông hành nha a. yêu cầu bà xã kiểm tra quân tư trang trước khi đi, về nhà thiếu 01 món lần sau khỏi đi lun! hẹn gặp lại tại buổi offline.
Đang sắp xếp và cố o bế chị em đây nhưng không biết có được không đây

maivangnambo

Thành viên tích cực

lần này đi được không ta? 2 lần lỡ hẹn ấm ức đến hôm nay![/QUOTE
Ký nầy phải đoái công chuộc tội nha em.
Sáng chủ nhật đi với em luôn anh Hòa ơi! Vũng Tàu nhiều cạm bẫy về đêm quá, vợ em hỏng duyệt quota qua đêm òi:((
Anh cũng chưa chắc nửa Nhân ới! Có gì anh sẽ liên lạc với em nha.

Nguyentranthaison

Thành viên

nghe đi off biển khoái quá , hỏng biết mùa này ghẹ mập hay ốm vậy Tài ơi