Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

trungduart

Administrator
Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Trong không khí vui mừng của buổi Offline tháng 6 tại Tân Phú – Đồng Nai vừa qua còn đọng lại trong long anh em những khoảng khắc khó quên, trong tháng 7 này với sự phối hợp từ BQT cùng anh em diễn đàn cây cảnh Việt Nam tại Bà Rịa Vũng Tàu tổ chức buổi Offline vào tháng 7-2013 thời gian là 2 ngày với nội dung chia sẽ kinh nghiệm Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai do Nghệ Nhân Phạm Hữu Tâm Nhóm Bonsai Tinh Hoa TP. Hồ Chí Minh chia sẻ

Thời gian tổ chức sẽ là 2 ngày vào ngày 27,28-7-2013 với nội dung như sau:

Thứ 7 ngày 27-7/2013
1. Đón khách và nhận phòng tại khu nghỉ dưỡng The Gold – Khu Biệt Thự Thanh Bình, Phường 10, TP Vũng Tàu, thời gian đặt phòng từ 12h ngày 27-7-2013 và trả phòng lúc 7h ngày 28-7-2013

2. Thời gian sinh hoạt từ 12h-18h anh em tham dự tự nghỉ ngơi và tắm biển tại khu vực Resort Long Cung – Cách khu nghỉ 200m đi bộ ra hướng biển.

3. Thời gian chiều 18h30 bắt đầu Buffet đốt lửa trại giao lưu văn nghệ hát với nhau và kết thúc lúc 22h.

4. Sau 22h trở đi anh em nào có nhã hứng tham quan thành phố Vũng Tàu về đêm (Mục này kimkhitai làm hướng dẫn viên)

Chủ nhật ngày 28-7-2013

1. Khởi hành bắt đầu lúc 7h sáng ngày 28-7-2013 từ Vũng Tàu tới Bà Rịa và dùng bữa điểm tâm tại Thành Phố Bà Rịa và tập chung tại địa điểm offline lúc 8h sáng cùng ngày.

2. 8h30 – 12h Bắt đầu giới thiệu buổi chia sẻ chuyên môn Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

3. Từ 12h15 Tiệc nhẹ giao lưu

4. Từ 15h Phát biểu và bế mạc.

5. Vị trí Offline Vườn KimKhiTai - Ô 5 Ấp Đông, Xã Hoà Long, TP Bà Rịa, tĩnh BR Vũng Tàu

6. Trong buổi offline tháng 7-2013 BQT sẽ trao giải thưởng cho 3 người sáng tác ảnh đẹp nhất. (Phương thức thể loại ảnh là Phong cảnh)

Nhằm cho buổi tổ chức tốt hơn, rất mong anh em tham dự và đăng ký tại phần mục này hoặc.

Họ tên: …………..
Số ngày tham dự: ……..
Phương tiên đi lại: ……

Sau khi Ban tổ chức bàn bạc về mức chi phí phục vụ trong buổi offline tháng 7 như sau:

1. Anh em tham gia 2 ngày 27,28-7 phương tiên tự túc là: 400,000 VND (Bao gồm điểm tâm ngày 28-7 , dịch vụ phòng nghỉ, và miễn phí dùng tiệc vào tối ngày 27-7)
2. Anh em tham dự 1 ngày 28-7 Phương tiên tự túc là: 200,000 VND
3. Anh em tham dự 2 ngày xuất phát theo đoàn Hồ Chí Minh là: 700,000VND (Dịch vụ Trọn gói trong 2 ngày)

Anh em khi tham dự di chuyển từ HCM tới Vũng tàu xin vui lòng đăng ký trước ngày 24-7-2013 đề ban tổ chức sắp xếp.
và vui lòng chuyển khoản trước nhằm BTC sắp xếp:

Số TK : Nguyễn Hữu Dũng
Ngân hàng Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn Chi nhánh Sài Gòn
Số: 1600205638234

Mọi thông tin chi tiết hoặc thắc mắc vui long gọi theo số: 0989592501 Nguyễn Hữu Dũng Hoặc số 0902995568 Kim Khí Tài

Sơ đồ Nơi dừng chân vào ngày 27-7

Sơ đồ địa điểm offline ngày 28-7-2013

Một số hình ảnh cập nhật tại nơi dừng chân vào ngày 27.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Chết cha,chắc quen chân rùi hay sao thấy off lại ngứa ngáy nữa rùi 8->

jetli vn

Thành viên tích cực
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

hic .. lại đc đi long bong rồi

tetekh

Thành viên

Coi chừng chân bị ghẻ nên ngứa nha anh, ^^
(Nghe đồn nc biển Vũng Sình tốt hơn NT, chữa ghẻ rất tốt ^^)

đi nưã đi cho vui, vào đây mình tặng cho vài nhánh 86 về trồng chơi..%-(@};-@};-@};-@};-..nưã ko???%-:)-@

maivangnambo

Thành viên tích cực

Kỳ nầy không biết có xin được chử ký của.........không nửa

tetekh

Thành viên

Thấy Thanh Tú 88 mặc quần sọt lửng, làm cá chim rồi mà còn tơ tưởng hả anh ^^
Đợt này đi biển thay vì đi rừng, bé Tú sẽ mặc bikini, vác đại đao kiểu quan vân trường, mổ bụng cá mập cho các anh lé mắt chơi ^^

dangphu119

Thành viên

Thấy Thanh Tú 88 mặc quần sọt lửng làm cá chim rồi mà còn tơ tưởng hả anh
Đợt này đi biển thay vì đi rừng, bé Tú sẽ mặc bikini, vác đại đao kiểu quan vân trường, mổ bụng cá mập cho các anh lé mắt chơi ^^
Hi... a viết cứ như nhà sử học made in china vậy,khí thế hào hùng quá,xin bái phục ko biết phải học ở môn phái nào để có kỉ năng chém gió như chém bùn như a đây...!!!
..........:)):)):))

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Gởi luôn hình ảnh bãi biển và khu Resort Long Cung cho hấp dẫn Dũng ơi.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Off xong ở Bà Rịa, thì Thuận sẽ lo xe để Thức về,ko phải lo lắng như đón xe ở Dầu Giây. Rủ thêm anh Nghĩa,Khương và DoanvuNguyen nữa nha, mong gặp.

Bảo Long

Thành viên

Lại off nữa thiệt là sướng quá đi.

NGVTHUAN

Moderator

Ngứa gì mà ngứa lên lịch là vừa rùi.Đặt biệt offline kỳ này AE nào không biết bơi thì Anh Kim Khí Tài đã chuẩn bị mỗi AE một em chân dài để dạy bơi đó Thức :)).Nhanh chân đi Thức đăng ký một vé đi Thức ơi . Còn xe về thì để Anh Lo cho.
==================================
hic .. lại đc đi long bong rồi
Bảo ơi ở khu Long Cung này tắm biển buổi tối vui lắm á.

vietdnpc

Thành viên

Sao chưa thấy lịch trình đi 1 ngày - 2 ngày thế nào vậy bạn Thuận ơi! Định đi ngày CN!

NGVTHUAN

Moderator

Sao chưa thấy lịch trình đi 1 ngày - 2 ngày thế nào vậy bạn Thuận ơi! Định đi ngày CN!
Đồng Nai gần mà bạn đi sáng thứ bảy đi, nếu không có xe đi chung thì bạn cứ ra chổ hôm bửa chờ AE mình đó leo lên xe Hoa Mai về trạm dừng Bà Rịa alo mình ra rước bạn ,offline xong mình đưa bạn ra Hoa Mai về cho tiện.Ok hẹn gặp bạn sáng thứ bảy nha.

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Sáng chủ nhật đi với em luôn anh Hòa ơi! Vũng Tàu nhiều cạm bẫy về đêm quá, vợ em hỏng duyệt quota qua đêm òi:((

tienpham1983

Thành viên

Hot...hot... tin hot... bà kon ơi.

NGVTHUAN

Moderator

Sáng chủ nhật đi với em luôn anh Hòa ơi! Vũng Tàu nhiều cạm bẫy về đêm quá, vợ em hỏng duyệt quota qua đêm òi:((
Chắc làm mất lòng tin của vợ rùi chứ gì ? :-@Thông báo đi sáng Chủ nhật là không có món vách dừng đâu nhá.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Ngứa gì mà ngứa lên lịch là vừa rùi.Đặt biệt offline kỳ này AE nào không biết bơi thì Anh Kim Khí Tài đã chuẩn bị mỗi AE một em chân dài để dạy bơi đó Thức :)).Nhanh chân đi Thức đăng ký một vé đi Thức ơi . Còn xe về thì để Anh Lo cho.
==================================

Bảo ơi ở khu Long Cung này tắm biển buổi tối vui lắm á.
Hic...em lỡ .......biết bơi mất rùi :((
Off xong ở Bà Rịa, thì Thuận sẽ lo xe để Thức về,ko phải lo lắng như đón xe ở Dầu Giây. Rủ thêm anh Nghĩa,Khương và DoanvuNguyen nữa nha, mong gặp.
Dạ để con xem có ai số rãnh như con ko :))

phuocloctho

Thành viên

Tình trạng này Blackrose86 xuống bãi biển chắc ngứa ngáy hơn nữa.